$\color{Red}{\fbox{Game}\bigstar\text{15'- Chia sẻ cảm xúc!}\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mua_sao_bang_98

Hãy sống là chính mình! You made me insecure
Told me I wasn't good enough
But who are you to judge
When you're a diamond in the rough
I'm sure you got some things
You'd like to change about yourself
But when it comes to me
I wouldn't want to be anybody else

...

Đó là những lời mà chị Mydream_ 1997 muốn gửi tặng đến các men qua bài hát who says - Selena Gomez ft. The Scene!

[YOUTUBE]XOydO2vmxb4[/YOUTUBE]

Và đó cũng là bài hát kết thúc chương trình hôm nay!

Thời tiết đã bắt đầu trở lạnh hãy tự tặng cho mình một tách cafe nóng nhé! sẽ thật thú vị đấy!

tks for watch!

M

mua_sao_bang_98

Ngày mai nhân ngày 20/10 sẽ có vị khách mời đặc biệt của chương trình nhé các bạn! mời các bạn đón xem để cùng vị khách mời chia sẻ về ngày 20/10 nha!

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

Các men sẽ được chia sẻ những bài hát của mình cho và lời chúc muốn chia sẻ với các bà, các mẹ, các chị trực tiếp trên pic này vì vậy hãy chuẩn bị những lời chúc cà những ca khúc thật hay nhé!

N

nguyenvancuong1225@gmail.com

[YOUTUBE]=7WO9zRTPPWE"][/YOUTUBE]

Ai đó chỉ cho tôi cách cho cái video hiện ra không.

M

mua_sao_bang_98

Chúc mưng ngày 20/10 nhé! Chúc các bà các mẹ các chị - Những người phụ nữ Việt Nam ngày càng xinh đẹp tươi trẻ và hạnh phúc trong cuộc sống nhé!

Không để các bạn phải chờ lâu nữa mình sẽ giới thiệu vị khách mời đặc biệt hôm nay của chương trình mình là một bạn trai rất dễ thương và thân thiện, bạn là một thành viên của gia đinh box toán, đó là bạn Thang271998. Chúng ta cùng chào đón bạn ấy nào!

M

mua_sao_bang_98

Và bay giờ thì vị khách mời của chúng ta hôm nay có thể giới thiệu qua một chút về bản thân không nhỉ?

T

thuyhoa17

Thứ 6: Bài hát theo yêu cầu!​

Mùa thu dường như đã qua đi và nhường chỗ cho một mùa đông đang đến! woa! thật lạnh lạnh phải không? Chú ý giữ gìn sức khỏe nha! hãy mặc áo ấm khi ra khỏi nhà nha!

Để làm nóng chương trình của chúng ta hôm nay sẽ là màm mở đầu của một giọng ca nóng bỏng với sự thể hiện của ca sĩ: Pink ft Nate Ruess qua bài hát Just Give Me A reason!

Phải chăng đó là những lời muốn nói của chị thuyhoa17 không nhỉ?
Just give me a reason - Pink ft Nate Ruess

Sao lại bịa ra như thế kia :((.
Đông cái gì mà đông, ở đây nóng muốn chết luôn :-w.
Không để các bạn phải chờ lâu nữa mình sẽ giới thiệu vị khách mời đặc biệt hôm nay của chương trình mình là một bạn trai rất dễ thương và thân thiện, bạn là một thành viên của gia đinh box toán, đó là bạn Thang271998. Chúng ta cùng chào đón bạn ấy nào!

@thang271998: thật là tội nghiệp em, để con bé Hiền nó dụ dỗ làm khách mời ngày hôm nay. Chị khuyên em nên chạy sớm đi, chứ ko ở lại bị đòi quà 20/10, rồi chúc mỏi mồm mấy chị em gái thì mệt á :-\".

T

thang271998

Mình xin giới thiệu về mình chút nha
Nick name: Thắng Còi
-nghề nghiệp: studen cá biệt của trường
-mình cũng là một fan hâm mộ của chương trình và của bạn MC. PU!
xin hết!

M

mua_sao_bang_98

Và bây giờ thì chúng ta tiếp tục chào đón thêm vị khách mời thứ hai của chương trình tiêp nào đó là chị Thuyhoa17! một boy một girl! hì! Mời chị giới thiệu về bản thân nào! chúng ta cùng nổ một chàng pháo tay chào đón chị Hòa yêu dấu nào!

M

mua_sao_bang_98

Chị ấy đi đâu mất rồi! có lẽ là chị ấy đang lục tung cái youtobe lên để tìm bài hát nào đó tặng MC Pu xinh xắn đây mà! hè hè! Chúng ta cùng trở lại chương trình với bạn Thắng Còi nào? Ngày hôm nay là 20/10 không biết bạn gửi tặng gì cho những người phụ nữ mình yêu thương nhỉ!

