Con trai và con gái, ai sướng hơn?

C

consoinho_96

thời nay con dai chịu thiệt thòi nhiều hơn con gái,mà sao ko có bài làm con trai thật tuyệt nhỉ

con trai chịu thiêt thòi chỗ nào chứ có mà sướng mà k bít hưởng đó con gái mới khổ đủ điều
tuy nói là hiện đaị con trai con gái bình đẳng nhưng trên thực tế thì đó là số ít
:khi (200)::khi (200)::khi (200)::khi (200):

N

nhoktsukune

Trời, mình đọc chủ đề tưởng.....
hê hê, con gái có nhiều phức tạp về sinh lí và cơ thể,con trai thì ngược lại nhưng họ lại mang cái trách nhiệm trụ cột gia đình hay người quyết đoán hơn phái nữ, cả 2 như nhau cả thui, kết thúc pic^^:D:D:D:D:D:D:D:D

ak09321

Học sinh mới
Thành viên
25 Tháng chín 2022
1
0
1
24
TP Hồ Chí Minh
con gái sướng quá trời,làm con trai khổ thấy cha luôn,con trai phải lao động,kiếm tiền làm những việc nặng nhọc để con gái ngồi 1 chổ đếm tiền,đòi hỏi và trách móc khi tháng này ko đem đủ tiền về,đã vậy còn thang lên thang xuống,hehhh đúng là ko bt nhục:v

dkim49333

Học sinh mới
Thành viên
3 Tháng mười một 2022
1
0
1
23
Bắc Ninh
Theo em thì con trai khổ hơn nhiều ạ, gặp chuyện gì mà không xử lý đc thì đã bị bảo mày có phải là con trai không rồi ạ, chưa kể những ngày trong năm có nhiều ngày của phụ nữ nhưng đàn ông thì không có ạ,... 18 tuổi đầu như em đã phải lo về chuyện đi lính đi trực đêm hằng ngày trong khi đó những bạn nữ ở tuổi 18 đây vẫn bình thản với cuộc sống vô lo vô nghĩ ạ vẫn có thể thoải mái nằm nghỉ ở nhà ạ^^,... Em nhiều lúc thì lại mong được làm con gái hơn đó ạ

Top Bottom