Con trai bảo con gái không có quyền quyết đinh mọi chuyện

N

nh0ck_baby_1991

:-q
Zay là hok công bằng rùi, tụ con trai mà thiếu đi tiếng nói của tụi con gái chúng mình là hok xong rùi. Đâu phải chuyện nào cũng chỉ mình tụ con trai giải quyết đc, tui con gái chúng mình cũng quan trọng chứ bộ

D

dinhan

8-} là ai nói vậy bạn, con gái chớ có phải gấu bông đâu mà..................

L

leehanna

vậy mà tụi no' cứ nói vậy đó. Thiếu công gái tụi mình thì tụi nó còn lâu mới làm hết việc

H

hoasakura

kẻ nào nói điều dó thì kẻ đó về thời pk mà sống đi cho rồi ..........................

K

kid1211

Tụi con trai cứ bảo con gái không đc quyến định chuyện gỉ hết chuyện quyết đinh là của con trai. Tớ thấy không công bằng tí nào. Các bạn cho ý kiến nha:(
êh con trai nói vậy hồi nào hả bạn???/:)
Đứa nào nói chứ tui chưa bao h nha:|
mà bạn lấy đâu ra cái tư tưởng này vậy thời buổi này bình đẳng mờ (nhiều khi chính con gái cứ tự ý quyết định rùi bắt con trai làm theo ý chứ@-)

N

nh0ck_baby_1991

wa đúng rùi.Thời đại này trai gái gì mà chả như nhau, bình đẳng như nhau cả. có ối vc mà tui con trai hok coa' làm đc nếu thiếu tui con gái chúng mình. ...

L

leehanna

êh con trai nói vậy hồi nào hả bạn???/:)
Đứa nào nói chứ tui chưa bao h nha:|
mà bạn lấy đâu ra cái tư tưởng này vậy thời buổi này bình đẳng mờ (nhiều khi chính con gái cứ tự ý quyết định rùi bắt con trai làm theo ý chứ@-)
dzay thì bạn nằm trong số người tử tế rùi ^^

K

kid1211

dzay thì bạn nằm trong số người tử tế rùi ^^

vui lòng sử dụng tiếng Việt có dấu
theo quy định bài của bạn sẽ bị del nhưng lần đầu nên mình sẽ chỉ nhắc nhở

mod : Mít
ủa ko đc viết tắt nữa hả bạn???:confused:
(ng`= người, n~= những)
Tôi tưởng vết vậy vẫn đc:-\", xin lỗi nếu vi phạm quy định diễn đàn, và cảm ơn vì đã nhắc nhở:D

Last edited by a moderator:
H

hoangtai259

do la suy nghi tu xa xua lam roi<):) neu la bay gio thi nguoi co suy nghi do chac la nguoi coi troi bang:-SS ....vung thoi ! congai bay gio kinh lam ma!o-+:cool:
:)>-ma cau hoc truong nao the:confused: lam wuen ti nha!:D

H

hoangtai259

dung!do la suy nghi tu xa xua lam roi<):) neu la bay gio thi nguoi co suy nghi do chac la nguoi coi troi bang:-SS ....vung thoi ! congai bay gio kinh lam ma!o-+:cool:
:)>-ma cau hoc truong nao the:confused: lam wuen ti nha!:D

H

hoangtai259

dung ! do la suy nghi lau roi<):) con bay gio ke co suy nghi do chac ...:-SScoi troi bang vung.ban dung suy nghi nhieu ve no con trai tui to luon ung ho ban nhieu ma!:))

T

thugiang7a1

Tui nghĩ các bạn lầm to rồi. Nói thì cũng phải suy xét chứ. Dù tớ là con gái nhưng nói thật thì tụi con trai cũng không đến nỗi tệ như vậy đâu.
Nói chung con trai bây giờ cũng khác con trai ngày trước nhiều chứ
Nhưng(chẹp chẹp) Tính bọn nó vẫn là sĩ diện
Nói trên 100 lần rùi mà có chịu sửa đâu
Hic
Nói tóm lại chính vì con trai sĩ diện nên mới thành bảo thủ như vậy
Chúng ta cũng nên thông cảm cho bọn con trai
mà con trai không như vậy thì đâu còn mấy bà chằn chúng mình nữa nhỉ
he he

U

unamed_1708

bó tay, tớ mún con gái làm theo ý mình nhưng ko bị gượng ép...hú, zậy mới là đàn ông.kaka

H

hacxanh

oaì oài
boy nào mờ nói thế với tớ nà
tớ cho vài phát ....luôn =))
đâu ra cái tính gia trưởng í nhể :-?
đảm bảo người nào mờ nói thế thì ế đến già =))

H

halo_vip

em thấy con trai hay con gái đều bình đẳng mà.Các boy trong lớp em(trong đó có cả em)đều để bạn nữ làm lớp trưởng.Con gái cũng có quyền quyết định mà

G

girlth0ngay

"đàn ông"- cái từ nghe thật là ghê gớm ;)) ;))
...................................

N

nguyenthao93

Uh, thời đại bình đẳng.
Tớ thấy bây giờ đôi khi con gái còn bắt nạt con trai í chứ

Top Bottom