T

thang271998

Chị ấy đi đâu mất rồi! có lẽ là chị ấy đang lục tung cái youtobe lên để tìm bài hát nào đó tặng MC Pu xinh xắn đây mà! hè hè! Chúng ta cùng trở lại chương trình với bạn Thắng Còi nào? Ngày hôm nay là 20/10 không biết bạn gửi tặng gì cho những người phụ nữ mình yêu thương nhỉ!
Hôm nay cũng không có gì nhiều nhưng đây có lẽ là kỉ niệm của người mới lớn
hôm nay mình cũng đã vào bếp và nấu tặng mẹ một bữa rất ngon và mình cũng ghi nhớ suốt cuộc đời: cơm thì chỉ hơi khô một chút thôi nhưng mà mẹ mk bảo ngon lắm; cá thì mình làm rán xém cháy thôi nhưng không biết con cá này ăn phải cái gì mà nó có vị hơi đắng; thịt mình bỏ luộc vì mình biết đay là món quái khẩu của mẹ! rau mình cũng bỏ luộc luôn rất ngon chỉ hơi mặn chút thôi; và thêm một nóm nữa là trứng luộc! rất ngon đấy
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

M

mua_sao_bang_98

woa! Pu thật cảm động trước những hành động của một cậu con trai như Thắng đấy! hix! Pu thấy rằng nhiều bạn nam trong ngày 20/10 này còn tặng các bạn nữ những bông hoa nữa cơ! Lớp Pu các bạn nữ cũng được các bạn nam tặng mỗi bạn một cái kẹo mút! tuy nhỏ bé nhưng Pu thấy cũng thật ngọt ngào! Vậy thì ở chỗ Thắng có những việc làm nào của các bạn nam tặng ban nữ hay là chính bản thân Thắng có tặng bạn gái nào món quà gì ngày 20/10 này k nhỉ!

T

thang271998

woa! Pu thật cảm động trước những hành động của một cậu con trai như Thắng đấy! hix! Pu thấy rằng nhiều bạn nam trong ngày 20/10 này còn tặng các bạn nữ những bông hoa nữa cơ! Lớp Pu các bạn nữ cũng được các bạn nam tặng mỗi bạn một cái kẹo mút! tuy nhỏ bé nhưng Pu thấy cũng thật ngọt ngào! Vậy thì ở chỗ Thắng có những việc làm nào của các bạn nam tặng ban nữ hay là chính bản thân Thắng có tặng bạn gái nào món quà gì ngày 20/10 này k nhỉ!

ồ lóp mình cũng vậy......thật hay và ý nghĩa...CHỉ những bông hoa hay chiếc kẹo mút ấy thôi nhưng cũng đủ làm nên một tình bạn , tình yêu học trò đáng trân trọng ...Và mình xin gửi bài hát này tới bạn PU và chương trình
[YOUTUBE]igoMhm4NTR4[/YOUTUBE]
Cuối cùng mình xin chúc bạn nữ thêm xinh đẹp và học giỏi hơn, các người mẹ có những người con hiếu thảo

M

mua_sao_bang_98

Pu rất cảm ơn Thắng nhé! Pu mới nghe bài này xong mà không biết nó tên gì nhưng h nhờ Thắng mà Pu biết tên nó rồi! PU cũng rất kết bài hát này đấy! cảm ơn Thắng một lần nữa nhé! Và bây giờ thì Pu và Thắng sẽ nhường topic lại cho các bạn cùng với những lời nhắn yêu thương những bài hát ngọt ngào của các bạn ấy chứ nhỉ!

Hệ thống đã bắt đầu mở cho tất cả các bạn trong gửi bài hát và lời chúc rồi nhé! nhanh tay nào!

Pu cũng gửi lời chúc đến tất cả chị em phụ nữ Việt những lời chúc tốt đẹp nhất, chúc mọi người luôn xinh xắn, dịu hiền, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống và công việc nhé!

[YOUTUBE]d4AFIyULciU[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Tuần 2 - Thứ 2​

Chào một tuần mới, chào các mem yêu quý của Pu! Chúc một tuần làm việc tốt lành nha các mem!

Thật khó cho Pu khi phải lưạ bài hát hay nhất vì Pu thấy bài hát nào cũng hay và ý nghĩ cả! Nhưng theo lượt bình chọn của các bạn thì Pu rất tiếc vì chỉ được chọn ra 2 bài hát hay nhất thôi!

Đầu tiên là bài hát Hall of Fame do The Script ft. will.i.am trình bày! chúng ta cùng thưởng thức lại thôi nào! một tks của mk dành cho bạn nè!

[YOUTUBE]jukv9Q1eR2g[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Một bài hát đc nhiều vote nữa đó là của a King_wang.bbang! Đó là bài hát 22 do ca sĩ taylor Swift trình bày!

Cảm ơn a vì đã tham gia chương trình! tks!

[YOUTUBE]AgFeZr5ptV8[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Qua tuần đâu tiên làm thử nghiệm thì mình thấy hoạt động khá sôi nổi nhưng đó chỉ là thử nghiệm thôi! Hãy chào đón một diện mạo mới của chương trình mang một phong cách vui nhộn, tươi tắn, nhẹ nhàng và lãng mạng nhé!

Topic sẽ tạm đóng trong 2 ngày, các bạn cùng chờ đón seri chương trình mới của chúng tôi nhé. seri chương trình chia sẻ cảm xúc gồm 3 topic:
- Qùa tặng âm nhạc.
- Myplaylist
- Blogs diễn đàn
Với sự đầu tư và tổ chức công phu với sự tài trợ của Admin hứa hẹn sẽ mang lại cho mọi người nhiều điều thú vị, cùng chào đón nào.

I ♥ u!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom