Đề tuyển sinh vào 10 Công bố kết quả và Trao giải sự kiện "Chinh phục đề thi vào 10" 2019

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời
Chào em, em chắc chắn là bài tập do em làm và không coppy ở đâu đó chứ?

Em chắc chắn là mình đăng đúng ngày diễn ra chương trình không em? Nếu có em có thể kiến nghị với BTC em nhé!

Chị vẫn nhắc lại câu trả lời nhé, nếu em chắc chắn đề đó là 100% em làm thì BTC sẽ chấp nhận nhé! Các thành viên box đã theo dõi rất kỹ nguồn đáp án từ các bạn rồi mới đưa ra kết quả tổng hợp đáp án như thế này nha!

chị sẽ sửa lại Đạt nhé!
Em chắc chắn 100% đề tiếng anh đó là em làm ạ, em tự làm trong 1 buổi sáng mà chị.

Huỳnh Thanh Trúc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng ba 2018
1,263
1,209
176
Phú Yên
THCS Đinh Tiên Hoàng
Hạn điền thông tin 9h ngày 14/6 là sao ạ...Em không hiểu chỗ này lắm

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
  • Like
Reactions: Huỳnh Thanh Trúc

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Ui em ở cuối luôn. Mà cái này có cả phần trả lời chưa ạ
Cho em hỏi xíu được không ạ?
1) Vậy 29 đề môn phụ là được tính 58 000 HMCoin ạ?
2) Với lại em muốn hỏi là hình như chưa có kết quả giải đề phải không ạ? Em thấy đây mới là kết quà đăng đề thôi ạ?
3) Em muốn hỏi là, gia đình em có đi du lịch xa khoảng nửa tháng, đầu tháng 7 mới về, BTC có thể lưu ý trường hợp của em gửi quà muộn được không ạ?
4) Và tại sao có bạn được thưởng HMCoin ở kia vậy ạ?
5) Với lại trong danh sách này có bạn nick bị màu đỏ trong thời gian diễn ra sự kiện? Em tưởng những môn về sau , sau khi bạn ấy bị đỏ nick thì những đề đó không được tính ạ?
6) Em thấy mấy bạn được tô xanh lá không được thưởng HMCoin? Hình như là thế, mà sao vậy ạ?
BTC liệt kê thiếu 1 đề môn phụ rồi ạ
Em có đăng 1 đề địa chuyên Tiền Giang nữa ạ
Link đây ạ

https://diendan.hocmai.vn/threads/d...i-chuyen-tien-giang-nam-hoc-2019-2020.755768/

-------------------------------------------
Em thấy trong phần điền thông tin gửi quà có lưu ý thêm là mình điền cái gì vậy ạ

https://diendan.hocmai.vn/threads/d...-son-mon-dia-tinh-thanh-hoa-2019-2020.755804/
Em có đăng đề chuyên Địa của Lam Sơn mà sao không thấy BTC tính vào ạ?

Kết quả này đã tính luôn phần giải đáp án của đề chưa ạ?

@Vũ Linh Chii
Bạn thứ 9 BTC đánh nhầm HMCoin rồi ạ.
Thưa các anh chị, bao giờ em mới được cộng HMCoin vào tài khoản ạ?

