$\color{Magenta}{\fbox{SNTV}\bigstar\text{Chúc mừng sinh nhật Khánh Linh}\bigstar}$

• Thread starter phankyanhls2000
  • Ngày gửi
  • Replies 67
  • Views 3,685
H

hien_vuthithanh

Chúc em sinh nhật vui vẻ =))

Chúc năm nay thi vào cấp 3 đạt kết quả tốt nha :))

Chúc Khánh Linh và chúc luôn cả bạn dẫn Kỳ Anh cùng mem hm 2k nữa (có sến quá không zậy :)

P

phankyanhls2000

Qùa nữa chị ơi............................................................................

P

phankyanhls2000

Có gì em mang về hộ,chị khỏi phải lo:)).......................................

N

ngocsangnam12

A cái anh kia sao không có vì người dẫn chương trình thậm tệ nhất em bầu luôn . Giờ làm em đắn đo không có cái nào trừ cái đầu tiên nhưng chẳng lẽ hy sinh kẹo. OMG Thôi đành ngậm ngùi hy sinh kẹo thôi ... Chán quá đi

Ớ nhưng mà được chọn nhiều lần em chọn hết thế em vẫn được kẹo chứ ??? Yeah

P

phankyanhls2000

Kẹo nè:))

images

images

images

Ăn kẹo nhiều sâu răng đó,nhớ đánh răng nhe:))

P

phankyanhls2000

Sao chẳng ai bỏ phiếu cho mình vậy trời.Tài trợ chương trình này tốn bao nhiêu kẹo mà chẳng ai bỏ phiếu:((

N

ngocsangnam12

Ơ em ấn giúp anh bao nhiêu cái mà cho có mỗi từng đó. Hức ... đừng mơ em ủng hộ nữa nhé~

P

phankyanhls2000

Hehe,hết kẹo rồi.........................................
Mà quà đâu em:))

1

123khanhlinh

Đọc xong 3 trang này lăn ra chớt =)) Sn mình mà nó toàn tự sướng từ đấu đến cuối k à =))
Cám ơn m.n đã dành thời gian để chúc mừng sinh nhật cho mình :)) Xúc động quá........................ mỗi tội k khóc được :v

N

ngocsangnam12

Đọc xong 3 trang này lăn ra chớt =)) Sn mình mà nó toàn tự sướng từ đấu đến cuối k à =))
Cám ơn m.n đã dành thời gian để chúc mừng sinh nhật cho mình :)) Xúc động quá........................ mỗi tội k khóc được :v

Không có gì đâu chị cho em kẹo cũng là 1 cách cảm ơn rồi chị :p

S

sonsuboy

Chúc chị sinh nhật vui vẻ nha________________________Máy nhà em mất mạng nên ít vào hocmai____________________________________________

P

phankyanhls2000

Qùa đâu em.........................................................
Tặng muộn phạt x2

P

phnglan

sr nhé? hôm nay chị mới lên

chị chúc mừng sinh nhật KHÁNH LINH nhé. chúc e thêm một tuổi mới ngày càng xinh đẹp hơn giờ, học giỏi và sắp tới thi đỗ trường mà e mong muốn. happy birthday Khánh Linh

quà đây:

images

N

nice_vk

Lại còn tổ chức sn cho bạn gái nữa cơ đấy.
Bá đạo thiệt. ~~

Cơ mà chúc Khánh Linh sn vui vẻ nhé ^^

Last edited by a moderator:
H

hanh7a2002123

cơ mà anh phanlyanhls2000 ẹp troai nầy! 26-10 là sn em đêý ! nhớ tổ chức cho e gái '' bé bỏng'' nha! =)) e đợi :))

Top Bottom