$\color{Teal}{\fbox{CLB thơ văn}\bigstar\text{BẠN VS DANH NGÔN _ver.2 }\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quynhphamdq

26. Vâng, đó là 1 “cú sút” bằng “đầu” ko thể cản phá …
27. Vâng, Phước Tứ thi đấu rất kồng kềnh Phước Tứ thi đc ví như 1 anh công nhân, nhưng cứ vứt cho a ta quả bóng bảo a chơi vị trí nào cũng đc.
28. Adriano vừa lên chức cha, con gái của anh vừa mới sinh cho anh 1 cô con gái đầu lòng, cả hai đều mẹ tròn con vuông
29. Vâng thưa quí vị và các bạn, theo tôi đc biết thì ở VN có 1 bài hát với cái tên rất nghịch lí là Tuyết rơi mùa hè, và bây giờ ở Nam Phi cũg diễn ra 1 điều rất nghịch lí đó là sức nóng của mùa đông.
30. 1 cú passing của Nadal đã khiến cây vợt số 1 thế giới có mẹ là người Nam Phi, bố là người Thụy Sĩ phải đứng chôn chân.
31. Sau khi kết thúc hiệp 1 thì trận đấu vẫn có thế còn 45 phút nữa
32. Ko vàoooooooooooooo, thủ môn Dương Hồng Sơn đã có pha ngả người bắt bóng như những phím đàn piano, 1 loại nhạc cụ mà người ta hay chơi vào dịp Giáng sinh :)))))
33. Trọng tài điều khiển trận đấu ngày hôm nay là người Australia, ông cao 1m75 nặng 72kg và có nhóm máu O. Theo thống kê cho thấy trên sân hôm
nay có 7 cầu thủ có nhóm máu O, 8 cầu thủ nhóm máu A, 4 cầu thủ nhóm máu B và 4 cầu thủ nhóm máu AB. Điều trùng hợp thú vị là cả 2 vị trọng tài biên đều có nhóm máu B. (7 + 8 + 4 + 4 = 23 )
34. Vâng đá bóng là thế , bất cứ bộ phận nào cũng có thể ghi bàn, không phải đầu thì là đầu gối, đều là đầu cả
35. Đến bây giờ thì đội Nam Phi mới chính là những người khoác lên mình chiếc áo mang hai chữ “”nhịp nhàng””
36. …Anh rất khỏe nhưng anh chạy rất nhanh
37. Thưa ông Phan Anh Tú, theo ông thì các ngôi sao, thôi các ngôi sao nghe cũng hơi quá tầm với các đội bóng này, ta tạm gọi là các ngôi sao của các đội bóng này đi.
38. Park Ji Sung đang là ngôi sao sáng nhất của Hàn Quốc ở thời điểm hiện tại, chính vì lẽ đó mà anh vẫn giữ đc vị trí sau nhiều năm chơi cho MU
39. Hầu hết những pha đưa bóng lên của các cầu thủ Hy Lạp đều là những pha đưa bóng sang phần sân đối phương
40. 1 cầu thủ màu xanh …..[ nghỉ mấy giây]….. lá cây đang bị đau
GG

S

sonsuboy

Tôi sẽ sống ngày hôm nay như thế nó là ngày cuối cùng của tôi. Ngày hôm nay là tất cả những gì tôi có và là vĩnh cửu của tôi, tôi chào đón mặt trời mọc với tiếng khóc của niềm vui sướng như một tù nhân vừa được ân xá khỏi cái chết, tôi nhấc cánh tay mình lên như một lời cảm ơn vì món quà vô giá này khi cho tôi một ngày mới
GG

S

sonsuboy

Nếu bạn không thể cho tôi biết những gì bạn mong muốn đạt được, bạn chẳng có vấn đề gì đáng để quan tâm; thì bạn chỉ đang kêu ca mà thôi. Một vấn đề chỉ tồn tại khi có một sự khác biệt giữa những gì đang xảy ra và những gì bạn mong muốn xảy ra
GG

S

sonsuboy

Những gì bạn sợ hãi không tệ như bạn tưởng; việc xây dựng nỗi sợ hãi trong tâm trí bạn còn tồi tệ hơn việc bạn phải đối mặt với nó
GG

H

hien_vuthithanh

images

gg

S

sonsuboy

Âm nhạc là trò tiêu khiển, là sự nghỉ ngơi khỏi những nghề nghiệp nghiêm túc hơn. - Alexander Borodin
GG

S

sonsuboy

Quan trọng là làm mọi việc với lòng đam mê, điều đó tô điểm vô cùng cho cuộc sống. - Lev Landau
GG

S

sonsuboy

Ai cũng có khả năng sống đời hạnh phúc. Tất cả những lời nói rằng những ngày tháng ta đang sống mới khó khăn làm sao, chỉ là một cách khéo léo để biện minh cho nỗi sợ và sự lười biếng. - Lev Landau

GG

S

sonsuboy

Cuộc sống còn là gì nếu không phải một chuỗi những hành động điên rồ đầy cảm hứng? Khó khăn là làm thế nào để tìm ra chúng để thực hiện. Đừng bao giờ bỏ phí một cơ hội: nó không đến mỗi ngày.
George Bernard Shaw

GG

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom