Ngoại ngữ $\color{green}{\fbox{TỪ VỰNG}\bigstar\text{Lớp Học Từ Vựng}\bigstar}$

vuhoangnam2001

Cây bút được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cảm ơn tất cả các bạn trong suốt một tuần qua đã đăng kí tham gia Lớp học Từ Vựng của box Anh. Tôi mong Lớp học Từ Vựng (LHTV) sẽ cho các bạn một trải nghiệm thật thú vị và trao cho các bạn một hành tranh thật vững chắc để có thể rèn luyện vốn từ vựng của mình. Đây là danh sách lớp học của chúng ta:
  1. Nguyễn Quang Trung
  2. Nguyễn Thị Thu Hương
  3. L. P. Linh
  4. Đỗ Lê Long Ấn
  5. Vũ Yên Nhi
  6. Hoàng Lão Nhân
  7. Võ Nguyễn Trúc Quỳnh
  8. Hoàng Thị Hương Giang
  9. Phạm Minh Anh
  10. Nguyễn Tấn Tài
  11. Nguyễn Khánh Linh
  12. Nguyễn Như
  13. Hàn Tuệ Lâm
  14. Hồ Ngọc Hùng
  15. Phan Nguyễn Tuấn Anh
  16. Lê Văn Đông
  17. Trương Nguyễn Hải Yến
  18. Nguyễn Trần Anh Thư
  19. Anh Kỳ
  20. Lê Thị Hải
  21. Nguyễn Tú Linh
  22. Nguyễn Trang Nhung
  23. Nguyễn Thanh Bình
  24. Nguyễn Trần Thành Đạt
  25. Nguyễn Thị Hương Duyên
  26. Nguyễn Thị Quyên
  27. Phùng Đặng Thanh Bình
  28. Tô Hoàng Nhi
  29. Đỗ Thị Thanh Trúc
Chúc mừng tất cả các bạn đã trở thành thành viên chính thức của lớp học. Chúng tôi mong các bạn sẽ hoàn thành tất cả các bài tập được giao để có thể được nhận những phần quà rất có ý nghĩa từ box Anh nhé. Nếu có bất cứ câu hỏi gì thì các bạn hãy hỏi trực tiếp tại topic này. Chúc các bạn thành công
pasted image 0.png

Last edited:

Thanh Trúc Đỗ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
847
973
179
20
TP Hồ Chí Minh
Trường Trung học Thực hành Sài Gòn
Anh ơi, định kì bao lâu mới đăng bài vậy ạ?

vuhoangnam2001

Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
Các bạn ơi, ngày mai chúng mình sẽ bắt đầu tiết học đầu tiên nhé. Bài học đầu tiên của chúng ta sẽ bắt đầu vào khoảng lúc 19h, đây cũng có thể là lịch cố định chúng mình post bài nhé. Các bạn hãy chú ý online đầy đủ để làm và hoàn thiện bài nhé. Hãy nhớ càng đúng, càng nhanh thì cơ hội để các bạn nhận được giải thưởng sẽ càng cao nhé! Chúc các bạn thành công!
À mình đang có ý tưởng đó là bầu cử hoặc tự bầu cử một người lớp trưởng cho lớp. Trách nhiệm của người đó là đốc thúc tất cả các bạn làm bài và báo cáo cho mình hoặc @young01 sĩ số qua số bài làm và báo cáo lại. Ai nghĩ mình có khả năng thì cứ tự ứng cử nhé. Chúng mình sẽ xem xét
@Jotaro Kujo @Anna Sally @Oahahaha @Tony Time @Thiên trường địa cửu @Thủ Mộ Lão Nhân @NYuuWindy
@Hoàng Hương Giang @joon_young#1 @TajSaker

@Ng.Klinh @Snowball fan ken @Hàn Tuệ Lâm @gabay20031
@Tuấn Anh Phan Nguyễn @boyfriend905 @Ye Ye @hunghoaink@gmail.com @Kyanhdo @lê thị hải nguyên
@Tú Linh
@Trang Nhung Nguyễn @thanhbinh221 @Ngọc Đạt @Nhóc lười A2 @Nguyễn Thị Quyên
@thanhbinh2002 @Tiểu Lộc
@dohuuchi06@gmail.com

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Các bạn ơi, ngày mai chúng mình sẽ bắt đầu tiết học đầu tiên nhé. Bài học đầu tiên của chúng ta sẽ bắt đầu vào khoảng lúc 19h, đây cũng có thể là lịch cố định chúng mình post bài nhé. Các bạn hãy chú ý online đầy đủ để làm và hoàn thiện bài nhé. Hãy nhớ càng đúng, càng nhanh thì cơ hội để các bạn nhận được giải thưởng sẽ càng cao nhé! Chúc các bạn thành công!
À mình đang có ý tưởng đó là bầu cử hoặc tự bầu cử một người lớp trưởng cho lớp. Trách nhiệm của người đó là đốc thúc tất cả các bạn làm bài và báo cáo cho mình hoặc @young01 sĩ số qua số bài làm và báo cáo lại. Ai nghĩ mình có khả năng thì cứ tự ứng cử nhé. Chúng mình sẽ xem xét
@Jotaro Kujo @Anna Sally @Oahahaha @Tony Time @Thiên trường địa cửu @Thủ Mộ Lão Nhân @NYuuWindy
@Hoàng Hương Giang @joon_young#1 @TajSaker

@Ng.Klinh @Snowball fan ken @Hàn Tuệ Lâm @gabay20031
@Tuấn Anh Phan Nguyễn @boyfriend905 @Ye Ye @hunghoaink@gmail.com @Kyanhdo @lê thị hải nguyên
@Tú Linh
@Trang Nhung Nguyễn @thanhbinh221 @Ngọc Đạt @Nhóc lười A2 @Nguyễn Thị Quyên
@thanhbinh2002 @Tiểu Lộc
@dohuuchi06@gmail.com
Bae bào làm lớp trưởng :"vv

Oahahaha

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
11 Tháng năm 2017
1,030
1,449
239
23
Cảm ơn tất cả các bạn trong suốt một tuần qua đã đăng kí tham gia Lớp học Từ Vựng của box Anh. Tôi mong Lớp học Từ Vựng (LHTV) sẽ cho các bạn một trải nghiệm thật thú vị và trao cho các bạn một hành tranh thật vững chắc để có thể rèn luyện vốn từ vựng của mình. Đây là danh sách lớp học của chúng ta:
  1. Nguyễn Quang Trung
  2. Nguyễn Thị Thu Hương
  3. L. P. Linh
  4. Đỗ Lê Long Ấn
  5. Vũ Yến Nhi
  6. Hoàng Lão Nhân
  7. Võ Nguyễn Trúc Quỳnh
  8. Hoàng Thị Hương Giang
  9. Phạm Minh Anh
  10. Nguyễn Tấn Tài
  11. Nguyễn Khánh Linh
  12. Nguyễn Như
  13. Hàn Tuệ Lâm
  14. Hồ Ngọc Hùng
  15. Phan Nguyễn Tuấn Anh
  16. Lê Văn Đông
  17. Trương Nguyễn Hải Yến
  18. Nguyễn Trần Anh Thư
  19. Anh Kỳ
  20. Lê Thị Hải
  21. Nguyễn Tú Linh
  22. Nguyễn Trang Nhung
  23. Nguyễn Thanh Bình
  24. Nguyễn Trần Thành Đạt
  25. Nguyễn Thị Hương Duyên
  26. Nguyễn Thị Quyên
  27. Phùng Đặng Thanh Bình
  28. Tô Hoàng Nhi
  29. Đỗ Thị Thanh Trúc
Chúc mừng tất cả các bạn đã trở thành thành viên chính thức của lớp học. Chúng tôi mong các bạn sẽ hoàn thành tất cả các bài tập được giao để có thể được nhận những phần quà rất có ý nghĩa từ box Anh nhé. Nếu có bất cứ câu hỏi gì thì các bạn hãy hỏi trực tiếp tại topic này. Chúc các bạn thành công
View attachment 15203
Phương thức làm bài sẽ là ntn? :v Bạn sẽ đăng đề vào đây và mọi người trả lời đáp án cũng vào topic này luôn sao? :v

vuhoangnam2001

Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
Bae bào làm lớp trưởng :"vv
Em tự bầu cử em làm lớp trưởng đó hả?
Phương thức làm bài sẽ là ntn? :v Bạn sẽ đăng đề vào đây và mọi người trả lời đáp án cũng vào topic này luôn sao? :v
Đúng vậy em ạ, các em cứ làm bài trực tiếp vào đây. Cách thức để trao điểm thành tích dựa trên hai tiêu chí điểm số và thời gian làm bài nhé

Oahahaha

Cựu Mod Sinh học
Thành viên
11 Tháng năm 2017
1,030
1,449
239
23
Em tự bầu cử em làm lớp trưởng đó hả?

Đúng vậy em ạ, các em cứ làm bài trực tiếp vào đây. Cách thức để trao điểm thành tích dựa trên hai tiêu chí điểm số và thời gian làm bài nhé
... mình sinh năm 2000 nên đừng gọi là em :v cứ gọi là bạn đc rồi nah

Khi các bạn đăng bài lên thì có giới hạn thời gian ko? :v Vì thường tối có thể sẽ có người đi họ thêm về khá muộn nên mình nghĩ có thể đẩy lịch đăng bài lên 8h được ko? Lúc đó mọi người sẽ tụ họp đông đủ hơn à :v

À mà nhân tiện, mình đề cử @Ngọc Đạt làm lớp trưởng, em ấy năng động nhất luôn đó :v

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

vuhoangnam2001

Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
... mình sinh năm 2000 nên đừng gọi là em :v cứ gọi là bạn đc rồi nah

Khi các bạn đăng bài lên thì có giới hạn thời gian ko? :v Vì thường tối có thể sẽ có người đi họ thêm về khá muộn nên mình nghĩ có thể đẩy lịch đăng bài lên 8h được ko? Lúc đó mọi người sẽ tụ họp đông đủ hơn à :v

À mà nhân tiện, mình đề cử @Ngọc Đạt làm lớp trưởng, em ấy năng động nhất luôn đó :v
Mình xin lỗi nhé vì mình không biết điều này. Còn đề xuất của bạn mình cũng sẽ cố gắng cân nhắc xem liệu mình có nên đăng từ lúc h hay không
@Ngọc Đạt Em thấy đề xuất em làm lớp trưởng có hợp lí không?

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Mình xin lỗi nhé vì mình không biết điều này. Còn đề xuất của bạn mình cũng sẽ cố gắng cân nhắc xem liệu mình có nên đăng từ lúc h hay không
@Ngọc Đạt Em thấy đề xuất em làm lớp trưởng có hợp lí không?
Em là đứa năng động các môn nhưng môn anh thì k phải, em có level English tệ nên em chỉ tham gia học thôi. Em thiết nghĩ cứ như 1 lớp hôc thêm, k cần lớp trưởng ạ!

vuhoangnam2001

Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
Em là đứa năng động các môn nhưng môn anh thì k phải, em có level English tệ nên em chỉ tham gia học thôi. Em thiết nghĩ cứ như 1 lớp hôc thêm, k cần lớp trưởng ạ!
Không cần quá xuất sắc về TA đâu em, chỉ cần năng nổ chút là ổn thôi

Thanh Trúc Đỗ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
847
973
179
20
TP Hồ Chí Minh
Trường Trung học Thực hành Sài Gòn
Nếu như giờ đó em đi học thêm tới 21h mới về thì em làm bài vào ngày thứ bảy được không anh?

vuhoangnam2001

Thành viên
13 Tháng một 2014
739
991
264
22
Phú Thọ
Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Thanh Trúc Đỗ