$\color{DarkRed}{\fbox{Hội nhóm}\bigstar\text {Cung hoàng đạo nguyên tố đất}\bigstar}$

T

trieupy123

Chúc cho Giáng Sinh này đặc biệt đến mỗi bạn sẽ không bao giờ còn cảm thấy cô đơn nữa và luôn có những người thương yêu bên cạnh. :khi (79):

Hãy tặng người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã... Hãy tặng họ những giọt nước mắt khi vui để lòng biết ơn xuất hiện trong họ... Hãy tặng họ tình thương để họ không vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người... Tặng họ những ước mơ, những ước mơ đơn giản giúp họ luôn phấn đấu... Tặng họ niềm vui dù chỉ là nhỏ bé...Tặng họ hy vọng dù chỉ là mong manh... Tặng họ những giấc ngủ an lành, sự yên bình sau những ngày mệt mỏi..." :Mhappys:

Chúc các bạn một Giáng Sinh vui vẻ bê cạnh người thân và bạn bè của bạn . :khi (162):

T

tien_thientai

mình onl!!!
bạn 8 j thì 8 đi nào!!!
cho mình hỏi: mình thấy topic nào mà có luồng không khí 8 là bạn vào "ko thương tiếc" thế!!!

T

tien_thientai

thưa bạn
mình mới lớp 8 thôi!!!
chưa có "gấu" và dự định là ko thể biết trước đc khi nào có!!!
còn bạn!!!

T

trieupy123

Mình thì chưa có, mà cũng chẳng có ai rủ đi Giáng SInh mới buồn, ở nhà chơi một mình thôi, mà hơm nay thi nữa chứ, bạn thì tốt chứ ?

T

tien_thientai

mình thi tốt!!!
còn bạn!!!
(đương nhiên là mấy môn cần ghi nhớ trừ sinh ra thì mình chép bài bạn bên cạnh thôi)
và mình nghĩ 50% bạn là như mình!
và 50% bạn còn lại bì nhà mình chép
bạn ở trong số đông nào!!!

T

trieupy123

Mình thi hết rồi, hết sạch luôn khỏi bận tâm phải thi nữa .
Mới 8 có tí mà off rồi, nản quá đi mất thôi .

T

tien_thientai

Chào bạn rất vui khi được làm quen với bạn!!!
bạn có chuyện j cần chia sẻ hay giúp đỡ ko!
ah quên!
mình xin giới thiệu mình là kim ngưư!!!

T

tien_thientai

mình lớp 8 bạn ạ!!!
chắc bạn lớp 9 bởi nguồn là ở tường của cậu đúng ko!!!
đưa cái tuôir như bạn ra thì ai cũng biết bạn ạ!!!
đã thế mình còn đưa ra cả ngày tháng năm sinh nữa chứ!!!

Top Bottom