$\color{RED}{\fbox{Games}\bigstar\text{ Ma sói }\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cherrynguyen_298

đã bảo ngay từ đầu là pn phải vd, giải thích cách chơi cho mọi người rồi mà...
đọc cái hướng dẫn của pn mk chẳng hiếu j cả
vd nhé. A là pháp sư, B là bảo vệ, C là sói,.............................sau khi biết nvu rồi môic người phải làm j tiếp theo, làm như thế nào,............................................

S

satthuphucthu

Em làm lại 2 lần rồi đó tại mấy người đang ký đây em đã bảo đang ký khi rãnh 7h30 mak bây giờ ko thấy mặt mới rối nek

S

satthuphucthu

+ Tiên Tri: đoán coi ai là sói và mình gửi nếu ko thì ko phải là saoi, nếu có là sói
+ Thợ Săn; KHi thằng này chết thi kéo them quận về với mình
+ Bảo Vệ: thì bảo vệ, ko dc 2 ng` liên típ
+ Pháp sư: dc diết và bảo vệ ( chi 1 lần ), và quna trọng nhất là dc bik ng` bị diết
+ Cupid: 2 tui nó yêu nhau sông chết có nhau ( chắc hik)=))

K

king_wang.bbang

+ Tiên Tri: đoán coi ai là sói và mình gửi nếu ko thì ko phải là saoi, nếu có là sói
+ Thợ Săn; KHi thằng này chết thi kéo them quận về với mình
+ Bảo Vệ: thì bảo vệ, ko dc 2 ng` liên típ
+ Pháp sư: dc diết và bảo vệ ( chi 1 lần ), và quna trọng nhất là dc bik ng` bị diết
+ Cupid: 2 tui nó yêu nhau sông chết có nhau ( chắc hik)=))
nếu mún cắn ai thì ghi ở đâu, mún bve ai ghi ở đâu

S

satthuphucthu

thì gửi trong tin nhắn riêng mak lâu lắm còn phức tạp nữa nên em nới bảo trung chứ em chơi em cũng trung thực thôi ...................mak hinh con quynh nó coi rồi nó mơi diết anh
như vậy dep tiêm

S

satthuphucthu

còn nữa dân thường thì phải làm j , nếu mk muốn nói dối về chức vụ thì nói ở đâu....
ko làm gì, sang ra nói suy luận cua mình và nghi ai, thì chỉ thôi ...............................................nói dối về chức vụ để ng` ta ko nghi mình là sói để có cái lập luận -> gửi ở đây lun, hiz

K

king_wang.bbang

thì gửi trong tin nhắn riêng mak lâu lắm còn phức tạp nữa nên em nới bảo trung chứ em chơi em cũng trung thực thôi ...................mak hinh con quynh nó coi rồi nó mơi diết anh
như vậy dep tiêm
inbox đi, inbox chức vụ vs ng mún giết thôi, còn biện bạch j thì ở đây vậy........................................ai bảo e cho a làm sói làm chi

S

satthuphucthu

chị thấy color ko thì chị làm cho nó màu trắng thôi chứ có gì đâu giống như tang hình ấy. VD: O^ là la

Q

quynh2002ht

gato là j` nói k hiủ nó rõ tí yk.............................................................

S

satthuphucthu

Sau 1 hồi suy nghĩ đây là chỗ spam chứ chơi cái gì .......................................

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom