con gái+con trai tập hợp!!!!!!!!!

M

mungaaa

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mấy bữa nay chiến tranh giới tính hơi bị sôi nổi đấy!!!!!
mình là chủ pic hội con gái.......nhưng đã không làm tròn trách nhiệm của mình........
mình thật sự quá khích khi muốn war vs con trai........nhưng giờ nghĩ lại thấy hối hận quá!!!!!!!!! giờ mình muốn con trai con gái đều bắt tay làm hoà........mất công giận nhau sau này khó kết hôn........hì...........
mình mong từ nay trở đi pic của con gái và của cả con trai sẽ kết hợp lại thành 1 ngôi nhà hạnh phúc..........í lộn, 1 ngôi nhà vui vẻ hoà bình mới phải............

còn những bạn nào thích war thì cứ lập 1 pic riêng mà tha hồ cãi nhau!!!!!!! :cool::cool::cool:
xin chân thành cảm tạ!!!!!!!!
:khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69)::khi (69):

N

nhymkonbmt

bóc tem ạk........... kon trai kon gái vào ủng hộ nào, hok chiến tranh nữa nhákkkkkkkkkkkkkkkkkkk

R

ranmorishinichi

nhưng mà cãi nhau thích mà :(:)(:)(:)(:)(:)((
( lịch sự là được mà ;));)) )
nhưng thôi ai cũng mún hòa bình chẳng lẽ mỗi mình muốn war =))=))
hì hì

S

sunflower10c1

hoho...........hoà bình thế giới đi, con trai với con gái mà cứ thế này mai sau có nhiều ng không lấy vk đấy ;))
con gái thì vẫn lấy ck như thường :))
kí kết hiệp ước hoà bình nhá
ok

B

bin_iuem

ơ hay nhỉ, thế nà lúc nãy lại có người vào pic con trai bảo chém đi là thế nào đấy

M

meoconnhinhanh97

k phải đâu bin ạ
đó là có mấy ng lâu ms onl nên k biêt
cứ mời mọi ng vào đây làm hoà cái xem nào
....................................................................................

N

nguyentuvn1994

box này vui thật, 1 pic girl, 1 pic boy và 1 pic girl + boy :) Boy hay girl gì thì cũng có khác nhau đâu, cùng có những niềm vui, nỗi buồn, những âu lo, toan tính của đời học sinh cả :) dù đôi lúc giận nhau nhưng hãy để đó thành những kỉ niệm vui vẻ hồn nhiên của tuổi học trò thôi nhé mọi người :)

N

nhymkonbmt

pepys2nhokbin====> nhokbin có Liên quan tới Bin_iuem ko nhỉ??hjhjhj......trí tò mò bùng nổ:khi (154)::khi (154)::khi (154):

Top Bottom