Con gái và những câu hỏi chết người ( đùa thôi chết cười)

S

strikeeagles

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Con gái và những câu hỏi chết người

Con gái là chúa vẽ trò,có lúc đang yên đang lành bỗng quay sang hỏi một câu làm chàng bên cạnh tự nhiên chết đứng chẳng biết trả lời ra làm sao cả nhưng nếu chàng nào đó mà may mắn vượt qua đc những câu hỏi đại loại thế này thì cơ hội chắc thắng sẽ lên cao vun vút.sau đây là một số gợi ý các boy nên cất để dự phòng cho những tình huống bất ngờ nè

Girl : Em là mối tình thứ mấy của anh?

Boy : Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là “duy nhất”. Nhưng là mãi mãi.(yêu cầu nói xong mặt phải tỉnh bơ như ko có gì,cấm phụt cười)

Girl : Tại sao anh yêu em?

Boy : Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi.(nói câu nay phải mang một vẻ mặt hơi sầu một chút,theo kiểu buồn xa xăm càng tốt)

Girl : Anh có phải là người chung thủy không?

Boy : Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh để quay sang yêu em.(đến câu này rồi thì cười một chút cũng ko sao,nhưng vẫn phải mang bộ mặt thiên thần đếy)

Girl : (nghẹn ngào)

Boy :Đó là mẹ anh.

Girl : Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?

Boy : Không. Lúc đó em đâu còn là em nữa.(xinh với giỏi éo gì,ko bik ngượng sao mà hỏi câu này...cấm tuyệt đối ko đc để ý nghĩ này lọt ra ngoài,ko là hỏng hết cơm hết cháo,mún cười thì cố lết về đến nhà rồi cười)

Girl : Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?

Đ: Không. Anh đâu có muốn em yêu một thằng ngu.(câu hỏi ngu thiệt may mà thoát chết)(nhưng nhớ thoát xong rồi là dông thẳng ko nên dây dưa với loại tam thần như thế,chết có ngày)

Girl : Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?!

Boy : Hy vọng là em. Anh không muốn em phải chịu đựng cảm giác đau khổ khi phải sống một mình trên đời này.(ngu gì chết trước,keke)

Girl : Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?

Boy : Dĩ nhiên là không. Yêu em, anh không còn tâm trí và thời gian để dành cho bạn bè nữa.(bạn là bạn mà iu là iu,hỏi zô zin)

Girl : Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?

Boy : Không. Anh thậm chí không dám nghĩ đến điều cao xa như thế.(chuột chạy đường cùng thôi em à)

Girl : Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?

Boy : Ừ, rất ghét. Cùng một quãng thời gian đó, nếu ta vào quán café, anh sẽ nói được một ngàn lần câu “anh yêu em”.(hô hô câu này 99% đều trả lời đc)

Girl : Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?

Đ: Có. Thật ra là “anh yêu em rất nhiều”(ai cũng biết phải nói thế nò lúc này chứ nhỉ,câu hỏi quá dễ)

Girl : Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?

Đ: Vậy trong 10 phút đó anh biết làm gì khác?(nhớ bằng niềm tin ah)

N

nhoxl0ve

Ông chủ thớt viết mấy câu trả lời hay quá,nhưng tôi chết cười với mấy cái ý ông để trong ngoặc (...) quá,đọc cười gần chết =))

• Like
Reactions: Thái Đào
S

strikeeagles

Ừa thì mất công đóng 2 cái ngoặc chả lẽ lại ko hay thì phí quá... :|

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
chủ tus viết hay đấy. kh biết đó phải ý nghĩ thật của tụi con trai kh nữa :3

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Con gái và những câu hỏi chết người

Con gái là chúa vẽ trò,có lúc đang yên đang lành bỗng quay sang hỏi một câu làm chàng bên cạnh tự nhiên chết đứng chẳng biết trả lời ra làm sao cả nhưng nếu chàng nào đó mà may mắn vượt qua đc những câu hỏi đại loại thế này thì cơ hội chắc thắng sẽ lên cao vun vút.sau đây là một số gợi ý các boy nên cất để dự phòng cho những tình huống bất ngờ nè

Girl : Em là mối tình thứ mấy của anh?

Boy : Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là “duy nhất”. Nhưng là mãi mãi.(yêu cầu nói xong mặt phải tỉnh bơ như ko có gì,cấm phụt cười)

Girl : Tại sao anh yêu em?

Boy : Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi.(nói câu nay phải mang một vẻ mặt hơi sầu một chút,theo kiểu buồn xa xăm càng tốt)

Girl : Anh có phải là người chung thủy không?

Boy : Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh để quay sang yêu em.(đến câu này rồi thì cười một chút cũng ko sao,nhưng vẫn phải mang bộ mặt thiên thần đếy)

Girl : (nghẹn ngào)

Boy :Đó là mẹ anh.

Girl : Nếu em không xinh/ giỏi…. như bây giờ liệu anh có yêu em không?

Boy : Không. Lúc đó em đâu còn là em nữa.(xinh với giỏi éo gì,ko bik ngượng sao mà hỏi câu này...cấm tuyệt đối ko đc để ý nghĩ này lọt ra ngoài,ko là hỏng hết cơm hết cháo,mún cười thì cố lết về đến nhà rồi cười)

Girl : Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?

Đ: Không. Anh đâu có muốn em yêu một thằng ngu.(câu hỏi ngu thiệt may mà thoát chết)(nhưng nhớ thoát xong rồi là dông thẳng ko nên dây dưa với loại tam thần như thế,chết có ngày)

Girl : Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?!

Boy : Hy vọng là em. Anh không muốn em phải chịu đựng cảm giác đau khổ khi phải sống một mình trên đời này.(ngu gì chết trước,keke)

Girl : Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?

Boy : Dĩ nhiên là không. Yêu em, anh không còn tâm trí và thời gian để dành cho bạn bè nữa.(bạn là bạn mà iu là iu,hỏi zô zin)

Girl : Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?

Boy : Không. Anh thậm chí không dám nghĩ đến điều cao xa như thế.(chuột chạy đường cùng thôi em à)

Girl : Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?

Boy : Ừ, rất ghét. Cùng một quãng thời gian đó, nếu ta vào quán café, anh sẽ nói được một ngàn lần câu “anh yêu em”.(hô hô câu này 99% đều trả lời đc)

Girl : Khi nói “anh yêu em”, anh có lừa dối em không?

Đ: Có. Thật ra là “anh yêu em rất nhiều”(ai cũng biết phải nói thế nò lúc này chứ nhỉ,câu hỏi quá dễ)

Girl : Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?

Đ: Vậy trong 10 phút đó anh biết làm gì khác?(nhớ bằng niềm tin ah)
Sao mọi người cứ đào mộ của các bài viết cũ hoài vậy, đang rối dữ lắm mà cứ đào nó lên hoài

• Like
Reactions: bienxanh20

Legolas2106

Học sinh mới
Thành viên
6 Tháng sáu 2016
1
0
1
30
chuatribenhtri.com.vn
Trời ơi r110 Thánh ở đây chứ đâu, sau khi em đọc bài của bác xong em đã bookmark lại ngay để nao quên còn lục lại học thuộc trả lời gấu mới được JFBQ00164070214A Bài viết của bác hay lắm r110

Top Bottom