$\color{Red}{\fbox{Radio.hocmai}\bigstar\text{Quà Tặng Âm Nhạc}\bigstar}$

M

mua_sao_bang_98

[YOUTUBE]Al7VBtsyfKk[/YOUTUBE]

Chúc các thầy cô giáo có một mùa Nhà giáo vui vẻ. Chúc các bạn trẻ càng ngày càng tươi vui....

Chúc các bạn có một buổi tối vui vẻ!

The end.

T

tamaharu

5. Thứ tư, ngày 27 tháng 11 năm 2013

Chào các bạn, như thường lệ chương trình "Quà tặng âm nhạc" đã trở lại.

Vâng, để mở đầu chương trình là lời nhắn của bạn có địa chỉ email là pekeo22.... (xin phép được giấu những kí tự đằng sau) gửi tới các thầy cô hocmai:

" Mặc dù ngày 20/11 đã qua nhưng lần đó mình cũng chưa kịp gửi lời nhắn để cảm ơn các thầy cô trên hocmai. Mình biết tới hocmai cách đây cũng gần một năm và nhờ có hocmai mà kết quả học tập của mình khá hơn trước rất nhiều. Đặc biệt đối với môn Hoá, vì hồi đó kiến thức về Hoá của mình rất mơ hồ gần như bị hổng nhờ có các thầy cô hocmai giảng giải kỹ lưỡng dễ hiểu mà bây giờ mình rất tự tin khi làm bài. Hocmai giờ giống như ngôi trường thứ 2 của mình vậy. Con cảm ơn các thầy cô và hocmai rất nhiều. Cuối cùng, nhờ BBT phát giúp mình bài "Lời thầy cô - 1088". "

[YOUTUBE]lVXG6WfhEcc[/YOUTUBE]​

Last edited by a moderator:
T

tamaharu

Tiếp theo là lời nhắn chúc mừng sinh nhật của bạn có tên nick Y!M là Hồng Anh gửi đến bạn thân mình với lời chúc sinh nhật khá dễ thương. ^_^

"Chào các anh chị trong BBT, sắp tới 24/11 là sinh nhật bạn em. Nhờ anh chị phát giùm em bài 'Happy Birthday - The Click Five' nhé!
Linh ơi, sắp tới sinh nhật cậu rồi đó. Thoát cái đã 14 rồi đấy, tuổi mới chúc cậu ngày càng xinh đẹp, học giỏi và ít dữ dằn thôi nhé =)))))).... Sinh nhật vui vẻ. Hi vọng cậu sẽ nhận được lời nhắn này của mình.
________

Hiu hiu, tiếc quá chương trình phát sóng muộn rồi >"< Hôm nay đã 27/11 mới có nhưng chắc khi bạn em thấy lời nhắn này của em bạn em sẽ rất vui đấy. Thay mặt BBT anh cũng chúc Linh sinh nhật vui vẻ (tuy là có hơi trễ chút).

[YOUTUBE]IPx79x6sros[/YOUTUBE]​

T

tamaharu

Cuộc sống học sinh chúng ta đúng là muôn hình muôn vẻ vô vàn cảm xúc đúng không? Hì, nghe qua vậy chắc mọi người cũng đoán được nội dung lá thư tiếp theo rồi bài không? ;)
Không để các bạn chờ lâu nữa lời nhắn tiếp theo là của bạn có nickname là MM gửi đến bạn không nói tên:

"Hehe... nếu mi có thấy lời nhắn này của tau kèm theo cái nickname kia thì chắc mi biết tau là ai rồi hen? Xin lỗi mi nhé. Dạo này tau bận học quá chẳng còn thời gian nói chuyên với mi như hồi trước nữa. Từ hồi lên cấp 2 tau với mi đã học trường khác rồi chắc mi buồn lắm? Cũng phải 4 năm rồi tau với mi chỉ gặp nhau có mấy lần còn lại chỉ nói chuyện qua điện thoại hoặc trên mạng. Thôi, cố gắng để thi vô trường tau với mi mong ước để lại được học cùng nhau nhé. Tau biết mi rất thích bài này nên nhờ BBT phát giùm mình bài 'Change The World - V6'.

[YOUTUBE]98IgboavqIc[/YOUTUBE]​

T

tamaharu

Để tiếp nối chương trình là bức thư của bạn có địa chỉ emai leo_ch..... gửi tới chính mình với nội dung:

"Hôm nay rảnh rỗi mình cũng đua đòi viết vài dòng gửi lên 'Quà tặng âm nhạc'. Nhờ các bạn trong BBT đăng giúp mình bài 'Smile của Avril Lavigne'. Mình muốn nghe bài này để coi như tự thưởng cho mình sau khi hoàn thành kỳ thi khảo sát ở trường. Và mình rất thích Avril."

[YOUTUBE]KagvExF-ijc[/YOUTUBE]​

T

tamaharu

Vâng, để khép lại chương trình chúng ta sẽ đến với một lời nhắn rất đặc biệt và dễ thương của bạn giấu tên gửi tới cho các staff ăn hại của chương trình.

Và không lảm nhảm để các bạn đặc biệt là các staff đợi lâu nữa, nội dung lời nhắn của bạn như sau:

"Gửi các anh chị trong BBT quà tặng âm nhạc. Em rất thích đọc những lời nhắn của các bạn gửi cho chương trình và các bài hát của các bạn gửi cũng rất hay và ý nghĩa nữa. Hihi... nhờ có QTÂN mà em biết thêm được nhiều bài hát hay. Em cũng chẳng biết nói gì nữa thôi thì em cũng muốn gửi tới anh chị trong BBT bài 'Lorie - Je T'aime' ( cũng vì em rất thích nghe bài này :p ). Chúc anh chị hoạt động tốt và ngày càng có nhiều bạn gửi lời nhắn tới chương trình và còn để em chôm mấy bài hát hay \\:D/ . "

[YOUTUBE]0wkoscJgJkg[/YOUTUBE]​

Thay mặt dàn staff ăn hại anh xin cảm ơn em đã dành tình cảm cho chương trình. Chúc em ngày càng chôm được nhiều bài hát. ^3^

Vậy là chương trình xin khép lại tại đây. Chúc mọi người có một tuần mọi việc đều tốt đẹp. :khi (65):

M

mua_sao_bang_98

Khuấy động lại hình thức tự sướng của diễn đàn nào?

Cùng gửi cho các bạn trên diễn đàn hoặc ở đời thực của mình các bài hát và lời nhắn yêu thương nào?

Pu sẽ làm thành video cho mọi người tự sướng cái lỗ tai luôn...

M

mua_sao_bang_98

Để mưa gửi thử trước nào:

- Gửi đến tất cả bà con cô bác trong 4R một ngày tốt lành. Chúc mọi người nghe nhạc vui vẻ. Bài 4 chữ lắm nhé!

[YOUTUBE]gBc6YGkTpXk[/YOUTUBE]

Top Bottom