$\color{Red}{\fbox{Game}\bigstar\text{15'- Chia sẻ cảm xúc!}\bigstar}$

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Mloa_loa: Chương trình: 15' - Chia sẻ cảm xúc! :Mloa_loa:

Lịch phát sóng: 8h - 8h15p hằng ngày

Chào tất cả các bạn! Mình là Pu! một ngày học tập thật là vất vả phải không? các bạn nghĩ sao nếu chúng ta dành ra 15p mỗi tối để giải trí cho các hoạt động ngoại khóa nhỉ: ca hát, chia sẻ nhật ký, chia sẻ những bài hát yêu thích của mình với chúng tôi.... tất cả đều có trong pic này!

Lịch hoạt động của chương trình như sau:

Thứ 2: Hòm thư góp ý!
- Những ý kiến đóng góp cho chương trình gửi về tn riêng của Pu nhé!
- Tổng hợp Top 2-3 bài hát hay nhất trong tuần!

Thứ 4: Lời muốn nói!
- Những lời chúc, lời nhắn yêu thương,... tới người bạn của bạn hãy gửi về tn riêng của a quocthinh_psi a ấy sẽ duyệt và đăng lên những lá thư hay nhất!

Thứ 6: Bài hát theo yêu cầu!
- Bài hát được các men đề xuất phát gửi về tn riêng của Pu!
- Bình chọn cho bài hát hay nhất tuần bằng cách : nhấn tks hoặc viết STT của bài hát!

CN:: My playlish!
- Gửi tối đa 3 bài hát tới anh quocthinh_psi, a ấy sẽ chọn những playlish hay nhất và phát lên chương trình!

Chương trình sẽ được khai trương vào thứ 2 tuần tới! mong được sử ủng hộ và cổ vũ nhiệt tình từ cá bạn!

Thân!

Để các bài hát của mk được phát, các bạn vui lòng gửi tn về cho bọn mk theo hướng dẫn:

Chủ đề: Thứ + Tên chương trình
Nd:______________

Xinh lỗi vì có nhiều thay đổi! mong các bạn thông cảm nhé!

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

Thứ 2!

:khi (165): Thứ 2!

Xin chào tất cả các bạn! Hôm nay là ngày khai chương pic này! nên Pu cũng không có nhiều việc để làm lắm!

Hòm thư góp ý của Pu đang rỗng! các bạn có ý kiến đọng góp hay thắc mắc gì thì gửi về tn riêng của Pu nhé!

Vì thế nên Pu sẽ dành toàn bộ lịch phát của chương trình hôm nay cho các bài hát linh tinh nhé!

T

M

mua_sao_bang_98

Đầu tiên sẽ là Mvi Ngày mới ngọt ngào do ca sĩ Miu Lê ft Hoàng Phi trình bày nhé! chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ và hạnh phúc nha!

[YOUTUBE]yzjxqXj7iZQ[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

[YOUTUBE]1u6Ltk8nQJE[/YOUTUBE]

Tiếp theo là một Mvi cũng hay k kém nha! Do ca sĩ Đinh Khải Anh ft Thanh Hà trình bày! ui! bài hát này sẽ rất hay cho các bạn sắp phải tạm biệt mái trường cấp ba để bước vào thời sinh viên!

ui! mới post có hai Mvi thôi mà hết thời lượng rồi!

Chúc các bạn một tuần mới vui vẻ nha! gặt hái nhiều thành công và luôn luôn theo dõi chương trình của mk!

Trong tuần đầu này thì các nội dung do anh quocthinh_qsi phụ trách các bạn gửi trưc tiếp đến mk nhé! vì a ấy có việc bận! tạm thời thì như vậy đã nhé!

M

mua_sao_bang_98

Các bạn hãy cùng bàn luận sôi nổi và vào thứ 2 + thứ 3 Sau phần của mk thì các bạn có thể post những nhận xét hoăc bài hát để post sôi nổi hoặc blah blah chẳng hạn!

Còn thứ 6+7 thì hãy chú ý là ủng hộ thật nhiều cho những ca khúc mk iu thích nhé!

S

sasani

Đầu tiên sẽ là Mvi Ngày mới ngọt ngào do ca sĩ Miu Lê ft Hoàng Phi trình bày nhé! chúc cả nhà một tuần mới vui vẻ và hạnh phúc nha!

[YOUTUBE]yzjxqXj7iZQ[/YOUTUBE]

Sao lại là bài này trong khi đã nửa đêm??

Lần sau chọn bài đúng time chút nha! :)

Còn nữa, người ta mới vào đầu năm học đã bảo chia tay. Nghe buồn quá đi.

Chê rồi đó nha không mai lại bắt đầu bla bla sao không nhận xét! :))

H

hochoidieuhay

Thấy pic này cũng hay :)
Nhưng mà về nội dung thì có thể làm theo chủ đề theo tuần hoặc theo tháng

H

hocmai.diendan

Góp ý cho chương trình: Anh nghĩ là cái lời muốn nói ấy hoặc là các bài hát ngoài mục giới thiệu về bài hát hay, mới nên để các thành viên gửi tặng nhau kèm với lời chúc, lời nhắn nhủ.
Ví dụ như: Anh Hocmai.diendan gửi tặng bài hát "đường lên đỉnh vinh quang" do ban nhạc Bức tường thể hiện. kèm theo lời nhắn tới Ban tổ chức chương trình và Pu, chúc chương trình thành công tốt đẹp, dẫu ban đầu còn có nhiều khó khăn nhưng cố gắng thì sẽ thành công. Chúc tất cả các bạn thành viên diễn đàn học tốt và hoạt động sôi nổi"....
Hoặc là nơi để các bạn thể hiện tình cảm với nhau, chia sẻ tâm sự cảm súc
"Tiếp theo chúng ta cùng lắng nghe ca khúc "Anh" do ca sĩ Hồ Quỳnh Hương thể hiện, đây cũng là quà tặng của bạn sasani gửi tới Anh Hocmai..... với lời nhắn "Những lời trong bài hát cũng là những lời em muốn dành cho anh...."
Ví dụ thế :))
Hết góp ý.

M

mua_sao_bang_98

Góp ý cho chương trình: Anh nghĩ là cái lời muốn nói ấy hoặc là các bài hát ngoài mục giới thiệu về bài hát hay, mới nên để các thành viên gửi tặng nhau kèm với lời chúc, lời nhắn nhủ.
Ví dụ như: Anh Hocmai.diendan gửi tặng bài hát "đường lên đỉnh vinh quang" do ban nhạc Bức tường thể hiện. kèm theo lời nhắn tới Ban tổ chức chương trình và Pu, chúc chương trình thành công tốt đẹp, dẫu ban đầu còn có nhiều khó khăn nhưng cố gắng thì sẽ thành công. Chúc tất cả các bạn thành viên diễn đàn học tốt và hoạt động sôi nổi"....
Hoặc là nơi để các bạn thể hiện tình cảm với nhau, chia sẻ tâm sự cảm súc
"Tiếp theo chúng ta cùng lắng nghe ca khúc "Anh" do ca sĩ Hồ Quỳnh Hương thể hiện, đây cũng là quà tặng của bạn sasani gửi tới Anh Hocmai..... với lời nhắn "Những lời trong bài hát cũng là những lời em muốn dành cho anh...."
Hết góp ý.

ủa đó là nội dụng của thứ 4 đúng rồi mà a! hay ý tượng của a là để các men tự up bài của mk đấy ạ!

M

mua_sao_bang_98

Sao lại là bài này trong khi đã nửa đêm??

Lần sau chọn bài đúng time chút nha! :)

Còn nữa, người ta mới vào đầu năm học đã bảo chia tay. Nghe buồn quá đi.

Chê rồi đó nha không mai lại bắt đầu bla bla sao không nhận xét! :))

hố hố! sr chị nhé! e nhìn xa trông rộng e nghĩ thể nào chị chả xem vào ngày hôm sau nên e up cho nó ngọt ngào! thôi rút kinh nghiệm bài sau chị heng! hì!

S

sasani

Hết góp ý.

Bụp?? : If (112): ad nghĩ em như ad hay sao?

