CON GÁI GIỜ LIỆU CÒN CÓ HIỀN THỤC

H

huongkc

o bao giờ đánh con gái
chỉ đánh con trai
nói chung là con trai lớp em o thích mà chỉ có con trai lớp bên cạnh thích thui

N

norain

hem bít con gái có hiền nữa hay ko mà mình vừa đặt chân tới lớp buổi đầu năm mà tay thò ra xin lì xì mệt đã thế còn phải chứng kiến hàng ngàn cảch chẳng hay ho cho lắm chẳng biết nói sao nữa đây

H

heocondangyeu

nếu hem bít nên bát đầu nói từ đâu thì anh thủ nói những gì anh thấy bức xúc nhứt ý^^

G

galaxy186

norain said:
hem bít con gái có hiền nữa hay ko mà mình vừa đặt chân tới lớp buổi đầu năm mà tay thò ra xin lì xì mệt đã thế còn phải chứng kiến hàng ngàn cảch chẳng hay ho cho lắm chẳng biết nói sao nữa đây

oh có thân nhau lắm, "tôi tôi ông ông" thì các chị í mới xin lì xì chứ ^^

Con gái Việt lúc nào cũng có sẵn tố chất hiền dịu tiềm ẩn trong người rùi
Chỉ c òn là "hoàn cảnh tạo con người thui" ;))
Như em mà nói, lúc nào cần ghê, cần cứng rắn em cũng làm đc, cần hiền cũng ukie ^^
Bản chất là người tốt là đc ^^

có câu "đi với bụt mặc áo cà sa, đi với ma mặc áo giấy" ^^
Ai tốt với mình thì mình hiền ;))

N

norain

VD như về nhà anh cả nhà có mỗi bà chị gái anh là nam nhi mà phải sắm tay suống bếp đi chợ đã thế chén song bà chuồn luôn lại phải rủa bát.
ra đường thấy mấy chị chân dài tới nách đánh 1 thằng nhóc học lớp 11 dã man
2 vụ con gái đánh lôn nhau sẽ tung những gì che thân trước cổng trường (còn ác hơn)
lại thêm cái cảnh ra đường đi se máy không nhìn đường mà cữ mải nhìn đi đâu lại đăng kí dài han trên viện..........
con nhiều lắm anh gặp và chứng kiên rồi ớn.......... #:-S #:-S #:-S #:-S #:-S

H

hura90

oài
anh ơi
đấy chỉ nà 1 mảng của xã hội thoai
như em đây nè
anh thấy giống thía hem? ;))

G

galaxy186

Em đã nói rùi, hoàn cảnh tạo kon người mà anh ^^
Nếu như họ đc sống một cuộc sống nhung lụa đủ đầy thì họ chắc chắn sẽ ko thế ;))

N

norain

galaxy186 said:
Em đã nói rùi, hoàn cảnh tạo kon người mà anh ^^
Nếu như họ đc sống một cuộc sống nhung lụa đủ đầy thì họ chắc chắn sẽ ko thế ;))
[-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O< [-O<
OH MY GOLD ! anh sợ kinh hơn thì có ý hjx

N

norain

nói vậy còn nghe đc ha mà nhiều khi phải chứng kiến cảnh đó là hãi cả người àh

P

phuongkoyeu

nói chung là dù con gái có thế nào thì vẫn là 1 phần cuộc sống của con trai , thượng đế sinh ra con gái là để con trai bít thế nào là hạnh phúc mà !!!!!!

H

heocondangyeu

phuongkoyeu said:
nói chung là dù con gái có thế nào thì vẫn là 1 phần cuộc sống của con trai , thượng đế sinh ra con gái là để con trai bít thế nào là hạnh phúc mà !!!!!!
nhưng hình như hem phải tên nèo cũng hỉu đc điều này-----> bất hạnh thay^^

Top Bottom