$\color{red}{\fbox{Event Tranh Tài Vật Lý}}\text{ Thể Lệ - Thắc Mắc}$

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuong_july

Cho em ý kiến này nhé:
Mai 20/7 tỉ lệ bị bão xẹt qua chỗ em là khá cao. Mặc dù hôm nay chỉ có ảnh hưởng nhẹ nhưng không biết ngày mai thế nào. Mà vòng 2 yêu cầu là time nhanh hay chậm -> chỉ tổ chức trong 1 khung thời gian nhất định.
Vậy thì nếu mai trúng bão thì em phải làm thế nào??

T

tahoangthaovy

Cho em ý kiến này nhé:
Mai 20/7 tỉ lệ bị bão xẹt qua chỗ em là khá cao. Mặc dù hôm nay chỉ có ảnh hưởng nhẹ nhưng không biết ngày mai thế nào. Mà vòng 2 yêu cầu là time nhanh hay chậm -> chỉ tổ chức trong 1 khung thời gian nhất định.
Vậy thì nếu mai trúng bão thì em phải làm thế nào??

Tức là chỉ tổ chức trong 3 tiếng, ngoài 3 tiếng đã quy định đó ra, các bài dự thi nộp về đều không hợp lệ.
Thí sinh vào vòng 2 làm bài với tốc độ càng nhanh càng tốt. Các bạn có thể tận dụng tối đa các điều kiện làm bài: viết trên giấy rồi chụp lại, gõ latex $$, chụp màn hình..., thí sinh có thể viết lời giải thay cho gõ Latex, miễn sao bài thi dễ hiểu thì đều được chấp nhận.

Trong mỗi lượt câu hỏi, BTC chọn ra thí sinh nhanh và chính xác thứ nhất cho 10 đ, nhì cho 9 đ, ba cho 8 đ (hơi thay đổi so với số điểm 3 -2 -1 ban đầu). Tổng điểm sau 10 câu hỏi của vòng 2, nhân hệ số 2, cộng vòng 1 = Tổng điểm chung cuộc.

Dựa trên tổng điểm chung cuộc quyết định giải.

Lưu ý: BTC đang thảo luận về việc trao giải chung hay riêng ở 2 bảng, với số lượng thí sinh ở bảng B chỉ có 3 người :|

Còn về "bão", chị vẫn chưa đưa ra quyết định sẽ tổ chức vào 19h ngày mai.

T

tahoangthaovy

Các thí sinh bỏ phiếu ngày thi vòng 2 nhé :|
Các bạn không bỏ là mất quyền lợi của các bạn :(

T

tahoangthaovy

Chào các bạn. Qua 24h bỏ phiếu, kết quả cho thấy số vote Sáng thứ 5 cao nhất. (Dù có khá nhiều nick ảo vote nhưng cũng dễ nhận thấy có 3 phiếu hợp lệ).

Không có gì thay đổi thì vòng 2 sẽ diễn ra vào 8h sáng Thứ 5, 24/7 các bạn nhé. Có ai bận lý do siêu chính đáng không?

Attachments

17.7 KB · Đọc: 0
T

trang.bui35

Chị ơi vì 2 ngày nay mạng lag nên em kO bỏ phiếu được, may là chưa t/c vòng 2. Nhưng e nghĩ là vào buổi tối thứ 5 ổn hơn, ...

T

tahoangthaovy

Vậy tối thứ 5 có ai bận không? ._.

(Nếu đến tối nay không ai lên tiếng là chốt tối thứ 5 nhé =)) )

T

trang.bui35

Ôi ai cũng bận thế nhỉ? Em thì buổi tối ổn hơn mà khoảng mí giờ thì BTC post đề vậy?

T

tahoangthaovy

Mình thì sáng + tối thứ 4,6 bận hết rồi :D nên chỉ event được vào thứ 5,7 thôi.
Tuỳ các bạn chọn vậy. :(

Thế tối thứ 7 thì sao? :-/

T

tahoangthaovy

Có ai tối thứ 7 bận không? Lên tiếng nhé.___________________________________________

T

tahoangthaovy

Nếu là tối thì chắc cuộc thi bắt đầu từ 19 h. Được không các bạn?_______________________________

T

thuong0504

Thế cũng được ạ!

Ban ngày bận đi học không thi được còn tối thi sớm còn đi ngủ nữa :))

T

trang.bui35

Hiện tại thứ 7 em kO bận ạ nhưng ban ngày chắc mất điện khoảng 19h trở đi thì tham gia được ạk!

T

tahoangthaovy

THÔNG BÁO:​

Ngày mai , 24/7 vào khoảng 18h30, các thí sinh tập trung tại topic vòng 2 nhé.

Mọi người ôn lại các kiến thức tổng hợp theo bảng (Bảng A gồm 6,7,8,9 và bảng B gồm 10,11,12) và đồng thời đọc kĩ thể lệ để nắm rõ nhé. (Sẽ không hay nếu các bạn không hiểu luật chơi :s)

T

thaolovely1412

THÔNG BÁO:​

Ngày mai , 24/7 vào khoảng 18h30, các thí sinh tập trung tại topic vòng 2 nhé.

Mọi người ôn lại các kiến thức tổng hợp theo bảng (Bảng A gồm 6,7,8,9 và bảng B gồm 10,11,12) và đồng thời đọc kĩ thể lệ để nắm rõ nhé. (Sẽ không hay nếu các bạn không hiểu luật chơi :s)

Ngày mai em phải đi học chị ơi, sao lại thi ngày mai ạ??? :(:(:(

O

oneday_youwilllove

Định hăng hái vào thi ai dè, toàn THCS , bao h AD tổ chức cho 97er đi, vào các buổi tối

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom