$\color{DarkOrchid}{\fbox{Chương trình chào xuân 2016}\bigstar\text{Tết Điện Ảnh }\bigstar}$

P

pesaubuon98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mừng các bạn đến với vòng 2: Tết điện ảnh.
Chưa có kết quả ở Tết công nghệ nên tạm thời tất cả các đội chơi có thể tham gia ở vòng này.

Giới thiệu sơ bộ về vòng này:
-Mình đưa ra các hàng ngang và các gợi ý của từng hàng ngang đó,các đội chơi trả lời gợi ý cũng như suy đoán ô chữ cuối cùng,khi nộp đáp án cho BTC thì đội chơi phải ghi đầy đủ đáp án dữ kiện BTC gợi ý và kết quả cuối cùng của ô chữ.

-Lưu ý: Khi các bạn gửi đáp án yêu cầu phải gửi đội chơi tên gì? gồm những ai?ở vòng 1 mình chưa trừ điểm nhưng vòng này đội nào mắc phải sẽ bị trừ nặng,mình đã nói rồi đấy.Như vậy rất bất tiện trong chấm điểm cũng như đưa ra kết quả.Các bạn phải lưu ý điều này,còn nữa,chỉ 1 thành viên trong đội gửi đáp án thôi nhé.

CHÚC CÁC BẠN THI TỐT,CỐ GẮNG GIẢI RA Ô CHỮ NHÉ!!!!!!!!!!!!

picture.php

picture.php

Hình cho gợi ý thứ 2:
picture.php

Hình cho gợi ý thứ 3:

picture.php

Last edited by a moderator:
P

pesaubuon98

Được mà ta.
lạ nhỉ
__________________________________________________________________________________________

C

caonguyenpc

Hình ảnh đã xem được rùi nhé vừa nãy bà ấy không biết upload :D

H

huyenlinh7ctqp

Cố lên, phải giành đc phần thưởng mà khi nào sẽ là kết quả chặng 1 vậy ạ. Câu 2 là ai zậy. Khó quá

N

nhanbuithanh

ô chữ cuối cùng là sao vậy?? ..............................................................................................................................

H

hothinhuthao

không hiểu lắm cái ô cuối cùng, nghĩa là như thế nào ạ???..........

I

iceghost

Cho những ai thắc mắc cái ô cuối cùng : 5 ô chữ trên đều liên quan tới ô chữ cuối đó ! :)
Cái ô thứ hai ai k biết thì cứ ghi là Sơn Tùng MTP nhá :))

H

hothinhuthao

Hiểu rồi hiểu rồi. .............................................................. Ra là vậy. Đúng là ngguoiwf ra đề cao tay thật

P

pesaubuon98

Đoán được dữ kiện cũng có điểm các bạn nhé,
Nhiều đội có đáp án đúng rồi đấy.
ở Chặng 2 :Tết âm nhạc hủy nhé,nhằm rút ngắn thời gian,bởi tết các bạn cũng bận bịu đủ chuyện,mình cũng vậy,sáng giờ nấu nồi bánh tét chưa xong.=))

Ai làm xong chặng 2 rồi thì chuẩn bị luôn chặng 3 nha.
Tối khoảng 22h mình mở topic để các bạn đăng bài đến 20h ngày mai sẽ kết thúc event,21-22h ngày mai mình trao giải nhé.Cảm ơn các bạn,

H

havi0201

Đoán được dữ kiện cũng có điểm các bạn nhé,
Nhiều đội có đáp án đúng rồi đấy.
ở Chặng 2 :Tết âm nhạc hủy nhé,nhằm rút ngắn thời gian,bởi tết các bạn cũng bận bịu đủ chuyện,mình cũng vậy,sáng giờ nấu nồi bánh tét chưa xong.=))

Ai làm xong chặng 2 rồi thì chuẩn bị luôn chặng 3 nha.
Tối khoảng 22h mình mở topic để các bạn đăng bài đến 20h ngày mai sẽ kết thúc event,21-22h ngày mai mình trao giải nhé.Cảm ơn các bạn,

em làm chị chị mở topic đi
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

P

pesaubuon98

KẾT QUẢ CHẶNG 2:

1.Đội teen Việt (duyngok23,linhhoa12):100Đ

2.Đội Forever One(chaobanhao ; zezo_flyer):100Đ

3.Đội N.G.U(hanh7a2002123 ; iceghost):100Đ

4.Đội Lốc Xoáy(quang8aa ; kudoshizuka):100Đ

5.Đội: FA(tuantai6a13 ; leemin02):100Đ

6.Đội bong bóng( hothinhuthao và baobadao2512):100Đ

7.Đội SRL. (dalian231):100Đ

8.Đội cover ( huutuanbc1234 ; htks):100Đ

9.Đội: T.T.Đ.X ( yenkhoaa2 ; trinhonl):100Đ