con nhà ai mà xinh đáo để

T

traitimvodoi1994

nhìn cô bé cũng xinh,Nhưng chị thik cái j tự nhiên hơn
nên để vẻ đẹp tự nhiên chứ như vậy nhìn hơi già thật
cứ để tự nhiên sẽ đẹp hơn

H

hathu1996

mong là như thế!!!!!!!!!!
nếu không chị sẽ buồn lắm í cobedethuong ạ

T

teatrinh

mong là như thế!!!!!!!!!!
nếu không chị sẽ buồn lắm í cobedethuong ạ

em cũng ấu chỉ quá....chỉ có thích khen thôi...đã post lên thì chấp nhận khen chê là chuyện thường mà ( tất nhiên thích khen hơn)

nếu thấy mọi người chê nhiều quá, sợ "chị" buồn thì gỡ ảnh xuống, đơn giản!
chị thì thấy gu ăn mặc của bạn e không ổn lắm ( dù là tết) và tất nhiên có di truyền ( theo dự đoán) vì chị vào album ảnh cá nhân của em thích bạn em chụp với 1 bác gái, bác gái thì ăn mặc trẻ hoá còn bạn em thì ăn mặc "già" hoá........nói chung là chị ko thích.
hết!

T

thongoc95

màu mè quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1111

H

hathu1996

mình thấy chả màu mè gì cả mà!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
màu mè chỗ nào chứ????????????

T

trackie

hotgirl à?/:) nhìn cũng bình thường thui! nhưng thật lòng mà nhận xét thì có hơi già thiệt,lại son phấn, giả tạo lắm. xét về khuôn mặt thì cằm hơi nhọn,búp bê không như thế đâu nhỉ???:p

B

benhon96

H«hho

QUA GIA` hihihi su that mat long hhihihiihi minh chi noi vay thui cha thay hot gi ca:):))

C

chuot_chjt

cái con nhỏ này nổi ghê nhỉ
thui giờ nói đẹp cho em nó mừng chế xấu tội nó

H

hiensau99

Xinh quá!
Xứng đág đc phong danh hiệu hotgirl
Ước ji mình cũng đc như 8-> 8-> 8->

T

thongoc95

thì theo quan điểm riêg của t thì t thấy màu mè thui :D:D:D (không có ý xấu đâu đừng hiểu lầm nhá ^^!)
nói rõ ra : mới học hình như là lớp 9 mà đã giầy cao gót, tóc uốn xoan (rất xitin) nhưg theo t (theo t thấy) thì không phù hợp , lại thêm khoản trang điểm đậm ( hok biét mắt có vấn đề hok nhưg t nhìn rõ son phấn trên mặt ) => t thấy màu mè :D:D:D:D:D
p/s : nghĩ lại rồi thây cũg khá xinh ( nhưng để theo phong cách phù hớp với lứa tuổi sẽ xinh hơn đó ;))

L

lethuy246

xinh xấu k quan trọng, hihi con gái có ngoại hình cũng tốt nhưng năng lực mới đưa ng ta lên tầm cao k ai cãi đc:)) quan điẻm của mình là thế. mình k có ý ghen tị hay dìm hàng j em nó nhưng mình sợ nhất mọi ng chê mình ngu chứ k phải chê mình xấu:) bé này khuôn mặt hài hoà, tính tình điệu đà lắm đây >:)

H

hip.chickenz

- chém ác thế ạ :((
- làm sao e dám post ảnh đây :((
P/s: girl trong ảnh có lẻ nhỏ tuổi hơn mình, nhìn đứng nhỉ :-s

T

thanchet_dethuong

anh nói thật nhé!đang còn nhỏ mà đã phấn son nhìn phát kinh!!!
điệu thế hok bik!môi son má phấn,đầu tóc thì xoăn tít,mà hình như nhuộm thì phải!!!
búp bê anh thấy hok jống cho lắm mà sao thấy giống bà cụ non hơn ý!nhìn thế này là bik "chảnh" ùi đúng hok?

C

chichken12t1

B rồ ăn chơi No1.Điệu quá , chỉ thích hợp cho Đại Za thôi .Thiếu gia như ta là ko hợp ;))

V

vienhongngoc

chị ấy thật là đẹp, đẹp "kinh dị" .
Tốt gỗ hơn tốt nước sơn chị oi :D

Top Bottom