$\color{Green}{\fbox{RADIO}▓▓\text{ ■ Qùa tặng âm nhạc - 2015 ■ } ▓▓}$

D

duythanh73

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Mloa_loa: $\color{Green}{\fbox{RADIO}▓▓\text{ ■ Qùa tặng âm nhạc - 2015 ■ } ▓▓}$ :Mloa_loa:​

MC: Duy Thanh (duythanh73) và Thùy Linh (dalian231)
Thời gian phát sóng: thứ 3 và thứ 6

Chương trình HOT hòn họt của box Âm nhạc đã trở lại và...lợi hại hơn xưa! Với dàn MC mới toanh :D cùng cách làm việc nhanh chóng, hiệu quả của đội ngũ mod thì Duy Thanh mong rằng, topic sẽ là cầu nối, nơi mà bạn có thể gửi những lời yêu thương qua âm nhạc.

Bạn đang thắc mắc về topic này? Mình xin giới thiệu đội nét để các bạn hiểu rõ hơn! "Quà tặng âm nhạc" và topic phát nhạc cùng lời nhắn theo yêu cầu. Thay vì trên tivi thì MC đọc, phát trực tiếp, thì ở học mãi sẽ dùng hình thức online post bài để thực hiện chương trình này.

Nội dung:
Thành viên sẽ truy cập vào link: :-* http://goo.gl/forms/YCBQCwYRm9 :x để gửi tặng nhau các bài hát kèm theo lời nhắn, lời chúc dành tặng cho người bạn/ nhóm bạn của mình. Điền và gửi form, bài hát của bạn sẽ được cập nhật ngay ở chương trình

Hình thức:
- Chương trình năm nay có thay đổi đôi chút, đó là chỉ hoạt động ở hình thức online. Chương trình sẽ online vào thứ 3 và thứ 6, vì vậy các bạn nên nhanh chóng gửi yêu cầu nhé!

Bắt đầu thôi mọi người :)
Quà tặng âm nhạc - Nơi kết nối trái tim yêu thương!

Last edited by a moderator:
D

duythanh73

QUÀ TẶNG ÂM NHẠC - SỐ 1

Chào các bạn! Duy Thanh và Phương Linh rất vui khi được đồng hành càng các bạn ở chương trình [RADIO] Quà tặng âm nhạc của box Âm nhạc. Thanh mong đây sẽ là cầu nối để mọi người hiểu và yêu mến nhau hơn thông qua âm nhạc! Và sau đây chúng ta sẽ bắt đầu và chương trình nhé! *vỗ tay đi mọi người* Ủa mà nãy giờ không thấy Linh đâu? Linh ơi! Em đâu rồi! Hú hú *biến thành động vật* =))

D

dalian231

*Đạp xe với tốc độ max speed* "Kítttttttt!" Em đây :)
Chào buổi tối tất cả mọi người ^_^ Lần đầu tiên Linh cùng anh Thanh dẫn chương trình nên rất mong mọi người ủng hộ

D

duythanh73

*vỗ tay* Haizz! Gọi cả tiếng đồng hồ mới đạp xe tới! Thôi chúng ta vô chương trình đi, nếu không ngồi tám chắc tới hết chương trình quá =)) Cho anh hỏi em cái này nha Linh, em có thích nhạc Hàn Quốc không?

D

duythanh73

À ờ anh cũng rất thích là đằng khác! Dạo này anh thích Got7 ;)
Mà nếu vậy là yêu cầu đầu tiên của chương trình rất hợp với anh em mình rồi! À không còn khán giả nữa chứ. Có một bạn giấu tên gửi yêu cầu bài hát Rain Drop của IU đến dalian231 @-) với lời nhắn “Mong Linh sẽ có giọng hát thật hay hơn IU, xinh hơn IU, đẹp hơn IU. Cậu luôn là người bạn ở bên tớ. I love you”. Sau đây xin mời các bạn nghe bài hát này nhé!

[YOUTUBE]lfcaABzPqw8[/YOUTUBE]​

D

duythanh73

Mọi người thấy bài hát này như thế nào? Theo mình thấy bài này rất hay :) Còn em thì sao, Linh?

