Ngoại ngữ Công bố đề & đáp án dành cho topic 1

Status
Không mở trả lời sau này.

baochau1112

Cựu Phụ trách nhóm Văn | CN CLB Khu vườn ngôn từ
Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
mấy điểm trở xuống là loại vậy chị
Chào em, trường hợp bị loại là khi không tham gia làm test em nhé. Còn lại thì tham gia, dù thấp hay cao đều được quyền tham gia cả :D Em cứ yên tâm :D
có cần đăng kí ko chị
Chào em, việc đăng kí đã kết thúc từ lâu rồi em. Chúc em may mắn lần sau nhé.
Nếu em muốn làm test thì có thể tiến hành xem đề và làm tại bài viết đầu tiên ở topic này ^^

Diệp Ngọc Tuyên

Typo-er xuất sắc nhất 2018
HV CLB Hội họa
Thành viên
13 Tháng mười một 2017
2,339
3,607
549
Đắk Lắk
THCS
chị ơi em đã tham gia đề 1 rồi nhưng em cũng muốn làm đề dự phòng nữa chị
cho em tham gia đề dự phòng với được không ạ

• Like
Reactions: baochau1112

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
À chị ơi, xem lại bài thì xem ở đâu chị?
Thành viên được xem lại bài ngay sau khi làm xong. Và sau khi tắt tab đó, em sẽ không thể xem lại bài một lần nữa em nhé ^^

chị ơi em đã tham gia đề 1 rồi nhưng em cũng muốn làm đề dự phòng nữa chị
cho em tham gia đề dự phòng với được không ạ
Chào em, đề dự phòng ở đây nhé. Em cứ vào làm tự nhiên ^^ Chúc em học tốt ^^
https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSdWjg_no4ljddGl2ko1-O3MZuKBApnVxxuEaBlzDPfdpnXXOw/viewform

Chii Chii

Học sinh chăm học
Thành viên
30 Tháng năm 2018
391
240
66
Hải Phòng
Đại học mơ ước
Thành viên được xem lại bài ngay sau khi làm xong. Và sau khi tắt tab đó, em sẽ không thể xem lại bài một lần nữa em nhé ^^

Chào em, đề dự phòng ở đây nhé. Em cứ vào làm tự nhiên ^^ Chúc em học tốt ^^
https://docs.google.com/forms/d/e/1FAIpQLSdWjg_no4ljddGl2ko1-O3MZuKBApnVxxuEaBlzDPfdpnXXOw/viewform
Chị Châu ơi bao giờ có danh sách thành viên vậy chị?
P/s: em không thi nhưng rất tò mò những bạn top đầu để làm quen :D

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
  • Like
Reactions: Trang Ran Mori

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Trước khi công bố danh sách chính thức mình có đôi lời muốn nói. Cảm ơn các bạn đã tin tưởng và quyết định theo học các topic mà mình đề ra. Cảm ơn, thật sự cảm ơn các bạn rất nhiều.

Kết quả của bài test này vượt ngoài sự mong đợi cũng như dự kiến của mình, mình không biết nên dùng từ gì cho đúng để diễn tả trọn vẹn năng lực và tinh thần ham học hỏi của các bạn nữa. Các bạn hết lần này đến lần khác khiến mình thực sự rất rất bất ngờ. Có chăng là hai chữ TUYỆT VỜI chỉ có thể biểu dương một chút ít mà thôi !!! :)

Bên cạnh đó cũng có những trường hợp phát sinh ngoài ý muốn, mình cũng đã có kế hoạch dàn xếp ổn định. Mình rất tiếc khi có những bạn đã đăng kí nhưng không tham gia làm test cũng như có những bạn đã từ chối cơ hội chứng minh rằng mình - @baochau1112 đã sai khi yêu cầu một số các bạn làm một đề test mới. Qua lần này, mình mong các bạn ngộ ra một bài học về tính trung thực. Mình không muốn nói thêm về điều này nữa và sau này, nếu mình bắt gặp bất kì thành viên nào lấy việc này ra đả kích, châm biếm, v.v một ai đó, yên tâm, mình phạt nóng 15 điểm cảnh cáo ! Lúc đó thì đừng hỏi vì sao mình tàn nhẫn.

Bài test này mang tính chất phân loại nhưng không phải phân loại giữa học sinh giỏi và học sinh chưa giỏi mà dùng để giúp các bạn nhận ra mặt ưu và khuyết để tự lên cho bản thân một quá trình học và ôn luyện phù hợp cho các kì thi HSG, THPTQG, Toeic, Toelf, Ielts, ... về sau.

Lời cuối cùng mình muốn nói, các nhóm sau đây không hoàn toàn là các nhóm đã phân loại theo học lực. Trong nhóm có những bạn khá, có những bạn giỏi được trải đều ra :) Mỗi nhóm gồm 13 bạn. Dưới đây là danh sách cụ thể.

Nhóm 1: @Ngố Ngây Ngô @phuongdaitt1 @samsam0444 @hoangnga2709 @ka1412 @Một Nửa Của Sự Thật @Diệp Ngọc Tuyên @Asuna Yuuki @Mộc Hạ @Vũ Lan Anh @Bùi Thị Diệu Linh @Tư Âm Diệp Ẩn @ngochuyen_74

Nhóm 2: @ngchau2001 @Hàn Nhã Anh @namphuong_2k3 @beobanhbe77@gmail.com @Aosora @LN V @Tú Linh @Phạm Thị Thùy Dung @ngochaad @CUAO @Tohru - san @Đặng Diệp Linh @Hiền Nhi

baochau1112

Thành viên
6 Tháng bảy 2015
6,549
13,982
1,304
Quảng Nam
Vi vu tứ phương
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom