Góc Design Công bố kết quả chung cuộc cuộc thi OUR STYLES

Asuna Yuuki

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
23 Tháng hai 2017
3,131
7,551
799
19
Hải Dương
THPT Chuyên Nguyễn Trãi
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào tất cả mọi người. Vậy là vòng thi cuối cùng của Our Styles cũng đã trôi qua với sự cố gắng và nỗ lực của cả ba thí sinh. Trước tiên, mình xin chân thành cảm ơn tất cả đã và đang ủng hộ cho event của team thiết kế - Our Styles. Sau nhiều sự chờ đợi vô cùng háo hức và căng thẳng, mình xin công bố bảng điểm và người chiến thắng chung cuộc.
(*Lưu ý nhỏ: Mình đã loại bỏ hết những lượt bình chọn không phải từ các thí sinh bị loại rồi nhé)

Chủ nhân của title "Typo-er xuất sắc nhất 2018" + 5000 HMCoin là @Diệp Ngọc Tuyên ! Xin chúc mừng chị.

Chị @Thanh Trúc Đỗ@Tiểu Lộc , hai chị cũng đừng buồn vì "lỡ hẹn" với vị trí quán quân Our Styles. Hai chị đã hết sức cố gắng và nỗ lực để vượt qua các thí sinh khác và đến được với vòng chung kết. Điều đó thật đáng tự hào, em xin chúc mừng tất cả.

- DƯ ÂM CUỐI CÙNG -
Topic này để cho toàn bộ thí sinh, giám khảo các vòng, khách mời và cả những khán giả bên lề thoải mái bung lụa. Hãy mở lòng tâm sự nhé!​
1. Mỗi một thí sinh bước vào cuộc thi nhỏ bé này, các bạn hãy tự trả lời câu hỏi về sự tiến bộ và bài học cho bản thân đi? Nhưng dẫu sao, việc tham gia OUR STYLES cũng đã phần nào khẳng định con người của các bạn rồi.
2. Ở vòng 2, Shenn dành lời khen cho teamwork của team 1 và 2, các bạn quá tuyệt vời và xứng đáng vơí kết quả mà mình đạt được. Nếu OUR STYLES còn đọng lại trong lòng ban tổ chức chỉ toàn là thất vọng, thì chính tinh thần đoàn kết của các bạn là thứ để bọn mình tiếp tục tin vào sức mạnh tập thể - mấu chốt làm nên thành công vòng thi khắc nghiệt này. Vậy toàn bộ thí sinh bước vào vòng hai, mọi người có gì để chia sẻ về quá trình hoàn thành bài thi cùng những đồng đội không?
3. Dành cho khán giả: cách mà các thí sinh bước vào vòng sau dần có làm hài lòng kì vọng của bạn?
4. Dành cho giám khảo khách mời vòng 2: điểm 4 của mọi người là vô cùng giá trị, các bạn có chia sẻ gì về quá trình cho điểm? Các bạn đã cân nhắc ra sao?

Top Bottom