Tin tức Cùng nhau nhìn lại chặng đường 6 tháng đầu năm 2017

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào các bạn thành viên thân yêu,

Mới đây thôi mà chúng ta đã cùng nhau đi qua hơn nửa năm 2017 rồi đó, nhanh quá nhỉ? Đến thời điểm này diễn đàn HOCMAI đã đón thêm hơn 11.000 thành viên, nhận được gần 55.000 bài viết và hơn 500 hình ảnh từ các bạn thành viên yêu quý :D

Diễn đàn đã triển khai gần 20 sự kiện, cuộc thi, hoạt động... nhận được rất nhiều sự đón nhận từ các bạn với hàng trăm thành viên nhận được những phần quà ý nghĩa. Đặc biệt diễn đàn đã không ngừng đổi mới, cải tiến các tính năng để hướng tới mục tiêu thành viên diễn đàn có những trải nghiệm thú vị và đơn giản nhất.

Thay mặt BQT diễn đàn, xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến những đóng góp thầm lặng và không ngừng nghỉ từ các bạn. Diễn đàn luôn trân trọng những tình cảm mà các bạn dành cho diễn đàn.

Hãy cùng chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa, ngày càng đông vui nhộn nhịp hơn nữa, ngày càng hữu ích hơn nữa và ngày càng hoàn thiện hơn nữa các bạn nhé.

Hướng tới mục tiêu đón chào năm mới 2018 - Xuân Mậu Tuất cũng là thời điểm diễn đàn đón thành viên thứ 2,5 triệu.
Mỗi một thành viên hãy giới thiệu diễn đàn đến những bạn thành viên mới, cùng gia nhập diễn đàn nha.

Cảm ơn! Hành trình mới, chúng tôi có bạn

Kyanhdo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
22 Tháng sáu 2017
2,357
4,161
589
19
TP Hồ Chí Minh
THPT Gia Định
Em chúc diễn đàn ngày càng phát triển, đổi mới, là diễn đàn nổi tiếng nhất Việt Nam

• Like
Reactions: Đình Hải

HUY Quang Mai

Học sinh chăm học
Thành viên
2 Tháng tư 2017
534
263
121
19
Thanh Hóa
Bighit Entertainment
Xin chào các bạn thành viên thân yêu,

Mới đây thôi mà chúng ta đã cùng nhau đi qua hơn nửa năm 2017 rồi đó, nhanh quá nhỉ? Đến thời điểm này diễn đàn HOCMAI đã đón thêm hơn 11.000 thành viên, nhận được gần 55.000 bài viết và hơn 500 hình ảnh từ các bạn thành viên yêu quý :D

Diễn đàn đã triển khai gần 20 sự kiện, cuộc thi, hoạt động... nhận được rất nhiều sự đón nhận từ các bạn với hàng trăm thành viên nhận được những phần quà ý nghĩa. Đặc biệt diễn đàn đã không ngừng đổi mới, cải tiến các tính năng để hướng tới mục tiêu thành viên diễn đàn có những trải nghiệm thú vị và đơn giản nhất.

Thay mặt BQT diễn đàn, xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến những đóng góp thầm lặng và không ngừng nghỉ từ các bạn. Diễn đàn luôn trân trọng những tình cảm mà các bạn dành cho diễn đàn.

Hãy cùng chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa, ngày càng đông vui nhộn nhịp hơn nữa, ngày càng hữu ích hơn nữa và ngày càng hoàn thiện hơn nữa các bạn nhé.

Hướng tới mục tiêu đón chào năm mới 2018 - Xuân Mậu Tuất cũng là thời điểm diễn đàn đón thành viên thứ 2,5 triệu.
Mỗi một thành viên hãy giới thiệu diễn đàn đến những bạn thành viên mới, cùng gia nhập diễn đàn nha.

Cảm ơn! Hành trình mới, chúng tôi có bạn
e chúc diễn đàn có nhiều người đang kí cũng như là đang bài viết và lượt ảnh nhiều người tham gia hơn gáp phẩn đẩy mạnh HMF ra cả thế giới bít

• Like

tdoien

Cựu TMod Cộng đồng
Thành viên
28 Tháng hai 2017
1,929
2,804
544
Nam Định
Trường Trung học Phổ thông Trực Ninh B.
Cùng nhau chung tay xây dựng diễn đàn ngày một phát triển nào!

• Like

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Diễn đàn lớn mạnh thì không thể thiếu sự giúp đỡ của rất nhiều người. Để đền đáp công lao ấy, mỗi thành viên hãy mời thêm bạn bè hay anh chị em cùng tham gia. Còn về diễn đàn, nội dung và chất lượng luôn được cải thiện. Cùng nhau chung tay kiến tạo, xây dựng diễn đàn ngày càng vững mạnh thôi 500 anh em ơi. Không phải 500 mà là 2 500 000 anh em cùng nhau tiến lên!

• Like

BhofA

Học sinh chăm học
Thành viên
7 Tháng năm 2017
374
281
56
21
Nghệ An
ngaoif nhưng đóng góp thầm lặng của các thành viên phải kể đến đóng góp của BQT , CV và anh Định Hải nữa. làm sao 2m5 tv quên đc =))

Top Bottom