D

dalian231

Oa ~ Bài này trên cả tuyệt vời ấy! ^_^ Nghe đi nghe mãi nghe hoài mà chả thấy chán.. Không biết người gửi là ai ấy nhỉ, tò mò quá đi ;))
Yêu cầu này dễ thương thật! Cơ mà yêu cầu này là một bài hát cũng khá hay ;))
Yêu cầu này được gửi từ quán quân event mới nhất của box Âm nhạc nà: biobaby!
Người nhận là các member rất rất là quen thuộc của diễn đàn chúng ta:

Chị Hòa (thuyhoa17), Chị Mộc (leo345), Anh Minh (hocmai.diendan)
Lớn nhắn còn rất dễ thương nữa ^^:
”Bài hát này gửi đến 3 anh chị thân thương của em cũng như toàn thể member của diễn đàn.
Khoảng thời gian làm mem của diễn đàn, đặc biệt là lúc quen biết, giao lưu với 3 anh chị rất vuii. Em sẽ hổng quên thời gian đẹp đẽ lung linh này đâu.
Em iuuuu 3 anh chị!

Hết ạ! :v”
Bài hát gửi đến là Ai cũng có ngày xưa do Phan Mạnh Quỳnh hát :
Cùng nghe nhé!
[YOUTUBE]uheK3Pusg1w[/YOUTUBE]

D

duythanh73

Quả là quán quân cuộc thi ở box Âm nhạc! Một bài hát vừa ý nghĩa, vừa hay, làm Thanh gợi nhớ kỉ niệm....hồi xưa :) Lời nhắn cũng rất ý nghĩa, mong anh chị được bạn biobaby gửi quà tặng này cũng xem qua chương trình!

Và sau đây là yêu cầu kế tiếp của một bạn giấu tên gửi đến duc_2605 với lời nhắn yêu thương vô bờ bến:"=))". Bài hát mà bạn ấy yêu cầu là bài hát "Troll Song" =))

[YOUTUBE]gkTb9GP9lVI[/YOUTUBE]​

D

dalian231

=)) Nội dung và giai điệu bài hát quả rất hợp với cái tên của nó! Chắc hẳn người gửi là người hài hước!
Còn sau đây là một yêu cầu của 1 bạn giấu mặt gửi đến
prince123lam@gmail.com - một thành viên trong club của Linh :)
Đây là lời nhắn: "
Tớ muốn cậu biết là tớ thương cậu lắm không muốn xa nhau đâu"
Chắc hẳn là 1 người bạn rất thân với bạn prince123lam@gmail.com ^^
Sau đây là bài hát:
Always - Bon Jovi
[YOUTUBE]9BMwcO6_hyA[/YOUTUBE]

D

duythanh73

Tình bạn thật thiêng liêng...À xin lỗi mọi người mình hơi bị sến :v Vì còn một yêu cầu nữa thôi là hết chương trình rồi :( Nhưng không sao, thứ 3 tuần sao chúng ta lại gặp nhau :) Và sau đây là món quà của duythanh73 gửi đến tất cả thành viên diễn đàn học mãi với lời nhắn:"Chúc mọi người có một buổi tối vui vẻ khi nghe bài hát này!". Bài hát mà bạn ấy yêu cầu là bài hát "Like I'm Gonna Lose You" do Meghan Trainor ft. John Legend trình bày. Mời các bạn cùng thưởng thức :D

[YOUTUBE]2-MBfn8XjIU[/YOUTUBE]​

D

duythanh73

Mọi người thấy món quà của mình như thế nào? Em thấy thế nào vậy Linh?

D

dalian231

Cảm ơn anh Thanh dễ thương nhiều, một bài hát rất hay ^^! Chắc hẳn mọi người cũng thích nó chứ?
Còn bây giờ, anh Thanh cùng Linh xin phép dừng chương trình tại đây. Mọi người hãy cứ gửi những cảm xúc của mình và các yêu cầu của mình vào link: http://goo.gl/forms/YCBQCwYRm9 nhé !
Radio sẽ mở vào thứ 3, thứ 6 hàng tuần.
Mọi người nhớ ủng hộ nhé ;) chúc mọi người buổi tối tốt lành bên gia đình và có một giấc mơ đẹp tối nay :)

D

dalian231

QÙA TẶNG ÂM NHẠC - SỐ 2​

Chào buổi tối, tất cả mọi người! Linh xin đồng hành cùng mọi người tại chương trình tối hôm nay :)
Và sau đây chúng ta bắt đầu chương trình nhé *clap, clap*
Ủa mà mọi người có thấy anh Thanh đâu hông??
*lấy máy điện thoại, gọi* ...Tút...tút...tút
Ôi không liên lạc được rồi! Hic, tối nay Linh phải làm MC một mình thôi, mong mọi người ủng hộ Linh nhá ;) Yêu mọi người ^_^ Ye! Ye!
Chương trình xin được bắt đầu sau vài phút tự kỷ ...