Theo mình nghĩ nên để những pic riêng cho khỏi rác và sau mỗi ngày thì khoá lại khỏi spam, chỉ để một hòm thư góp ý mà thôi.

Tặng riêng cho ad mai ad lên nhận nha! ;)

H

hocmai.diendan

Có thể để mem tự up hoặc bạn nào còn "e thẹn" thì có thể gửi tin nhắn cho MC và đăng vào thời gian từ 7h-10h tối thứ 4, với các tin nhắn sau đó (tức là thứ 5- thứ 3 tuần sau) thì có thể chèn vào trong các tiết mục phát nhạc vào các ngày trong tuần.
Đặc biệt nên bổ sung việc này: BTC có trách nhiệm gửi tin nhắn cá nhân cho thành viên được nhận quà với nội dung như "chào bạn, bạn có một món quà bất ngờ từ một người bạn, bạn hãy truy cập vào đây (link nơi gửi) vào lúc.... để nhận quà từ người bạn đặc biệt đó nhé.
Anh nghĩ topic này nên để là nơi góp ý thảo luận, #1 làm nơi đăng link tổng quan về nội dung. Chúng ta sẽ tách ra thành các topic cụ thể cho từng thứ ngày để tránh làm loãng và không phân biệt được đó là chương trình của thứ mấy.
Nhanh tay chuẩn bị để chào đón sự kiện 20/10 tới, anh nghĩ là topic quà tặng âm nhạc thứ 4 sẽ hot nhất đó.
Pu add nick yahoo của anh (minhnv_online) để trao đổi cùng thống nhất luôn em nhé. Đồng thời huy động 1 số mod Ngoại khoá làm PR rùm beng lên, Chương trình sẽ bắt đầu sớm trong tuần này đi.

M

mua_sao_bang_98

Có thể để mem tự up hoặc bạn nào còn "e thẹn" thì có thể gửi tin nhắn cho MC và đăng vào thời gian từ 7h-10h tối thứ 4, với các tin nhắn sau đó (tức là thứ 5- thứ 3 tuần sau) thì có thể chèn vào trong các tiết mục phát nhạc vào các ngày trong tuần.
Đặc biệt nên bổ sung việc này: BTC có trách nhiệm gửi tin nhắn cá nhân cho thành viên được nhận quà với nội dung như "chào bạn, bạn có một món quà bất ngờ từ một người bạn, bạn hãy truy cập vào đây (link nơi gửi) vào lúc.... để nhận quà từ người bạn đặc biệt đó nhé.
Anh nghĩ topic này nên để là nơi góp ý thảo luận, #1 làm nơi đăng link tổng quan về nội dung. Chúng ta sẽ tách ra thành các topic cụ thể cho từng thứ ngày để tránh làm loãng và không phân biệt được đó là chương trình của thứ mấy.
Nhanh tay chuẩn bị để chào đón sự kiện 20/10 tới, anh nghĩ là topic quà tặng âm nhạc thứ 4 sẽ hot nhất đó.
Pu add nick yahoo của anh (minhnv_online) để trao đổi cùng thống nhất luôn em nhé. Đồng thời huy động 1 số mod Ngoại khoá làm PR rùm beng lên, Chương trình sẽ bắt đầu sớm trong tuần này đi.

Dạ e thấy ý tưởng của a ok đấy! nhưng mà a lên thất thường thế này thì e biết giờ nào mà chời a onl yh đây ạ!

M

mua_sao_bang_98

ok ạ! nếu như vậy thì chúng ta sẽ không cần chia ra theo thứ nữa đúng không a! Còn e và các mod NK chỉ có nhiệm vụ là báo tin cho người nhận để kịp theo dõi thôi hả a!

M

mua_sao_bang_98

Trước tiên Pu xin cảm ơn ý kiến đóng góp của mọi người trong hai ngày qua và Pu xin thông báo là sẽ tiếp tục có những thay đổi ở phần sau! mong mọi người thông cảm nhé! hì

Còn bây h là thời lượng của chương trình rồi!