Chào tất cả các em, lời đầu tiên cho Châu thay mặt BTC của chương trình "Chinh phục đề thi vào 10" gửi lời cảm ơn và xin lỗi đến tất cả các bạn tham gia vào event.
BTC xin nhận trách nhiệm vì trong quá trình diễn ra event đã để xảy ra khá nhiều lỗ hổng về thể lệ và việc sai sót trong cập nhật đề và đáp án đến ban giải đề để rà soát các lời giải!
Do vậy, BTC sẽ nhận phản hồi yêu cầu kiểm tra lại đáp án từ tất cả các bạn đến hết 24h đêm nay (ngày 14/6) Nếu các bạn phản hồi sau thời gian này thì BTC sẽ không giải quyết.
Về cú pháp yêu cầu phúc khảo: "Nick HMF + Yêu cầu phúc khảo" Trong hội thoại, các bạn dẫn link các môn mà các bạn nghi vấn ban giải đề chấm sai hoặc chấm sót để ban giải đề tiến hành chấm lại một lần nữa. Bên cạnh đó, hãy mời vào hội thoại thành viên trực thuộc ban giải đề và ít nhất 1 thành viên BTC để hỗ trợ việc cập nhật điểm chấm.
+ Team toán: @iceghost @Hoàng Vũ Nghị @dangtiendung1201 @Tiến Phùng @Sweetdream2202
+ Team văn: @baochau1112
+ Team hóa: @Isla Chemistry @Tâm Hoàng
+ Team anh: @phuongdaitt1 @namphuong_2k3 @Tuấn Anh Phan Nguyễn @Nguyễn Như Tuyết
+ Team sinh: @Vũ Linh Chii @H.Bừn
+ Team lí: @Trương Văn Trường Vũ
+ Team sử: @Thái Minh Quân
+ Thành viên BTC: @Ngọc Bùi 12345 @baochau1112 @Bùi Thị Diệu Linh @Vũ Linh Chii
Vào ngày mai tức 15/6 BTC sẽ công bố lại kết quả phúc khảo cuối cùng và tiến hành chuẩn bị quà để gửi đến tất cả các bạn.
Xin chân thành cảm ơn các bạn đã đọc thông báo này!

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương

♫ Phạm Công Thành ♫

Mr diễn đàn HOCMAI năm 2017
Thành viên
17 Tháng sáu 2016
104
128
106
21
Quảng Ngãi
Trường THPT chuyên Lê Khiết
bây giờ mình mới thấy kết quả, vậy giờ mình gửi thông tin có được ko ạ??

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc

Nguyễn Trần Thành Đạt 11A9

Cựu TMod Sinh học
Thành viên
5 Tháng một 2019
2,608
6,251
606
20
Lâm Đồng
Trường THPT Bảo Lộc

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Ui em ở cuối luôn. Mà cái này có cả phần trả lời chưa ạ

Cho em hỏi xíu được không ạ?
1) Vậy 29 đề môn phụ là được tính 58 000 HMCoin ạ?
2) Với lại em muốn hỏi là hình như chưa có kết quả giải đề phải không ạ? Em thấy đây mới là kết quà đăng đề thôi ạ?
3) Em muốn hỏi là, gia đình em có đi du lịch xa khoảng nửa tháng, đầu tháng 7 mới về, BTC có thể lưu ý trường hợp của em gửi quà muộn được không ạ?
4) Và tại sao có bạn được thưởng HMCoin ở kia vậy ạ?
5) Với lại trong danh sách này có bạn nick bị màu đỏ trong thời gian diễn ra sự kiện? Em tưởng những môn về sau , sau khi bạn ấy bị đỏ nick thì những đề đó không được tính ạ?
6) Em thấy mấy bạn được tô xanh lá không được thưởng HMCoin? Hình như là thế, mà sao vậy ạ?

BTC liệt kê thiếu 1 đề môn phụ rồi ạ
Em có đăng 1 đề địa chuyên Tiền Giang nữa ạ
Link đây ạ

https://diendan.hocmai.vn/threads/d...i-chuyen-tien-giang-nam-hoc-2019-2020.755768/

-------------------------------------------
Em thấy trong phần điền thông tin gửi quà có lưu ý thêm là mình điền cái gì vậy ạ

https://diendan.hocmai.vn/threads/d...-son-mon-dia-tinh-thanh-hoa-2019-2020.755804/
Em có đăng đề chuyên Địa của Lam Sơn mà sao không thấy BTC tính vào ạ?

Kết quả này đã tính luôn phần giải đáp án của đề chưa ạ?

@Vũ Linh Chii
Bạn thứ 9 BTC đánh nhầm HMCoin rồi ạ.

Thưa các anh chị, bao giờ em mới được cộng HMCoin vào tài khoản ạ?

