$\color{Purple}{\fbox{Hội_nhóm}\bigstar\text{ ♥ Thế Giới Tuổi Thơ Ver.2 ♥}\bigstar}$

P

phuongngan501

Hi mọi người
Đang làm gì thế?
Anh boboiboy nghiêm hơn rồi:(Lại còn viết chữ to đùng"cấm spam,spam,spam".Luật lúc đầu là thường xuyên spam cho hội,bây h thì...
Em thấy nếu không được spam thì nhóm chán lắm!
Bên ver.1 thì sôi nổi hơn bao nhiêu
Bây giờ thì chán bấy nhiêu.Haizz...

N

ngocsangnam12

theo nội quy cũ nhé
ba dòng
bài không dùng ngôn ngữ teen
không spam kiểu bóc tem , ừ ...
không tính trích dẫn
không tính câu vô nghĩa và you cũng chả đủ
đừng có nói về luật với tôi you chưa biết tôi từng mở 1 nhóm nhưng bị phá sản vì sai luật đâu

Thưa bạn boboidiatran rằng:
Mình đang nhắc nhở nên chưa nói đến.
Sai rồi sai nữa là chuyện hết sức bình thường.
Thấy mình nhớ siêu không đọc quá có suy nhật một lần mà nhớ siêu ghê.
Mà mọi người có sắp thi học kỳ II không ?

Last edited by a moderator:
S

sonsuboy

anh naruto cẩn thận nhé không là spam ấy,ở box tin anh cũng spam rồi nhưng chưa bị ăn cái thẻ đỏ thôi,em bị ăn 2 cái rồi,em sợ lắm
nhân vật em yêu thích là:

N

naruto2001

CHơi hình đại vậy, lăn xuống cứ như conan đang nhìn mình ý: haizzz may mà không bị ăn thẻ đỏ_____________-

H

huutuanbc1234

có ai chơi lmht không nào bàn chuyện đi thứ hai tuần sau solo nha con nào cũng được

T

thanhcong1594

Hình như Spam là rác hay thư rác trong Gmail cũng có mừ_____________________________________________________________________________

N

ngocsangnam12

anh naruto cẩn thận nhé không là spam ấy,ở box tin anh cũng spam rồi nhưng chưa bị ăn cái thẻ đỏ thôi,em bị ăn 2 cái rồi,em sợ lắm
nhân vật em yêu thích là:

Anh Sonsu mà đã từng bị ăn 2 cái thẻ đỏ hả ??
Thế mà em chưa ăn cái nào.
Thấy em giỏi không???
Nhưng mà mong thật đừng bị ăn cái nào.
Mà thẻ đỏ thì như thế nào ?

L

lililovely

:(( Có ver mới sao không bảo.....................................................................................................................................
p/s: Có ai quen mình không

N

naruto2001

có thưa chị linh
p/s: thi xong chuẩn bị mặc giáp ăn lươn____________________________________________________

D

duythanh73

Anh Sonsu mà đã từng bị ăn 2 cái thẻ đỏ hả ??
Thế mà em chưa ăn cái nào.
Thấy em giỏi không???
Nhưng mà mong thật đừng bị ăn cái nào.
Mà thẻ đỏ thì như thế nào ?

Để anh cho em thẻ đỏ là em biết liền à =)) Cơ mà vào vấn đề là nếu em bị 2 thẻ đỏ sẽ trở thành 1 thẻ vàng :khi (47):

Và đây là nhân vật hoạt hình em yêu thích :x

Last edited by a moderator:
N

ngocsangnam12

Để anh cho em thẻ đỏ là em biết liền à =)) Cơ mà vào vấn đề là nếu em bị 2 thẻ đỏ sẽ trở thành 1 thẻ vàng :khi (47):

Và đây là nhân vật hoạt hình em yêu thích :x

Đâu em đang no bụng mà đâu có cần ăn đâu anh duythanh73 :p
Nhân vật yêu thích của mình là không có :|
Còn mọi người đưa ra đi cho mình chung sở thích với.

N

naruto2001

nhân vật mình thích là conan, shin, naruto__________________________________________________________________

L

luongpham2000

Doremon ă? Hầu như mình toàn đọc truyện :3 Dạo này ít xem mấy bộ phim mới trên VNS lắm :( mắc thi mà..
@naruto2001: nhô a, lúc nãy mới gặp trên f phải không nhỉ :3

P

phamhuy20011801

Giờ lớn, chán hết rồi, may ra mình còn cảm tình với conan và 7 viên ngọc rồng_________________ À cả doraemon___Chế nữa___________:))

P

phankyanhls2000

Ê,cho hỏi: t vô nhóm dc ko hả......................................................???

Top Bottom