D

dalian231

Phải nói là bây giờ có nhiều người bạn quen nhau trên mạng rồi trở nên thân thiết nhờ việc học tập quá luôn ^^ Linh lấy ví dụ nhé, Linh quen được rất nhiều người bạn cùng tuổi nà, rồi sau đó làm quen rồi lại chia sẽ nhau bao nhiêu kiến thức! Như thế rất có ích cho mình và họ. Và sau đây là yêu cầu của 2 người như Linh nói trên. Người gửi là huutuanbc1234, còn người nhận là gaconkudo!
Lời nhắn của bạn ấy là... Úm ba la!
Ủa?? Đâu rồi ta.
"chúng mình cùng học tốt vật lí nha ! "
Oa đây rồi ^^ còn bài hát yêu cầu của bạn là một bài hát rất hay! Mọi người cùng nghe nhé!
Bài hát do Bức Tường hát, đó là bài Đường Đến Ngày Vinh Quang.
[YOUTUBE]qjf74wsvSUU[/YOUTUBE]​

D

dalian231

Mọi người thấy bài trên như thế nào Hay lắm nhỉ ^^ Bật ti vi xem nào.--------------
Sau đây là thông tin thời sự quốc tế.
Hôm qua, có một tên trộm đeo khẩu trang đen đã đột nhập vào nhà ông Roger sonsuboy vào lúc 0:00, tưởng có chuyện gì, ai ngờ đến gửi một bức thư tình thân mật với lời nhắn: "Nghe nhạc nhé"
Ngoài ra, tên trộm giấu mặt còn đưa một USB trong đó có 1 bài hát rất hay:
[YOUTUBE]nrc4I3II3ZY[/YOUTUBE]​

D

dalian231

Theo mọi người bài trên có hay không -_______-?
Không đề mọi người chờ, Linh sẽ mở yêu cầu tiếp theo:
Từ cabua266 gửi đến phankyanhls2000 với lời nhắn:
"bài bái với mục đích kêu gọi a PHan cưới vợ thứ 2 trên face * cười hiểm*""yêu cầu là mong mc chat ít thui...đoc bùn cười quá * cười* "
Coi bộ cabua266 rất nguy hiểm =)) và bài hát:

Đẹp trai mới được nhiều gái yêu -_____-"
[YOUTUBE]WcEsVKmCClM[/YOUTUBE]​

D

dalian231

Do có 1 người giấu mặt gửi đến gaconkudo cùng 1 bài hát với huutuanbc1234 , có điều với lời nhắn là: chúc bạn học thật tốt vật lí để theo đuổi ước mơ của mình nha !
Vì vậy, Linh sẽ tua nhanh vì thời gian chương trình có hạn ;)
Chậc! Hôm nay nhiều đôi bạn gửi cho nhau quá ha, yêu cầu cuối cùng của ngày từ ngocsangnam12 gửi đến dalian231 =.=" Nên vui hay buồn đây ta, lời nhắn nè:
Hãy cùng làm đôi bạn cùng tiến ;), yêu cầu khác của bạn Tặng kẹo lại ~.~

Chắc bạn dalian231 rất chi là vui =))
Bài hát mà bạn Nam gửi đến là bài hát Bạn tốt dù có biết nó tồn tại hay không =.=" và Linh đã mất gần 1 tiếng để tìm =)) Nhưng cuối cùng không tìm ra bài nào! Vậy nên mình lấy tạm bài: Ngày ấy bạn và tôi
[YOUTUBE]O1VMRDx3BCs[/YOUTUBE]​

D

dalian231

Lynk Lee hát hay thật ^^!
Ối 0.0 hơn 9h30' rồi. Linh xin đóng chương trình lại rồi. Chúc mọi người một buổi tối tốt lành bên gia đình, mọi người nhớ đón xem chương trình này vào thứ 6 và thứ 3 hàng tuần nhé, tuần sau sẽ có anh Thanh tham gia cùng ^^
Mọi người hãy cứ gửi những cảm xúc của mình và các yêu cầu của mình vào link: http://goo.gl/forms/YCBQCwYRm9 nhé !
Yêu mọi người nhiều, bài hát chúc ngủ ngon ^^:
Mới tìm được hôm qua :3 bài cũ nhưng mới với Linh
An Angel
[YOUTUBE]8gSamApXJIo[/YOUTUBE]​

D

dalian231

Xin lỗi mọi người, vì tối nay có việc bận nên chương trình không mở được. Chương trình sẽ mở vào thứ 3 tuần sau nhé ;)

Top Bottom