cùng khắc phục nhược điểm khoá luyện đề trực tuyến

N

nhatbach

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

như các bạn đã biết những khó khăn trong việc down tài liệu trong các khóa giải đề ở hình thức trắc nghiệm, và 99% là hocmai vẫn giữ nguyên ý kiến không có file đính kèm, và mình vừa copy ra word , trung bình 1 đề chỉnh sửa tương đối 1 tí mất gần 1h+ nhức đầu mỏi mắt thần kinh căng thẳng. vậy để chúng ta cùng tiết kiệm bớt thời gian, trí óc vào vấn đề này mình lập topíc này để kêu gọi các bạn cùng hợp tác trong việc copy đề, cụ thể 1 nhóm từ 4->5 bạn sẽ phân ra 1 người copy 1 đề rồi share cho các thành viên trong nhóm, như thế sẽ rút ngắn 4,5 lần thời gian các bạn tự ngồi copy. theo mình nên như thế, hi vọng các bạn cùng góp ý, nếu bạn nào có hứng thú xin add nick mình để lại nick yahoo tại đây: hoangtukho_maichungtinh à mình học khối B vì thế chỉ copy đề ở môn hóa và môn sinh, bạn nào thi lí thì có thể tìm người chung ý tưởng, thân!

H

hocmai.hoahoc

Bắt đầu từ 28/2/2012 Hocmai.vn sẽ có file đính kèm cho các em nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Top Bottom