Sao em có giải đề tiếng anh mà không tính bất kì giải nào cho em ạ ?

bây giờ mình mới thấy kết quả, vậy giờ mình gửi thông tin có được ko ạ??
Các bạn ơi, tính đến thời điểm 24h đêm hôm qua (14/6) thì mình đã nhận được phản hồi yêu cầu phúc khảo của 4 bạn @bạchlinh0912 @Nguyễn Trần Thành Đạt 10A9 @Mei Yuan @Yêu HM
Hiện tại mình đang soát để làm đến bảng tổng hợp kết quả cuối cùng. 4 bạn phản hồi ấy đều đã có những điều chỉnh nhất định rồi. Có bạn nào muốn phúc khảo mà mình soát thiếu không? Hoặc những bạn nào đã mời thành viên BTC vào hôm qua nhưng lại chưa nhận được phản hồi nào thì mời mình vào hội thoại yêu cầu phúc khảo đó nhé. Cảm ơn các bạn!

minhloveftu

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
15 Tháng một 2019
3,097
2,567
501
Quảng Trị
Trường Đời
Các bạn ơi, tính đến thời điểm 24h đêm hôm qua (14/6) thì mình đã nhận được phản hồi yêu cầu phúc khảo của 4 bạn @bạchlinh0912 @Nguyễn Trần Thành Đạt 10A9 @Mei Yuan @Yêu HM
Hiện tại mình đang soát để làm đến bảng tổng hợp kết quả cuối cùng. 4 bạn phản hồi ấy đều đã có những điều chỉnh nhất định rồi. Có bạn nào muốn phúc khảo mà mình soát thiếu không? Hoặc những bạn nào đã mời thành viên BTC vào hôm qua nhưng lại chưa nhận được phản hồi nào thì mời mình vào hội thoại yêu cầu phúc khảo đó nhé. Cảm ơn các bạn!
Em có báo lại chị Ngọc rồi ạ. Chị Ngọc cũng đã xác nhận rồi ạ

Last edited:
  • Like
Reactions: baochau1112

lilmarvel0

Học sinh mới
Thành viên
8 Tháng bảy 2018
44
6
6
Thanh Hóa
THPT Hàm Rồng
Em có phúc khảo nhưng chưa đc các mod trả lời ạ

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Vào thời điểm này, giờ rê đã điểm! Mọi kiến nghị và yêu cầu của các bạn sẽ không được tiếp nhận để tiếp tục xử lí thêm một lần nào nữa!
Sau khi nhận yêu cầu phúc khảo của các bạn, ban giải đề đã tiến hành kiểm tra lại và BTC đã cập nhật để đi đến quyết định trao giải cuối cùng.

GIẢI THƯỞNG CHƯƠNG TRÌNH "CHINH PHỤC ĐỀ THI VÀO 10"

Những bạn có tên trong danh sách hãy nhanh chóng điền đầy đủ thông tin vào form niêm yết đầu topic để nhận quà nhé! Bắt đầu sáng thứ 2 thì phần quà hiện vật và HMCoin sẽ lần lượt được gửi đến các bạn. Vào 12h trưa nay (ngày 16/6), BTC sẽ tiến hành khóa form điền nhận giải và chốt danh sách tặng quà. Bạn nào quên điền thì mất thưởng đó nhé :D

Đây là quyết định cuối cùng của BTC! Trân trọng thông báo đến toàn thể các bạn!

Yêu HM

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
967
1,159
239
20
Bình Thuận
THCS Chợ Lầu
Vào thời điểm này, giờ rê đã điểm! Mọi kiến nghị và yêu cầu của các bạn sẽ không được tiếp nhận để tiếp tục xử lí thêm một lần nào nữa!
Sau khi nhận yêu cầu phúc khảo của các bạn, ban giải đề đã tiến hành kiểm tra lại và BTC đã cập nhật để đi đến quyết định trao giải cuối cùng.

GIẢI THƯỞNG CHƯƠNG TRÌNH "CHINH PHỤC ĐỀ THI VÀO 10"

View attachment 117615
Những bạn có tên trong danh sách hãy nhanh chóng điền đầy đủ thông tin vào form niêm yết đầu topic để nhận quà nhé! Bắt đầu sáng thứ 2 thì phần quà hiện vật và HMCoin sẽ lần lượt được gửi đến các bạn. Vào 12h trưa nay (ngày 16/6), BTC sẽ tiến hành khóa form điền nhận giải và chốt danh sách tặng quà. Bạn nào quên điền thì mất thưởng đó nhé :D

Đây là quyết định cuối cùng của BTC! Trân trọng thông báo đến toàn thể các bạn!
Chị ơi em điền từ hồi 14/6 thì giờ có điền lại không ạ?

Top Bottom