$\color{Red}{\fbox{Hội nhóm}\bigstar\text {Cung hoàng đạo nguyên tố lửa}\bigstar}$

O

one_day

Hello mọi người!
Sao moị người cứ chém vào lúc mình không onl thế kia?
Mà hôm nay 20/10, mấy anh nhóm Lửa đi đâu hết rồi?

N

nhoc_surita

hế nhô

có a nèk e

hum nay trường a đc nghỉ *sướng* ......................................................................

N

nhoc_surita

Hôm nay là 20/10 - ngày thương bjnh liệt sĩ

@các e girl baby cute của dien dan: chúc các e ngày càng dịu dàng, nữ tính vs lại đặt tên cho girl vào để a khỏi nhầm giới tính, a ko chúc các e xjnh đẹp nữa vì các e vốn đẹp sẵn rồi khỏi chúc

@các bà bạn bằng tuổi tui: chúc các bà học tập tốt, năm sau sẽ đỗ trường mình mong muốn, vs lại đừng ăn hiếp tui nha( nhất là bà kobato đó )

@các chuỵ gái xinh đẹp: thành công trong mọi lĩnh vực mà mình mong muốn và luôn quan tâm tới thằng e đẹp trai này nha

K

kobato_2509

sao tên tôi nổi bật thế
ai ăn hiếp ông đâu
tôi chỉ tiếp tục truyền thống gia đình của chị zezo thôi mà =))

N

nhoc_surita

chúc thì chúc rồi, quà của các cj e đây

K

kobato_2509

từ khi sinh ra e thích mỗi cái bên ngoài
......................................................................................................

K

kobato_2509

tiền mà lại
e theo chủ nghĩa số nhiều
................................................................................
đối với tiên
và theo chủ nghĩa số dương
với tài khoản

O

one_day

Hôm nay là 20/10 - ngày thương bjnh liệt sĩ
@các e girl baby cute của dien dan: chúc các e ngày càng dịu dàng, nữ tính vs lại đặt tên cho girl vào để a khỏi nhầm giới tính, a ko chúc các e xjnh đẹp nữa vì các e vốn đẹp sẵn rồi khỏi chúc
Cảm ơn anh nhiều ạ :)
-----------
Chúc mọi người ngày 20/10 thật vui vẻ @};-
ps. Có ai hôm nay tối ở nhà như em không?

A

a_dieu_nguyen

tớ muốn hỏi là khi tớ sinh ra bố mẹ tớ lấy ngày âm vào giấy khai sinh là ngày 03_01 _2000 ( ngày mồng 3 tết) bây giờ muốn biết cung hoàng đạo thì phải lấy tháng dương. thì cung hoàng đạo của tớ là cung gì vậy mấy bạn?

K

key_bimat

tớ muốn hỏi là khi tớ sinh ra bố mẹ tớ lấy ngày âm vào giấy khai sinh là ngày 03_01 _2000 ( ngày mồng 3 tết) bây giờ muốn biết cung hoàng đạo thì phải lấy tháng dương. thì cung hoàng đạo của tớ là cung gì vậy mấy bạn?
Dương lịch của bạn là 7/2 vậy bạn thuộc cung Bảo bình Aquarius nhé :D Bạn vào nhóm nguyên tố khí ý click vào đây để vào nhóm nguyên tố khí nhé :p

K

kobato_2509

ôi học mệt quá đi
cả ngày hôm nay chị kiểm tra 3 tiết
sau đó chiều đi học từ 1h30 - 9h ms về
sắp chết mệt òi

K

kobato_2509

ko chị đi học liền mấy ca lận
.....................................................................................................

Top Bottom