congchuatuyet_2009 chia tay Học mãi

T

tienduc07

^^Mặc dù mới vào học mãi,chưa quen biết em nhưng dù sao cũng thật đáng tiếc khi có 1 thành viên chia tay với học mãi.Chúc em mạnh khỏe học giỏi và sớm quay lại diễn đàn.

S

suzyana

Hjc, tạm biệt chị Cúc nhé ! Chị đi rồi, chắc học mãi sẽ buồn buồn lắm T_T
Em chúc chị học thật giỏi, sớm vá lại lỗ hỏng kiến thức nhé !
Tạm biệt chị...

C

congchuatuyet_2009

K có chị =.=
Nhớ đó
Đi 1 tháng thôi đó :((

Em thích chị lắm á chị P.;;) . Em thik nghe giọng chị, em thik nghe chị hát và em thik cả sự nhiệt tình của chị :). Chị nhớ cái hồi chúng ta t8m qua điện thoại k? Cái hồi hè đó là em hết tiền liên tục .:)) 2 chị em ta 8 đủ chiện trên trời dưới đất, có lúc "nói xấu" cả sf =)). Hồi ấy vui chị nhỉ? Cả hồi cuộc thi "Hoà nhịp cùng Học mãi" nữa, chị em ta đã giật giải 3 với tên nhóm "Bộ ba không biết gì" ^^. Em nhớ hồi ấy lắm chị ạ. Chị ở lại vui vẻ nhé, chúc chị xinh đẹp và học giỏi, năm nay chị phải cố lên nhé, đạt kết quả thật cao vì năm nay chị cuối cấp mà. Khi nào muốn nói chuyện với school kute cứ pm em qua điện thoại nhá chị =)) (đùa chị chút thoy, chị đừng giận nha ;)))

Sao có thể thiếu chị đc? Chị là chị em mà ! :)

D

dethuongqua

ủa
Cúc đi sao
đi sớm thế
ở lại đi mà
mọi người sẽ nhớ Cúc lém đấy
chúc Cúc lun xinh đẹp nì học giỏi nì và có nhìu thành công trong học tập

K

konasu_naruto

tạm biệt bạn nha mình không giận bạn đâu chúc bạn vui vẻ, hì hì lâu nay mình không lên được mình cũng xin lỗi
WHY hả huhu

Last edited by a moderator:
L

lytheminh

Em ơi!!! Răng mà đột ngột rứa em!!!

đọc cái này chết cười !! =))

Dù mình không bix bạn là ai nhưng cũng xin chúc bạn luôn mạnh khoẻ,vui vẻ và học tập thật tốt nhá ! :)
(Nói thiệt mình cũng vào hm nhiều nên bị ba mẹ la nhiều lắm, nhưng thực sự hm là 1 ngôi nhà rất tốt - đáng để vào lắm chứ;))

T

thienxung759

Tạm biết.:(
Đừng bao giờ quên Học mãi và mọi người nhé.
Chúc học tốt.
Hẹn ngày gặp lại - một ngày nào đó trong tương lai. Có thể.

S

smile10

Cúc !
cố gắng học nha em
rồi quay lại nhé
mọi người đợi em, hic! anh tệ quá giờ mới biết, anh xin lỗi !!!
Chúc em học tốt
em mãi là cô Côngchuatuyet dễ thương của anh!;)

B

bupbexulanxang

TRời em gái! sao ra đi vậy:(
Chị ko biết vf sao nhưg chắc E có lí do riêng of mình.
Chúc e sức khoẻ và học tập thật tôt'!
Hẹn ngày quay lại nha:)

L

letrang3003

Chị biết ko mọi người dành rất nhiều tình cảm tới chị đấy mọi người đếu yêu quí chị. Vậy thì chị phải sớm quay lại diễn đàn đấy!! khi đọc xong, em cũng hơi xúc động thấy buồn, thông cảm cho chị. Mặc dù em vẫn ko biết chị là ai nhưng mà em vẫn chúc chị học tốt và luôn nhớ về diễn đàn , tất cả mọi người nữa chứ
GOOD LUCK^^

B

baobinh44

tại sao lại chia tay vậy bạn...........................................................

T

thienthan74

mik hok bik nhìu về bạn nhưng chia tay hocmai quả hok dễ dàng đâu nhỷ ???
vậy mik chúc bạn sau nỳ luôn nhớ đến hocmai
luôn mạnh khỏe , hạnh phúc ....và xynh đẹp nghen ^^
sắp tới mik cũng phải chia tay vớ hocmai rồi .... cảm giác buồn thật đấy

D

daimui

sr, hì, tin này từ lâu rùi mà giờ mình mới đọc,hj. Dù sao cũng thanks e vì cho a đất xuất hiện,hj :D

Last edited by a moderator:
Top Bottom