$\color{Magenta}{\fbox{SNTV}\bigstar\text{Chúc mừng sinh nhật Khánh Linh}\bigstar}$

• Thread starter phankyanhls2000
  • Ngày gửi
  • Replies 67
  • Views 3,687
P

phankyanhls2000

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lời mở đầu:
Hôm nay là ngày sinh nhật "con bé" bị les.
Nó láo quá nên không ai thèm tổ chức sn cho=))
Vì thấy nó tội nghiệp nên mình quyết định tổ chức sn cho nó:))

Giới thiệu gia chủ:))
Tên đăng nhập: 123khanhlinh
Tên thường gọi: lenn less
Giới tính: les (nó bị les nên các bạn khác giới đừng có bắt chuyện với nó không nó chửi cho đấy:)))
Câu thường nói: đồ óc heo (vì nó là heo nên không nghĩ ra từ nào khác ngoài từ heo)
Câu đe dọa thường nói: đạp phát h
Đặc điểm: thích con gái (vì nó les:)))

...

Thôi hết phần dẫn chương trình rồi.
Mời m.n đến tặng quà,tặng j thì tặng,không tặng thì về,tặng xong cx về=))
Mà đến rồi thì tặng,không tặng không cho về:))

M.n bỏ phiếu cho mk danh hiệu người dẫn chương trình đẹp trai and tài năng nha:))

Last edited by a moderator:
N

ngocsangnam12

Ôi ~ Hôm nay là ngày và tháng chào đời của chị Khánh Linh cũng là ngày chị bắt đầu thở, nhìn được ánh sáng, ... vân vân và vân... Nhưng chị ơi em được mời gấp quà nên chưa chuẩn bị quà sẵn nên đừng đuổi về sớm quá nhé. Chúc chị lên 1 tuổi =)) mạnh khỏe, học giỏi,... vv... Xong sinh nhật nhớ cho em kẹo nhá. Yêu chị ít á nhầm yêu chị nhiều ... ( Đừng có đầu đen tối nhá ... :p Em không bị less đâu)

P

pesaubuon98

sinh nhật linh chị chúc em càng ngày càng xinh đẹp nà,học giỏi nà,nhiều bạn nam theo nà,=)) và nói chung chúc mọi điều tốt đẹp nhất đến với em nhé.

P

phankyanhls2000

ngocsangnam12,không tiễn nha.Mà quà đâu.
Anh không đòi quà.....nhưng nó đòi đấy:))
p/s:em không les mới lạ đó,lúc e nói không thích con trai=>thích con gái.
Đi đâu cx gặp les:))

sinh nhật linh chị chúc em càng ngày càng xinh đẹp nà,học giỏi nà,nhiều bạn nam theo nà,=)) và nói chung chúc mọi điều tốt đẹp nhất đến với em nhé.

Qùa đâu chị:))

1

123khanhlinh

Lời mở đầu:
Hôm nay là ngày sinh nhật "con bé" bị les.
Nó láo quá nên không ai thèm tổ chức sn cho=))
Vì thấy nó tội nghiệp nên mình quyết định tổ chức sn cho nó:))

Giới thiệu gia chủ:))
Tên đăng nhập: 123khanhlinh
Tên thường gọi: lenn less
Giới tính: les (nó bị les nên các bạn khác giới đừng có bắt chuyện với nó không nó chửi cho đấy:)))
Câu thường nói: đồ óc heo (vì nó là heo nên không nghĩ ra từ nào khác ngoài từ heo)
Câu đe dọa thường nói: đạp phát h
Đặc điểm: thích con gái (vì nó les:)))

...

Thôi hết phần dẫn chương trình rồi.
Mời m.n đến tặng quà,tặng j thì tặng,không tặng thì về,tặng xong cx về=))
Mà đến rồi thì tặng,không tặng không cho về:))

Lời nói đầu:
E hẹ hèm..... Trước tiên xin phép được cám ơn thằng bạn les vì đã tổ chức sn cho Len "xinh đẹp" ta đây :))
Và cuối cùng:Cái câu: "đồ óc heo" là t pảo m đọ =))

P

pro3182001

E chịu trả bít tặng j chỉ bít chúc chị sn vui vẻ hết :p
P/s sa m.n bít c ý bị les ?

T

thanhcong1594

Les là gì zậy ko hỉu___________________________Lép thì hỉu_________________________________________________

T

toiyeu71

Với cái tuổi thật đẹp này, em chúc chị có một sức khỏe tươi mới, thành công luôn luôn tới, về sắc diện thì ai nhìn cũng phải chới với, hihi. Happy Birthaday !_______________________________________________________________________
images

images

images

T

thanhcong1594

khanhlinh tuổi con heo ak______________________________________________________________________
tưởng lớp 9 tuổi rồng con chứ

P

phankyanhls2000

ngocsangnam12 không ai gay lại đi tán gái đâu em=))

toiyeu71 chới với,lảo đảo húc vào tường chết đấy.
Thôi,xấu xấu 1 tí cho đỡ phí,vì đằng nào chẳng les:))

thanhcong1594 ơi,ai bảo tuổi heo đâu,chỉ bảo nó là heo thôi:))

T

tieuyetdethuong1

Chúc mừng sinh nhật chị Linh.Chúc chị ngày càng xinh gái,học giỏi và nhận được thật nhiều quà trong ngày hôm nay chị nhé!
Ngoài lề:mad:chị Linh:Chị sn cùng con bạn của em luôn đó chị.
@kyanh:dẫn chương trình có duyên quá bạn à!

picture.php

picture.php

H

hanh7a2002123

hờ..chả biết chị 123khanhlinh . Cơ mà ông phankyanhls2000 quá đáng nhé! tổ chức sn cho ng ta mà chả có tí bánh gato hay là quà sn gì =='' thôi e bắt trước ổng vậy :p. thì e c~ chúc chị sn zz, chúc mừng sinh linh khánh linh ra đời thêm 1+ lần nữa ( +1 tuổi) chúc chị học thật gỏi, always smile :").
chúc xog rồi bi giờ đến phần tung hoa tung lụa....tung tất cả những gì có thể tung.... =)):M059:..............
P/s: ngại quá cơ :M025:

Top Bottom