$\color{Red}{\bigstar\fbox{ĐỊA LÍ} \text{ Ống nhòm HM }\fbox{Chung Kết}\bigstar }$

T

thuong0504

Khi nào thi đây chị? Quá 10' rồi, máy em đã cà tàn mà chờ thế này liệt trước khi chôn đấy ạ!

:| Thương quá cái máy...

H

hochoidieuhay

F5 nãy giờ, không biết lúc nào thì bắt đầu thi vậy BTC?
------------------------------------------

T

thuong0504

Chị ơi! Máy em chớp chớp rồi này... em nói thật đấy..... Làm sao ngày mai nó tịt luôn thì chết em mất :((

Quá 15' rồi ạ!?! :((

Có thi không ạ?

T

thuong0504

Phù, máy em vừa mới tắt xong, giờ lên lại tốc độ bằng 1/2 tốc độ ban đầu

Thêm 10' nữa chắc nổ máy!

H

happy.swan

Thế em tắt luôn đi, 3ph nữa bật lại cho nó hồi.

Nếu sau 3ph mà chao ko vào thì vẫn bắt đầu.

T

thuong0504

Thi bên chổ Ai thông minh hơn rồi chị ơi!

Chẳng lẽ chờ, em thì không sao chứ máy em có sao đó ạ! Bây giờ 5s lại phải bấm vào ô này không thì lại không gõ được

:((

H

happy.swan

Bên đấy sắp hết rồi, bên m cứ bắt đầu đi, m ko thix chờ kiểu ấy lâu lắm.

Sẵn sàng nhá:

H

happy.swan

Câu 1: Quê hương tươi đẹp

Đây là một địa điểm du lịch nơi mà những du khách có thể tham quan và cũng có thể trở thành người nông dân thực thụ. Sắc xanh của cánh đồng rau đã tạo nên không gian thoáng mát, tươi tắn.

Đặc biệt đất đai ở đây rất màu mỡ, người nông dân lại vớt rong dưới đầm lên bón cho rau khiến cho rau ở đây có mùi vị thơm ngon hơn hẳn sao với các vùng khác, tạo nên thương hiệu riêng cho nó. Lá rau ở đây không to dày như các vùng khác, mà be bé xinh xinh. Đặc biệt bên cạnh làng là con sông Đế võng.

Đây là địa danh nào trên dải đất hình chữ S?

T

thuong0504

_______________________________________________________________________________________

Làng rau Trà Quế

H

happy.swan

Câu 2: Hãy giải câu hỏi sau và dùng công cụ search của diễn đàn đi tìm topic giấu bức ảnh là logo hocmai.vn kèm dòng chữ Box Địa.

Đất nước có tên gọi là Đất Phương Nam được nhà hàng hải người Hà Lan tìm ra vào năm 1606

Gợi ý: Giới hạn ở Box Địa Lý THPT

T

thuong0504

Australia

_______________________________________________________________________________________________

H

hochoidieuhay

câu 2: Úc hay Australia
----------------------------------------------------------------------------------------

H

happy.swan

Chú ý:

Câu 2: Hãy giải câu hỏi sau và dùng công cụ search của diễn đàn đi tìm topic giấu bức ảnh là logo hocmai.vn kèm dòng chữ Box Địa.

Top Bottom