Nhật ký $\color{Teal}{\fbox{NKHM}\bigstar\text{My Life}\bigstar}$

H

hothinhuthao

Ngày 14/2/2016
Đêm dài, trời nóng nhưng run.....~~ Ôi, valentine, lại cái ngày "va len thai" ấy ~ Ôm "gấu" nấp trong xó nhà_Mở mạng nhai bánh anime đây rồi. Người ta có gấu tặng kẹo_Mình thì lấy bánh trong tủ ra ăn. Haizz, valentain đơn giản chỉ là tự mk mua socola và tự mk ăn thôi - đơn giản là vậy thôi =((

H

hothinhuthao

Chủ nhật-21/2/2k16
Đến ngày cn mà còn phải lê thân xuống trường học bù thứ 2 (rằm cho nghỉ)... Haizz, đi trên đường mà nhà ng ta đóng cửa kín chăn ngủ T_T. Haizz, đúng là một ngày đen của lớp Him. Chưa bao giờ cảm thấy uất ức và căm ghét cái cô dạy văn đến thế. Đúng là trở mặt, ngày trước thì thik cô dạy, giờ cả lp cạch mặt. Trời ơi, tại sao?Why? Lần đầu tiên lớp Him cảm thấy mất mặt và oan ức . Chuyện xin kể ở diary típ. T_T
#Him​

H

hothinhuthao

Xin kể típ diary
Cuộc đời thật lắm bất công, ôi sao lớp tôi lại bất công thế này T^T... Him xin trình bày cái căm hận của lớp đường đường là 8A mà bây giờ thầy cô "ghét" bởi vì họ ko hiểu học sinh... Hôm thứ 6, tiết Văn. Cô vào lớp, mặt thì phằm phằm thả cặp phịch lên ghế, cái cô này công nhận là Giận cá chém thớt, ai đời bực mk ở chỗ nào là trút giận lên lp 8a. Cô ơi, xin thưa, lp em ko phải trâu bò ngồi nhìn cô mặt thế đâu. Kể cũng lạ, ko biết thì ko giơ tay phát biểu chứ còn chê:" đầu óc ngu si tứ chi phát triển" :3. Ôi bọn e cảm động quá. Thế rồi ghi vô sổ đầu bài:" lp học trầm". Đến tiết 5, là giờ văn luôn. Lại cái mặt đó, trắng kinh khủng, như đắp cả tạ phấn lên mặt í, ghê lắm =''=. Giờ ms hay nè, mấy hôm trước nói cả lp về nhà tìm hiểu bài phong cảnh quê hương. Ôi chao, bây giờ trở mặt nhanh chóng, nói cả lớp nộp giấy làm bài văn hôm trước cô giao về, nói một đằng lm 1 nẻo..... => xin kể típ trong next diary......

H

hothinhuthao

Tiếp chuyện lúc nãy đây​
Lớp mình thì cũng hơi bất ngờ, thật thà lắm, kêu ko làm. Thía là cô mới nổi lên, khi đến sổ đầu bài, Hêy Hêy.... Và chính thức con 9 trong sđb: "học ko nghiêm túc, cả lớp chưa lm bài tập như đã giao". Haizz, chưa kịp giải thích là cô đi ra khỏi phòng, ấm ức hết chỗ nói. Sang thứ 7, giờ sinh hoạt thì cô chủ nhiệm thao thao bất tuyệt chưởi 1 trận, sang thứ 2, bắt cả lớp 8a phải đứng trước trường. Thầy cô nào có chịu hiểu, cả lp giải thích, vậy là cô đi hỏi cô Mai(cô dạy văn), thì cô ms bảo rằng: " cái lp ******** đó, ko chịu lm bài tập về nhà". Thôi rồi lượm ơi, giờ ai hiểu cho lp tui đây, ko ai tin... Thứ 2 là 1 nỗi nhục lớn, may có thầy cô ngăn ko thì cô chủ nhiệm bắt đứng trước cờ rồi. Nhưng cx bắt đứng dậy, thật là NHỤC và HẬN! Xin kể típ troq next diary! Chuyện chưa kết/

H

hothinhuthao

Kết cái chuyện trên​
Haizz, may cho lớp, cô Nhân dạy Nhạc, vé rì hiểu cả lớp nha. cô sẽ xửa lí chuyện này. Cô ơi, bọn em yêu cô lắm............. Mong cô xử lí chuyện này cho bọn em.........

A

a9a9a9a9a9

Tiếp chuyện lúc nãy đây​
Lớp mình thì cũng hơi bất ngờ, thật thà lắm, kêu ko làm. Thía là cô mới nổi lên, khi đến sổ đầu bài, Hêy Hêy.... Và chính thức con 9 trong sđb: "học ko nghiêm túc, cả lớp chưa lm bài tập như đã giao". Haizz, chưa kịp giải thích là cô đi ra khỏi phòng, ấm ức hết chỗ nói. Sang thứ 7, giờ sinh hoạt thì cô chủ nhiệm thao thao bất tuyệt chưởi 1 trận, sang thứ 2, bắt cả lớp 8a phải đứng trước trường. Thầy cô nào có chịu hiểu, cả lp giải thích, vậy là cô đi hỏi cô Mai(cô dạy văn), thì cô ms bảo rằng: " cái lp ******** đó, ko chịu lm bài tập về nhà". Thôi rồi lượm ơi, giờ ai hiểu cho lp tui đây, ko ai tin... Thứ 2 là 1 nỗi nhục lớn, may có thầy cô ngăn ko thì cô chủ nhiệm bắt đứng trước cờ rồi. Nhưng cx bắt đứng dậy, thật là NHỤC và HẬN! Xin kể típ troq next diary! Chuyện chưa kết/

có chuyện gì mà buồn và trông có vẻ nghiêm trọng thế em ____________
trông có vẻ như đây là một sự hiểu lầm lớn_______________________________

Top Bottom