Con cảm ơn Mẹ!!!

C

chile1911

Hay wá à ! Còn nữa ko bạn. Mình sẽ đọc bài này vào ngày 8-3, chắc lúc đó mẹ sẽ khóc vì hạnh phúc wá. Jờ mình hết mắc cỡ rồi ^^ Mình sẽ làm tất cả những j miễn là mẹ đc vuj. Vì biết đâu sau này mình sẽ ko còn cơ hội để nói với mẹ những lời như thế đc. Mẹ ko sống hoài với chúng ta đc nhưng tình yêu của mẹ là vô bờ bến, luôn còn mãi trong tim của mỗi người.

P

pe_ann_gracious_2810

Hay wá à ! Còn nữa ko bạn. Mình sẽ đọc bài này vào ngày 8-3, chắc lúc đó mẹ sẽ khóc vì hạnh phúc wá. Jờ mình hết mắc cỡ rồi ^^ Mình sẽ làm tất cả những j miễn là mẹ đc vuj. Vì biết đâu sau này mình sẽ ko còn cơ hội để nói với mẹ những lời như thế đc. Mẹ ko sống hoài với chúng ta đc nhưng tình yêu của mẹ là vô bờ bến, luôn còn mãi trong tim của mỗi người.

Còn nữa đấy. Khi nào rảnh mình sẽ post lên típ.
Nhưng hok cần phải đợi đến 8/3 đâu. Bn có thể đọc cho mẹ khi nào bn mún mà. Đợi đến 8/3 thì hơi lâu, lúc đó sẽ có bài khác nữa, những bài về mẹ thì nhiều lắm, đó cũng chính là những tác phẩm của những người con hiếu thảo như bn đó..................:D:D:D

C

chile1911

Còn nữa đấy. Khi nào rảnh mình sẽ post lên típ.
Nhưng hok cần phải đợi đến 8/3 đâu. Bn có thể đọc cho mẹ khi nào bn mún mà. Đợi đến 8/3 thì hơi lâu, lúc đó sẽ có bài khác nữa, những bài về mẹ thì nhiều lắm, đó cũng chính là những tác phẩm của những người con hiếu thảo như bn đó..................:D:D:D
Không đâu, mình sẽ đợi đến ngày đó để đọc cho mẹ nghe, như thế mới có ý nghĩa. Chứ ngày bình thường mà đọc cái này lãng hết chỗ nói. Mình muốn tạo một bất ngờ cho mẹ. Mình để lâu lâu đọc cho mẹ nghe là đc, đọc nhiều wá thì ko còn hay nữa. Mẹ vuj là mình vui theo ^^

C

coalblack

mỗi một người hãy hưởng ứng và viết một câu của riêng mình đi!:
Con cảm ơn mẹ...người đã cho con niềm tin vào tất cả

T

tuyetroimuahe_vtn

với con mẹ là mùa xuân đẹp nhất
cả cuộc đời này con sẽ không quên ơn mẹ

M

man_moila_daigia

Cuộc sống chỉ là 1 thứ gì đó hữu hình mà cũng vô hình thôi mẹ nhỉ?
Hiiiiiiii
Con tin và tâm niệm rằng mình có thể làm được tất cả, bởi vì mẹ luôn sát cánh bên con và ủng hộ con mà. Mẹ còn nhớ lời chúc mừng sinh nhật ấy chứ, hiiii. Con chẳng nghĩ là mình có thể nói ra những lời ấy từ đáy lòng mình được
Yêu mẹ, mãi yêu mẹ!
Những lời hứa ấy con chẳng cần nói ra, vì con biết mẹ tin con mà.
Đúng ko mẹ?

T

tuna95

Mình không yêu mẹ như các bạn
Chưa bao giờ mình nói yêu mẹ. Mẹ cũng chưa bao giờ nói yêu mình. Chưa bao giờ mẹ nhớ sinh nhật và tổ chức cho mình. Chưa bao giờ mình nhớ sinh nhật của mẹ. Mình luôn chỉ có bạn bè bên cạnh. Và sự thật, mình rất ghét mẹ...
Cho đến một ngày, mình nhận ra, mẹ vô cùng yêu mình. Mình thật sự sung sướng khi biết rằng mẹ luôn nhớ tất cả những gì về mình, chăm lo cho mình từ phía sau. Mẹ âm thầm lặng lẽ, mẹ không cần mình hiểu và nếu không đọc được nhật kí của mẹ, mình đã không nhận ra được giá trị của mẹ. Mẹ là vô giá!
Bây giờ mình đã có thể nói :Mẹ ơi! Con yêu mẹ

G

giotbuonkhongten

Nếu nói về mẹ thì mình chả có gì để nói ngoài BA TIẾNG CẢM ƠN MẸ
Con chả là gì hết mẹ àh. Đi hết cuộc đời không ai tốt bằng mẹ, gánh nặng cuộc đời không ai khổ bằng cha.

M

mai_s2a3_93

nghe vậy có nhớ ngày của những bà mẹ hok????????????? có dự định j chưa??? hì hì năm ngoái tớ cũng mua cho mẹ một món quà nho nhỏ hay ghê!!!!!! iu me nhất!!!!!!!!!!!!! mẹ quá tuyệt vời!!!

Top Bottom