$ \color{RoyalBlue}{\fbox{ForeverGroup}\bigstar\text {Mười hai vị thần trên đỉnh Olympus}\bigstar} $

Status
Không mở trả lời sau này.
W

woonopro

Mọi người thiết kế chữ ký rồi nếu đồng ý mình sẽ up chữ ký free dùm mọi người, hìhi , mọi người khỏi lo lỗi gì cả

L

linhbebe99

fan pokemon thì có mình đấy, có cả đống truyện pokemon + phim xem mãi mà ko chán :D

L

linhbebe99

@ kute2linh: có mà :)
@woon .... woon... gì đó : yes nhưg cũng ko gọi là cuồng lắm, cậu thích à, mà tài sản poke của cậu phong phú ghê, vậy mình mua đc ko
:))

W

woonopro

pokemon có manga, có anime và game nha e. giữa 3 cái có 1 sự khác biệt nhẹ.
Ví dụ ở gen 1,2 manga thì là REd, khá mạnh . Còn anime thì vẫn là ash, còn game thì tùy chọn .

W

woonopro

Mua con gì nhỉ, tại khi chơi từ gen 1-5 thì mình xài chủ yếu là milotic, dragonite, metagross, grachomp và tyranitar . Còn gen 6 có mega nên up vài em mega, speed cao, s.atk cũng cao nữa .

L

linhbebe99

Mua con gì nhỉ, tại khi chơi từ gen 1-5 thì mình xài chủ yếu là milotic, dragonite, metagross, grachomp và tyranitar . Còn gen 6 có mega nên up vài em mega, speed cao, s.atk cũng cao nữa .

cái con thứ 2 ấy, mà cậu thich con nào nhất :D.....................................:)>-:)>-

W

woonopro

Con thứ 2 là mega charizard mà chẳng nhớ là x hay y nữa, hình như là mega charizard y . Con thích nhất thì có lẽ milotic, tyranitar . Mà tyratniar thì OU nhưng hay bị x2, x4 , thậm chí speed thấp quá . Milotic thì s.phòng cao . speed cũng dc. Chơi game thì phải set move , item nữa

L

linhbebe99

milotic, con này phòng thủ tốt phết
tyranitar.......................... vậy ra cậu thích phòng thủ với speed à
mình thích nhiều HP hơn :))

K

king_wang.bbang

Ko đc dùng màu đỏ thì a dùng đỏ nhạt nhé đc ko? @woon a nói từ đầu a là fan pokemon nè ko đọc à :)).... Game pokemon thì a hơi siêu đấy... E bik pokemon online hay pokemon showndown ko? Ranking của a trên PO cũng gần 15xx đấy TOP 20 lun nhé :) .... Hồi a chơi a chỉ thik ubers thôi cơ bản vì dễ chơi. Hồi đó weather cực kì đc ưa chuộng nên a cũng có 1 set dual weather sand + rain dùng rất bá vì lợi dụng đc abi sandrush của con excadrill vs abi swift swim của kabutops ... Còn spec palkia nữa, stab hydro pump + rain boost phá wall chỉ sau tối đa 2 hit ;) ... Hồi đó dùng Tyranitar làm lead, con này moveset rộng atk lại cao mỗi tội speed cùi... Cơ mà nếu e thik dùng con này vẫn OK, chỉ cần set cho nó cái choice scarf là nhanh trông thấy...còn nếu sợ cái hạn chế của choice scarf thì chuyển sang team dùng trick room , team trick room mà dùng Tyra với Metagross là OK rồi... Lâu rồi a chả ladder nữa ko bik metagame thay đổi thế nào rồi...

P

phamvananh9

[TEX][/TEX]
ah tình hình cóa khi thần zesu xem thía nào chứ để màu vàng rực rỡ wa hơi khó nhìn.....kaka^^

Z

zezo_flyer

@vân anh9 : nó muốn để màu vàng thứ nhất là vì cá bạn nhanh chân chọn hết màu rồi

thứ 2 là để mn đọc bài nó phải bôi đen =))

W

woonopro

@King: giờ là thời đại của mấy em Fairy, gen đầu nhìn yếu cùi, gen 6 toàn bá hơn cả mầy anh rồng . Mà e chỉ chơi pokemmo, pokemonworld online thui à. Mà nói chung giờ k còn chơi nữa vì hết nick rồi. Lúc trước còn dùng sand stream của tyranitar dc, giờ sand stream chỉ có 5 turn thui à . Nên dùng chủ yếu là misdreavus : meen look, peris song, protect rồi quăng xatu protect với wish . Dùng trị mấy con dai dẵng trong trường hợp íu thui à . Milotic thì dùng recover, mirror coat, surf và aquaring + leftovers ( k đúng tên nữa ) .

P

pinkylun

thần nông nghiệp ta có mặt đây
mấy ngày k onl đc bực quá! hừ!!!!!!!!!!!!!1
mọi người đang chọn gì
nói đi cho ta chọn với nào

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom