Con trai bảo con gái không có quyền quyết đinh mọi chuyện

S

suphu_of_linh

nếu 1 lớp mà chỉ toàn có con gái.... tớ nghĩ chắc sẽ so đo, ganh ghét nhau ghê lắm.....

còn nếu 1 lớp mà chỉ toàn con trai...:-SS:-SS......, huhu.... thế thì còn làm ăn giề nữa.....

but 1 lớp mà có cả con trai và con gái...., thì sẽ là bạn tốt của nhau mãi mãi...:D :D

...... nói chung ko nên có thể bỏ qua mà bạn...., nếu mà tức quá thì vả cho cái tên nói như zị mấy nhát cho bõ tức là đc ròi....:Dbạn nhỉ....;))

S

suphu_of_linh

nếu 1 lớp mà chỉ toàn có con gái.... tớ nghĩ chắc sẽ so đo, ganh ghét nhau ghê lắm.....

còn nếu 1 lớp mà chỉ toàn con trai...:-SS:-SS......, huhu.... thế thì còn làm ăn giề nữa.....

but 1 lớp mà có cả con trai và con gái...., thì sẽ là bạn tốt của nhau mãi mãi...:D :D

...... nói chung ko nên có thể bỏ qua mà bạn...., nếu mà tức quá thì vả cho cái tên nói như zị mấy nhát cho bõ tức là đc ròi....:Dbạn nhỉ....;))

N

nguyenthaophuong

Uýnh cho cái tên nói ra ấy vài phát cho bõ.
Xong rồi thôi.
Bây giờ bình đẳng - Công bằng - Bác ái....
Ko có con trai thì hông có người để bắt nạt đâu.

S

suphu_of_linh

Uýnh cho cái tên nói ra ấy vài phát cho bõ.
Xong rồi thôi.
Bây giờ bình đẳng - Công bằng - Bác ái....
Ko có con trai thì hông có người để bắt nạt đâu.

:-SS :-SS :-SS

nghe ghê ghê...., hi vọng mình ko phải là nạn nhân đầu tiên......

à mà đâu......, mình bị con gái oánh cho lên bờ xuống ruộng từ tấm bé đến h còn gìê...:-SS

.... huhu...., khổ đời zai wé....

C

cobetuoiteen

ẹc, cái j`mà tranh cãi om sòm thía, nói chung là con gái zới con zai bình đẳng, hok ai hơn ai hết :D ;;)
nhưng mừ, dù thía nèo đi nữa, thì con zai là đấng nam nhi thì phải bênh vực, bào vệ ;)) cho con gái chứ nhểy, seo lại nói thía đc, bà kon nhểy ;))

D

dadaohocbai

Lần sau bảo ai thì cứ nói jõ ra nhé hok tớ lại tưởng là bảo tớ.
TỚ đã nói câu đấy lần nào đâu:)|:)|

T

thugiang7a1

Bọn con trai nó giả bộ thế thôi
Chứ có khi chính đứa con gái nó hay trêu nhất lại là đứa nó thích thì sao
( lêu lêu ngu wa'):-SS:-SS

P

phalaibuon

làm j` có chuyện vô lí thế
nhớ lại những năm học cấp 3
tớ nói đố thằng nào ở lớp cãi lại
chít ngay đấy
trai hay gái thì tuỳ
nhưng mà có tài thì đc nói
;)

H

halo_vip

chắc mấy anh học cùng cấp 3 với chị phalaibuon gặp phải cớm là chị đấy

P

phalaibuon

oai` oai`
đâu dám
họ gọi chị la` oanh đại ca
nhưng mà kể ra cũng vui
thi thoảng lại có thằng bị tan tác
về nhà dép đứt
áo rách
vui thật
phải công bằng nam nữ bình đẳng
:)

H

halo_vip

ặc em phục chị thật,
may là ko đứa con gái nào trong lớp em như chị
vì em là boy mà

B

bao_hg

hù ! Mình thấy ai đưa ra cái ý kiến nì thiệt là cổ hũ hết nói . Họ nói con gái ko được quyền quyết định ư ? Sao nhiều người con gái vẫn quyết định chia tay bọn con trai đó thui.Mà giao diện của Học mãi ko đẹp , cả emoticon cũng ít quá

L

leehanna

hù ! Mình thấy ai đưa ra cái ý kiến nì thiệt là cổ hũ hết nói . Họ nói con gái ko được quyền quyết định ư ? Sao nhiều người con gái vẫn quyết định chia tay bọn con trai đó thui.Mà giao diện của Học mãi ko đẹp , cả emoticon cũng ít quá
Ban nói đúng thiệt đó chắc phải vô lớp cho con trai 1 bài học wá:D:D

Top Bottom