$\color{Red}{\fbox{Hội nhóm}\bigstar\text {Cung hoàng đạo nguyên tố lửa}\bigstar}$

K

khai221050

Cho mình vô team vs. Xem võ công ta đây.
p/s: Vịnh xuân việt nam 1 nhà

Attachments

54.6 KB · Đọc: 0
N

nhoc_surita

lên mà chẳng thấy ai
chỗ mình gió mạnh và lạnh lắm
bangnguyetnhu bỏ mod r hả
ông triệu làm ở box nào thế
ông khải cũng thích NA àk, ông thích nv nào, t thích kakashi vs garra

p/s: muốn kiếm ai để 8 mà chẳng có ai nên viết hơi nhiều =))

K

key_bimat

e cũng là fan của naruto này :))
Nar có chap cuối rồi, nhưng cảm thấy cũng hơi hụt hẫng :D
Mà từ đầu tập đến cuối tập, khuôn mặt của kakashi vẫn là một bí ẩn nhể :))
chap cuối nhìn nhiều nhân vậy thay đổi quá xá :)) Nhất là garra nhìn hơi ngộ :)) Để ý cái tóc của garra ý :)) Cả nar cũng vậy
Còn con bé salada hay gì gì đấy đấy =)) Nhìn không giống con của sak vs sas nhỉ =)) Thấy giống như là sak nhờ karin thụ thai hộ cho ý =))

Last edited by a moderator:
N

nhoc_surita

vậy hả, a chưa xem
mà a thích Garra lúc bé hơn
......................................................................................

K

key_bimat

vậy chắc là a xem phim rồi, phải không?
Lúc trước e cũng xem phim nhưng mà truyện có trước nên đọc truyện hơn :))
Mà nghe nói Naruto sẽ có phần 3 ở năm sau kể về đời con của naruto hay sao ý :)) Dù sao vẫn thích :))

K

khai221050

Naruto dạo nào nổi tiếng nhỉ. Hồi trước mình lục cả trường chỉ có 1 đứa lớp 8 cùng đam mê. Thôi thì đành làm quen cho có bạn. Hồi đó mình chưa coi nhiều, nhỏ đó coi hết chap rồi. Có bữa xuống lớp nó chơi, gặp nó đi vs nhỏ bạn xinh cực. Vậy là mối tình nhờ nhỏ Naruto đc chớm nở. :D

T

trieupy123

Naruto dạo nào nổi tiếng nhỉ. Hồi trước mình lục cả trường chỉ có 1 đứa lớp 8 cùng đam mê. Thôi thì đành làm quen cho có bạn. Hồi đó mình chưa coi nhiều, nhỏ đó coi hết chap rồi. Có bữa xuống lớp nó chơi, gặp nó đi vs nhỏ bạn xinh cực. Vậy là mối tình nhờ nhỏ Naruto đc chớm nở. :D

Chuyện li kì thiệt nhỉ .

K

key_bimat

Thế chắc đấy là mối tình đầu nhỉ :)) Vậy cứ mỗi lần nhớ lại mối tình đầu là lại cảm thấy biết ơn naruto ha :))
Mà dạo này e xem nhiều lắm :)) Này thì naruto, one piece, fairy tail, bleach,....... đầy =)) Toàn mất bộ hot =))

Con của naruto à ?
Chắc hay .
Cái này thì Kishimoto chỉ dự định thôi :D Nhưng có vẻ chắc chắn đấy :D

K

khai221050

Từ ngày biết mình thích nhỏ bạn nó. Mặt nó lạnh ghê lắm. Không nhớ mình có làm gì xúc phạm đến nó hay đụng chạm gì đến nhỏ bạn nó không mà nó lần nào nc cũng tỏa hàn khí, khiến mình mất người trò chuyện. Vậy là dạo này cũng không xem nhiều lắm. Rảnh thì vô xem mấy trận fight dưới 50'.
p/s: Chắc chắn nó k có ý gì với mình đâu. Mọi người đừng có chém gió

K

khai221050

Nếu nói về con naruto thì dự là thằng đó sẽ nổi loạn đòi làm madara+tobi thứ 3. Vậy là cô người yêu nó can ngăn thế là nó lên thay bố nó.

Top Bottom