Cùng gửi lời chúc mừng Sinh nhật diễn đàn tròn 10 tuổi

fcnoname1230

Học sinh chăm học
Thành viên
Sau 10 năm nỗ lực và phát triển, với gần 2,5 triệu thành viên cùng hàng triệu bài viết chia sẻ kiến thức bổ ích và không ngừng gia tăng mỗi ngày, Diễn đàn HOCMAI đã trở thành một địa chỉ hữu ích dành cho tất cả các bạn học sinh trên mọi miền Tổ quốc.

Nào, hãy cùng nhau chia sẻ những kỷ niệm của bạn khi gia nhập diễn đàn và gửi những lời chúc tốt đẹp nhất, gửi những món quà xinh xinh tới diễn đàn nhân dịp diễn đàn tròn 10 tuổi bạn nhé!

-----------------------------------
Một vài chia sẻ của một thành viên của Diễn đàn HOCMAI (HMF) từ năm 2010:

Chào các em!
Chị không phải là những thành viên đầu tiên của Diễn đàn, chỉ may mắn được tham gia từ năm 2010, cũng gần 7 năm, đã khá là "già" so với các bé thành viên sau này. HMF đã là nơi chị được giải đáp mọi thắc mắc trong học tập, được lắng nghe, được chia sẻ tình cảm, được gặp những người anh, người chị tuyệt vời. Đây cũng là ngôi nhà thứ 2 của chị.
Chị mong các em sẽ luôn giữ ngọn lửa nhiệt huyết, cùng nhau đưa HMF phát triển hơn nữa. Chúc HMF sang tuổi mới, sẽ thêm thật nhiều thành viên mới, đem lại những kiến thức hay, bổ ích cho các thế hệ học sinh Việt.
Chúc các em có thật nhiều kỷ niệm đẹp của tuổi trẻ cùng HMF!
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn tròn 10 tuổi!!!!!!!

• Like
Reactions: Đình Hải

Hà Tuấn Anh Tú

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng sáu 2014
513
520
219
Đắk Lắk
THCS NGÔ QUYỀN
Chúc mừng diễn đàn học mãi sẽ mãi là phương tiện, là sân chơi bổ ích cho toàn miền tổ quốc chúng ta. Chúc cho mọi người sẽ mãi đồng hành theo diễn đàn. Tuy mai sau ta không theo diễn đàn nữa thì mong mọi người sau này hãy giới thiệu cho con cháu ta tham gia diễn đàn học mãi để cho con cháu chúng ta được học hỏi bởi nhiều người trên mọi miền tổ quốc (vì mong con cháu ta đừng chơi facebook ^^ ). Chúc cho mọi người trên diễn đàn hãy chung tay góp sức cho mọi người. Chúc cho cả nhà có 1 ngày sinh nhật thật đáng nhớ. Và mong nếu được thì có thể diễn đàn học mãi sẽ là sân chơi bổ ích, hiệu quả nhất cho toàn thế giới
Happy birthday "diễn đàn học mãi" ^^

• Like

KhoaKiuBu

Học sinh
Thành viên
3 Tháng tư 2017
30
10
26
19
happy birthday hocmai.
Nhân ngày sinh nhật học mãi, em xin cảm ơn chân thành đến diễn đàn, các thầy cô và tổng thể các học sinh trên toàn mảnh đất Việt Nam. Cảm ơn diễn dàn đã giúp đỡ em trong năm học qua. Em mong diễn đàn sẽ phát triễn, đạt thêm nhiều thành viên cho cả nhà.

• Like

Hà Tuấn Anh Tú

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng sáu 2014
513
520
219
Đắk Lắk
THCS NGÔ QUYỀN
Bạn ơi, đã có topic chúc mừng sinh nhật diễn đàn học mãi rồi bạn nhé. Nếu muốn gửi những lời nhắn thân thương bạn hãy vào đây

https://diendan.hocmai.vn/threads/c...n-dan-tron-10-tuoi.613511/page-2#post-3085372

Còn nếu bạn là người mới thì hãy vào đây để xem hướng dẫn

https://diendan.hocmai.vn/threads/huong-dan-su-dung-dien-dan-hocmai.607512/

Còn nếu muốn có ảnh avatar thì bạn hãy vào đây

https://diendan.hocmai.vn/threads/shop-anh-hocmai-forum-bright-future.611683/

Còn nếu muốn làm bạn với mình thì hãy liên lạc với mình nha ^^

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Sắc Sen

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng hai 2016
441
227
174
Quảng Bình
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn , chúc diễn đàn có nhiều gặt hái thành công .... chúc tất cả

• Like

Song Joong Ki

Nhì Mùa hè Hóa học 2017
Thành viên
27 Tháng hai 2017
271
481
211
Nghệ An
Trường THPT Thanh Chương 1-Nghệ An
Là một thành viên gắn bó rất nhiều kỉ niệm của Diễn Đàn, là 1 cậu bé ngu ngơ ngày nào với bao nhiêu tham vọng giờ đây đã trở nên thật chững chạc hơn nhờ Diễn Đàn. Cảm thấy có lỗi và rất mong được tha thứ!!:) Thanks Diễn Đàn Học Mãi! Nhân dịp sinh nhật tròn 10 tuổi, xin được chúc diễn đàn ngày một phát triển, trở thành cộng đồng dành cho học sinh được nhiều người biết đến và yêu mến hơn nữa trong tương lai!! Cảm ơn Diễn Đàn đã cho thế hệ học sinh chúng em được có cơ hội giao lưu-học hỏi với nhau từ đó giúp cho việc học được tiến bộ!!! Là thành viên Diễn Đàn chúng ta hãy thể hiện sự yêu mến cũng như đáp trả lại những lợi ích mà diễn đàn đem lại cho ta bằng những hành động cụ thể và thiết thực nhất!!! Happy Birthday HocMai ForumJFBQ00137070104BJFBQ00137070104B

• Like

Triêu Dươngg

Cựu Phụ trách nhóm Vật lí
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng một 2016
3,897
1
8,081
939
Yên Bái
THPT Lê Quý Đôn <3
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn tròn 10 tuổi! :)
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển vươn lên 1 tầm cao mới trong năm 2017 này. Chúc HM Forum mãi là là cộng đồng học tập tốt nhất, bổ ích nhất cho các bạn học sinh cả nước cùng trao dồi kiến thức.
Happy birthday HMF! :D

• Like

daongocnhienntt9

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng ba 2017
87
44
106
Long An
Woa! Happy birthday Hocmai !
bánh sinh nhật 10 tuổi hocmai có không nhỉ ? Có nhớ chia em 1 phần nha :p ! dù sao cũng chúc học mãi luôn trong tim học sinh, đến đây cũng phải nói lời cảm ơn đến những người thành lập Hocmai, cảm ơn các mod và T-mod đã luôn giúp đỡ tụi em sau này em sẽ cố gắng thành T-mod dể giúp các bạn ( không biết được không đây!) r110 Hocmai đúng là vừa chơi vừa học mà ! LOVE LOVE LOVE JFBQ00156070202AJFBQ00156070202AJFBQ00156070202A hocmai ! JFBQ00182070329A

• Like

#TD

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
13
22
66
20
Chúc mừng Học Mãi Forum tròn 10 tuổi!
Mình chúc HM ngày càng có nhiều hoạt động bổ ích, phát triển hơn để tất cả mọi người trong diễn đàn có thể ngày càng cải thiện được việc học của mình. Chúc các thành viên HM có nhiều đóng góp hơn cho diễn đàn!

• Like

hieu030103

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng bảy 2014
74
43
121
Lâm Đồng
Thpt Da Huoai
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn HOCMAI Forum Confession tròn 10 tuổi.
HAPPY BIRTHDAY HOCMAI Forum!!!!

• Like

lamvipboy777@gmail.com

Học sinh
Thành viên
13 Tháng ba 2017
67
17
36
Chúc diễn đàn học mãi ngày càng phát triển, có thêm nhiều thành viên, nhiều đề tài được thảo luận và quan trọng nhất là có thể rút ra kinh nghiệm học tập, kiến thức sau khi học trên diễn đàn. Happy birthday !

• Like

Cửu Long

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng ba 2017
362
387
119
Bình Định
Trung tâm đào tạo THẢ THÍNH
Chúc mừng sinh nhật.Mong diễn đàn học mãi ngày càng phát triển và thu hút nhiều các bạn trẻ khác

• Like

Người thích học hỏi

Học sinh mới
Thành viên
28 Tháng tư 2017
1
1
6
21
chúc mừng HOCMAI sinh nhật tròn 10 tuổi
Chúc các thầy, các cô trên hocmai.vn ngày càng được sự quan tâm đông đảo của các bạn học sinh
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa!!!
Happy birthday!- HOCMAI

nhjnguyen1707

Banned
Banned
Thành viên
28 Tháng tư 2017
2
4
21
33
húc mừng HOCMAI sinh nhật tròn 10 tuổi
Chúc các thầy, các cô trên hocmai.vn ngày càng được sự quan tâm đông đảo của các bạn học sinh
Chúc diễn đàn ngày càng phát triển hơn nữa!!!
Happy birthday!- HOCMAI.

Top Bottom