$\color{Red}{\fbox{Game}\text{Chơi chữ-Ver 3}\bigstar}$

Thảo luận trong 'Mini Games' bắt đầu bởi tieuyetdethuong1, 10 Tháng năm 2015.

Lượt xem: 12,105

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Mọi người ơi,nhà mới đã được xây xong rồi!Mình chân thành cảm ơn mọi người đã ủng hộ pic trong thời gian qua.Mình xin tặng các bạn 1 thanks/1 bài viết trong pic cũ thay cho lời cảm ơn của mình.Bây giờ,mình xin thông báo,trò chơi tiếp tục!
    Đây là luật chơi nhé cả nhà!

Last edited by a moderator: 12 Tháng năm 2015
  2. toiyeu71

toiyeu71 Guest

May mắn
    p/s: Mình là người mở hàng__________________________________

3. mắn đẻ........................................................................................................................

4. Đẻ con____________________________________________________________________________________________

5. con cái___________________________________________________________________________

6. cái gối____________________________________________________________________________________________

7. bm.stromray

bm.stromray Guest

Cái mang........................................................................................................................................................................................

8. mang đồ__________________________________________________________________________________

9. toiyeu71

toiyeu71 Guest

Đồ vật_______________________________________________________________________________

10. Vật chính___________________________________________________________________________________________

11. chính xác______________________________________________________________________

12. toiyeu71

toiyeu71 Guest

Xác chết+___________________________________________________________________________

13. chết cây+_______++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

14. Thông báo:Vì đây là Ver 3 nên nếu trong số bài có số 3 thì sẽ được 3 thanks nha!VD:#3,#13,#23,...

15. cây cối______________________________________________________________________________

16. Cối xay_______________________________________________________________________________
    Mỗi người chỉ thank đc 1 lần mà_

17. toiyeu71

toiyeu71 Guest

Xay lúa_______________________________________________________________________________________

18. bm.stromray

bm.stromray Guest

Xay gió......................................................................................................................................................................................

19. gió thổi___________________________________________________________________________________

20. toiyeu71

toiyeu71 Guest

Thổi bay__________________________________________________________________________

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.