Sử 8 $\color{Purple}{\fbox{Sử 8}\bigstar\text{♡Nhìn hình đoán tên sự kiện♡}\bigstar}$

• Thread starter lan_phuong_000
  • Ngày gửi
  • Replies 940
  • Views 56,065

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

quynh2002ht

trúng sỏ trường ông albert einstein chứ gì lâu quá không nhớ ghi sao tên là chuyện bình thường thông cảm nha

Last edited by a moderator:
B

boboiboydiatran

trúng sỏ trường ông albert einstein chứ gì lâu quá không nhớ ghi sao tên là chuyện bình thường thông cảm nha
bạn ơi qua dự tiệc bang chủ bên SHIN đi

đúng rùi nè cẩn thận nha ở đây ko phải nơi quảng cáo đâu nha

tiếp

T

taianhpro000

các em cho a hỏi bấy giờ box sử ai đang phụ trách thế em các em phục hồi dc box a cũng mừng quá

Q

quynh2002ht

Carl Friedrich Gauss..............;).....................................................................................

T

thaonguyen25

Lê-ô-na đờ Vanh-xi đúng không ạ?:khi (154):..........................................................

Last edited by a moderator:
S

satthuphucthu

Leonardo da Vinci .................................................................................................=))

B

boboiboydiatran

đúng rồi

tiếp

picture.php

để xem ảnh này còn dùng mẹo xem đường link biết tên ngưòi trong tranh ko

S

scientists

đúng rồi

tiếp

picture.php

để xem ảnh này còn dùng mẹo xem đường link biết tên ngưòi trong tranh ko

Mình có một số góp ý sau, bạn không đồng thì mình sẽ xóa ngay lập tức :

- Thứ nhất, ông này có liên quan đến lịch sử không, liên quan đến mốc thời gian, vấn đề, sự kiện hay thành tựu nào ?
- Thứ hai, ông này có nổi tiếng không ? Mình chắc chắn là không ! Vì nếu nổi tiếng thì chúng ta đã biết đáp án từ lâu rồi. Nếu ông ta không nổi tiếng mà đưa hình lên chẳng khác nào bạn đưa ảnh của bạn lên rồi hỏi "Đây là ai ?", ai biết là ai ?:))

\RightarrowBạn nên cần có những gợi ý thêm nữa nhé !

T

thaonguyen25

Đây nè!

Grigori Yakovlevich Perelman (còn gọi là Grisha Perelman),một nhà toán học nổi tiếng người Nga.:)

B

boboiboydiatran

mình xin lỗi mình quên cảm ơn sự góp ý của mọi ngừoi

+ sinh năm 1966 ( nếu có thêm ngày tháng mọi ngưòi sẽ tìm được ngay)

+một nhà toán học người Nga có nhiều đóng góp đến hình học

+ từ trối huy chương Fields ( cái này sẽ cho mọi ngưòi biết kết quả vì ông là ngưòi duy nhất làm vầy)

W

woonopro

Đáp án của thảo nguyên đúng k vậy nhỉ, đúng thì post tiếp hình đi em............ đang chờ háo hức

B

boboiboydiatran

xl mọi ngưòi vì trậm trễ

picture.php

+sinh năm 1791
+là một nhà bác học người Anh
+(mọi ngưòi suy nghĩ từu từ nếu ko đoán được mình sẽ cho gợi ý cuối cùng mọi người đoán ra liền ak )

T

thaonguyen25

Tiếp nhé!

Charles Babbage đúng không?:)Post tiếp tí cho nó sôi nổi,hì hì.

T

thaonguyen25

Ấp chiến lược để đối phó với mặt trận giải phóng việt nam(do chính quyền Ngô Đình Diệm áp dụng)
Khổ nỗi chả biết đây có phải sự kiện không,chỉ biết đây là một ấp chiến lược điển hình thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom