CLB Âm nhạc [Cream Summer 2014] - Chém gió

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nhokdangyeu01

Series game show box Âm nhạc
Cream Summer 2014

:khi (45):CAO ỐC ÂM NHẠC:khi (45):

:Mjogging: Thời gian tổ chức: Tối thứ 4 – 20h

:khi (155):Thể lệ: 4 người chơi thi đấu với nhau qua 4 vòng để tìm ra người chiến thắng đi vào vòng chung kết (diễn ra vào tuần thứ 5)!

Vòng 1: Cánh cửa âm nhạc(15p)
Hình thức: Trả lời 4 câu hỏi âm nhạc
Vòng 2: Bước chân âm nhạc(15p)
Hình thức: Người chơi phải trả lời nhanh các câu hỏi nhanh được cập nhật liên tục trong vòng 5p.
Vòng 3: Đỉnh cao âm nhạc(10p)
Hình thức: Trả lời câu hỏi nhanh dựa vào mảnh ghép hoặc tìm tên ca sĩ.
Vòng 4: Chapion Music (20p)
Hình thức: Hai người chơi lần lượt chọn các ô số để tìm ra ô chữ bí ẩn của chương trình.

:M012: Phần chơi dành cho khán giả: Một giải thưởng dành cho khán giả trả lời đúng câu hỏi của chương trình.
TL theo mẫu:

Gửi về tin nhắn của BTC

:M_nhoc2_78: Nguyên tắc tính điểm:
Vòng 1+2+3: Nhanh + đúng : 20 đ . Còn lại đúng 10đ
Vòng 4: trả lời đúng + nhanh: 10đ. Còn lại 0đ

:M02: Giải thưởng:
Người chiến thắng sẽ ra về với danh hiệu Khỉ năng động + tilte Hocmai Idol + vé bước vào vòng trung kết.
- Người về nhì: Ếch xanh
- Tilte: Music hero – dành cho người mở cánh cửa cao ốc
- Khán giả trả lời đúng: Nhận được tilte: Cao ốc âm nhạc

=> Đăng kí
=> Sân chơi...

Trời chỉ có 4 người đăng ký mà được quyền chơi thôi á, sao ít vậy và chỉ có 2 giải thưởng thôi à, 1 cuộc thi thường là 3 giải mà .

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

p/s: hình như đủ người chơi rồi à? , đăng ký thử!

hề hề! cái này của chị hochoidieuhay ạ!
@ chị ơi có 4 tuần chơi cơ mà lo gì mà không được chơi ạ! Các chú thím vào đây chém gió đi! thấy e hơi bị tự kỉ một mình

C

congchuaanhsang

Cho em hỏi khi nào đến lượt 1 người nào đó chơi là chị thông báo tận nhà chứ ạ? Nếu thế chị cho em lui ra sau 1/7 đi ạ ;)

C

cherrynguyen_298

Cho em hỏi khi nào đến lượt 1 người nào đó chơi là chị thông báo tận nhà chứ ạ? Nếu thế chị cho em lui ra sau 1/7 đi ạ ;)

chắc chắn sẽ thông báo vào tường nhà cho pn vào ngày trc, và sẽ thông báo lại mấy lần nữa.

C

cherrynguyen_298

:M012: Phần chơi dành cho khán giả: Một giải thưởng dành cho khán giả trả lời đúng câu hỏi của chương trình.
TL theo mẫu:

Gửi về tin nhắn của BTC

vậy câu hỏi dạng j hả c?
câu hỏi khi thi bao gồm những thể loại nhạc j ?
Âu Mĩ, Hàn, Việt
hay học sinh, thiếu nhi, nhạc trẻ, nhạc đồng quê, nhạc opera,........................

M

mua_sao_bang_98

M

mua_sao_bang_98

Cao ốc âm nhạc

Thông báo: Người chơi đêm 4/6/2014​

Người chơi: cherrynguyen_298, sasani, quynh2002ht, leemin_28

Đây là 4 người chơi chính nhé! Có ai không chơi được vào đêm hôm đó thì báo cáo lại cho Mưa để Mưa chuyển sang hôm khác nhé!

Tất cả các bạn không được chơi thì cũng cố gắng trả lời câu hỏi khán giả nhé! Cùng đón xem chương trình của chúng tớ nhé! ^^

Hết thông báo?

C

chaobanhao

Cao ốc âm nhạc

Thông báo: Người chơi đêm 4/6/2014​

Người chơi: cherrynguyen_298, sasani, quynh2002ht, leemin_28

Đây là 4 người chơi chính nhé! Có ai không chơi được vào đêm hôm đó thì báo cáo lại cho Mưa để Mưa chuyển sang hôm khác nhé!

Tất cả các bạn không được chơi thì cũng cố gắng trả lời câu hỏi khán giả nhé! Cùng đón xem chương trình của chúng tớ nhé! ^^

Hết thông báo?

ơ sao em đăng ký thứ 3 mà lại không dc thi vậy hả chị rõ ràng là em trên sasani mà

M

mua_sao_bang_98

ơ sao em đăng ký thứ 3 mà lại không dc thi vậy hả chị rõ ràng là em trên sasani mà

Chị có chọn theo thứ tự đâu em! Nhưng có khi chị sẽ thay đổi lại một ít về người thi đó! vì là có một số anh chị không tl nên có lẻ thay người....

Chủ đề của cao ốc âm nhạc số 1 là về mùa chia tay nhé! ^^

B

baochau15

Bao giờ thi vậy m.n?
Mới đăng kí nên chẳng bít gì cả!
Khi nào thi thì ới tui với nha!

C

cherrynguyen_298

Chị có chọn theo thứ tự đâu em! Nhưng có khi chị sẽ thay đổi lại một ít về người thi đó! vì là có một số anh chị không tl nên có lẻ thay người....

Chủ đề của cao ốc âm nhạc số 1 là về mùa chia tay nhé! ^^

Mùa chia tau hả c? Tình pn cho nó nhanh, e thjck chủ đấy, UK-US thì e mù tịt, c cho e thi cái đó thì toi e.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom