Cùng gửi lời chúc mừng Sinh nhật diễn đàn tròn 10 tuổi

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Bữa giờ em chưa có chúc mừng sinh nhật diễn đàn là vì ngày hôm nay nè.. :p
1/5/2007----->>>1/5/2017
Trải qua biết bao thăng trầm "lịch sử" của một web học online, hôm nay diễn đàn đã trở thành một 4rum hết sức quen thuộc đối với các bạn học sinh cũng như các anh chị sinh viên. Cảm ơn người đã sáng lập ra 4rum này, cảm ơn các QTV của diễn đàn đã mang đến cho chúng em một "sân học tập" thật bổ ích, ý nghĩa, để bọn em có thể giao lưu, học hỏi được nhiều kinh nghiệm từ bạn bè bốn phương..
Đến hôm nay 4rum đã 10 tuổi rồi, chúc forum ngày càng phát triển để "tuổi thọ" ngày càng được nâng cao nhé..hihi
HAPPY BIRTHDAY HOCMAIFORUM!!!

Xámm

Học sinh
Thành viên
24 Tháng tư 2017
44
13
31
21
☀Chân trời☀
Sau 10 năm nỗ lực và phát triển, với gần 2,5 triệu thành viên cùng hàng triệu bài viết chia sẻ kiến thức bổ ích và không ngừng gia tăng mỗi ngày, Diễn đàn HOCMAI đã trở thành một địa chỉ hữu ích dành cho tất cả các bạn học sinh trên mọi miền Tổ quốc.

Nào, hãy cùng nhau chia sẻ những kỷ niệm của bạn khi gia nhập diễn đàn và gửi những lời chúc tốt đẹp nhất, gửi những món quà xinh xinh tới diễn đàn nhân dịp diễn đàn tròn 10 tuổi bạn nhé!

-----------------------------------
Một vài chia sẻ của một thành viên của Diễn đàn HOCMAI (HMF) từ năm 2010:

Chào các em!
Chị không phải là những thành viên đầu tiên của Diễn đàn, chỉ may mắn được tham gia từ năm 2010, cũng gần 7 năm, đã khá là "già" so với các bé thành viên sau này. HMF đã là nơi chị được giải đáp mọi thắc mắc trong học tập, được lắng nghe, được chia sẻ tình cảm, được gặp những người anh, người chị tuyệt vời. Đây cũng là ngôi nhà thứ 2 của chị.
Chị mong các em sẽ luôn giữ ngọn lửa nhiệt huyết, cùng nhau đưa HMF phát triển hơn nữa. Chúc HMF sang tuổi mới, sẽ thêm thật nhiều thành viên mới, đem lại những kiến thức hay, bổ ích cho các thế hệ học sinh Việt.
Chúc các em có thật nhiều kỷ niệm đẹp của tuổi trẻ cùng HMF!
HFM sinh nhật vui vẻ nào....vươn xa..cố lên
r105r105r105

Hóa học

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
143
43
81
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn tròn 10 tuổi!
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển và càng có nhiều thành viên tham dự!
Chúc các thầy, các cô trên hocmai.vn ngày càng được sự quan tâm đông đảo của các bạn học sinh!
Chúc cho mọi điều tốt đẹp sẽ đến với diên đàn ta <3.
Happy Birth Day HMF!

samsam0444

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười 2015
320
355
199
22
Trà Vinh
Chúc mừng diễn đàn tròn 10 tuổi
Em mong diễn đàn sẽ càng ngày càng lớn mạnh hơn, nhiều bạn biết đến hơn...
Và em mong năm sau sẽ được chúc diễn đàn 11 tuổi hihi :) :)

trunghieule2807

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng hai 2017
531
519
209
Hà Tĩnh

Chúc mừng sinh nhật diễn đàn chúc diễn đàn ngày càng có nhiều thành viên hơn, luôn luôn thành công và thành đạt.:D:D:D

• Like
Reactions: Đình Hải
Top Bottom