Chúc ta sẽ mở đầu tiết múc tối nay là những lời nhắn đầu tâm sự của chị Sasani với lời nhắn:
"Gửi tới bạn. Một người bạn mình chưa từng gặp mặt. Một người bạn mình chưa từng được chuyện trò. Nhưng mình biết rằng bạn thật đẹp mỗi khi bật máy tính. Hj.

Cuộc sống vồn vã đã đưa chúng ta đi quá xa, đã đưa chúng ta xa với cái tuổi học trò thân thương. Nhưng mình biết chúng ta cần có một giây nhỏ trong ngày để cười, để được sống hồn nhiên với chính mái trường này. Và đó là nơi chúng ta chia sẻ cảm xúc vui buồn, để được trau dồi lớn mãi. Mình yêu cái khoảnh khắc đó...

Mỗi người chúng ta là một bức tranh thật đẹp và hoàn mĩ. Nhưng lại đẹp hơn khi được đặt bên nhau để toả sáng.

Mình hy vọng sẽ được gặp các bạn vào một ngày không xa ở Hà Nội_Thủ đo mà mình mong ước được học và làm việc trong tuơng lai.

Yêu các bạn!"

Với ca khúc Bức tranh kỉ niệm của ca sĩ Trần Tuấn Lương!

[YOUTUBE]Gw-N8WoY_j0[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Chúng ta vừa thưởng thức một Mvi + bài hát thật cảm động và vui tươi về tuôi học sinh phải không nào? woa! thật xúc động! tuổi học sinh nhất quỷ nhì ma thứ ba học trò mới đẹp làm sao chứ!

Tam biệt vs chủ đề về mái trường, thầy cô, bạn bè! Chúng ta đến vs ca khúc Hall of Fame do cs The Script ft. will.i.am trình bày với lời nhắn dễ thương của bạn Naniliti gửi tặng diễn đàn của chúng ta nè:
"Chúc các bạn một ngày vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc, một ngày học tập đầy thành công nhé! Hãy biết cô gắng vươn lên trong con đường học tập dù gặp bất cứ trở ngại nào và dù mình có ra sao "

Hall of Fame!
Cảm ơn bạn nha!

M

mua_sao_bang_98

Thứ 6: Bài hát theo yêu cầu!​

Mùa thu dường như đã qua đi và nhường chỗ cho một mùa đông đang đến! woa! thật lạnh lạnh phải không? Chú ý giữ gìn sức khỏe nha! hãy mặc áo ấm khi ra khỏi nhà nha!

Để làm nóng chương trình của chúng ta hôm nay sẽ là màm mở đầu của một giọng ca nóng bỏng với sự thể hiện của ca sĩ: Pink ft Nate Ruess qua bài hát Just Give Me A reason!

Phải chăng đó là những lời muốn nói của chị thuyhoa17 không nhỉ?
Just give me a reason - Pink ft Nate Ruess

M

mua_sao_bang_98

Những bài hát về tình yêu luôn được qua tâm hơn hết thì phải! tiếp túc chương trình vẫn là một bài hát của chủ đề này nhưng qua một dọng ca mạnh mẽ của ca sĩ Hồ Quang Hiếu! Đó là bài hát Thư gửi em!

Thư gửi em! - Hồ quang Hiếu

Đó là bài hát được đề xuất bởi bạn Leo345

M

mua_sao_bang_98

bài hát mang đầy nỗi đau của một chàng trai phải không nào! Một bạn trai thì luôn luôn muốn người mình yêu được hạnh phúc phải không nhỉ dù là mình phải chịu nhiều đau khổ đúng không nhỉ! Có lẽ cũng nhân dịp ngày 20/10 này bạn Leo345 cũng gửi đến chương trình của chúng ta bài hát Nếu là anh do ca sĩ The Men trình bay!

[YOUTUBE]003LPzYwSNc[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Giọng ca của ca sĩ The Men thật ngọt ngào phải không nào! hãy bình chọn cho các bài hát bạn yêu thích bằng cách nhấn nút tks nhé!

Và bây giờ là bài hát được yêu cầu bởi anh King_wang.bbang! với bài hát 22 do ca sĩ taylor Swift trình bày!

[YOUTUBE]AgFeZr5ptV8[/YOUTUBE]

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom