$\color{DarkOrchid}{\fbox{Chương trình chào xuân 2014}\bigstar\text{ VŨ ĐIỆU CHÀO XUÂN }\bigstar}$

M

mua_sao_bang_98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Mloa_loa:CHƯƠNG TRÌNH CHÀO XUÂN 2014:Mloa_loa:

:khi (91):VŨ ĐIỆU CHÀO XUÂN:khi (91):

BTC: Mua_sao_bang_98Hocmai.diendan
:M021: woa.... wao... sự kiện hot nào đang diễn ra tại hocmai.vn thế nhỉ! Có phải là box âm nhạc với các thành viên năng động đang đua nhau cất cao giọng hát để chào đón xuân sang Tết về không nhỉ? Vậy thì có bạn nào muốn được tỏa sáng trên sân khấu cùng các bài hát ngọt ngào chào đón Tết về của mình không ? Có bạn nào muốn được nhận lì xì từ BTC chương trình không nào? Dơ tay lên điểm danh cái nào ! :khi (56):

:khi (152):Nhanh chân đăng kí để được tham gia nhận lì xì đầu năm nào:

Đối tượng tham gia: toàn thể các thành viên diễn đàn (bao gồm cả BTC nghĩa là của Mưa và a add)
Hình thức: cá nhân

Cách thức đăng kí:
nick diễn đàn:
Tên:
Lớp:

:khi (45): Nội dung: xoay quanh các chủ đề chào xuân, các thí sinh tham gia sẽ thực hiện bài thi của mình qua âm nhạc với các cách thức cụ thể sau:
Hát: Khuyến khích thể hiện giọng ca của mình để gửi tới toàn thể thành viên diễn đàn. Các em có thể thể hiện giọng hát của mình rồi thu âm/ghi hình lại bằng điện thoại hoặc hát trên sannhac.com hoặc bằng 1 cách thức nào đó để gửi được về cho BTC. (có thể dùng các phần mềm chỉnh sửa giọng tùy ý cho phong phú sinh động bằng zippyshare )
Làm list nhạc chào xuân: bên cạnh việc thể hiện năng lực của mình qua giọng ca, các em cũng thể hiện năng lực tổ chức của mình qua việc lập 1 list nhạc ý nghĩa về mùa xuân. Yêu cầu list nhạc không quá 5 bài hát, thể hiện được thông điệp muốn truyền tải và có 1 đoạn bình ngắn về thông điệp đó.
P/S: Thành viên có thể chọn 1 trong 2 cách thức trên hoặc có thể làm cả 2, mỗi cách thức là 1 bài thi được đánh mã số và dự thi độc lập. 1 thành viên có thể gửi nhiều bài thi.
:khi (59): Thời gian:
o Đăng ký và gửi bài thi:19/1-26/1/2014
o Bình chọn:27/1- 6/2/2014
o Công bố kết quả: 8/2/2014
Xét giải:
o Tất cả sẽ do thành viên diễn đàn bình chọn qua việc bấm nút cảm ơn tại topic "sân khấu Vũ điệu chào xuân"
o Nội dung list nhạc chọn 1 giải thưởng được bình chọn nhiều nhất.
o Nội dung hát: chọn 2 giải thưởng có lượt bình chọn cao nhất, nhì.
Cơ cấu giải thưởng: (đồng giải)
o Cộng tài khoản 150.000, huy chương ngôi sao nhỏ, danh hiệu “Vũ điệu chào xuân”, phong bao lì xì đầu xuân trị giá 20.000):khi (56):

Một số topic liên quan:

:Mrunintears:Đăng kí tham gia nào! nhào zô nhào zô

:M041:SÂN KHẤU VŨ ĐIỆU CHÀO XUÂN

Last edited by a moderator:
M

mua_sao_bang_98

ĐÊM TRAO GIẢI:

VŨ ĐIỆU CHÀO XUÂN

Chào tất cả các bạn, Mưa rất vui hôm nay được gặp tất cả các bạn trong đêm trao giải event Vũ điệu chào xuân của diễn đàn tổ chức.

Trước khi công bố kết quả, người chiến thắng, Mưa cùng các bạn cùng nhau thưởng thức ca khúc Bay lên nhé nụ cười do ca sĩ Miu lê trình bay nhé!

BAY LÊN NHÉ NỤ CƯỜI - Miu Lê

M

mua_sao_bang_98

Đầu năm mới Mưa xin kính chúc tất cả các thành viên diễn đàn học mãi cùng gia đình một năm mới an khang thình vượng, làm ăn tấn tới, còn riêng các bạn thì Mưa chúc hay ăn chóng béo, chăm ngoan học giỏi nha! Cung chúc tân xuân!

[YOUTUBE]BNRxMTP6Img[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Có lẽ giao lưu thế là đủ rồi nhỉ? Bây giờ Mưa xin bắt tay vào công việc chính cuả mình trong ngày hôm nay đó là công bố kết quả, chủ nhân của 150k (trong tài khoản hocmai.vn) và phong bao lì xì 20k kèm theo huy chương "Ngôi Sao Nhỏ" và tilte "Vũ điệu chào xuân". Và không để các bạn chờ lâu, sau đây Mưa xin được tổng kết lại các lượt bình chọn mà tất cả các thí sinh giảnh được:

Giải nhất: n.hoa_1999: 117 "cảm ơn"
Giải nhì: thuong0504:101 "cảm ơn"
Giải ba: nguyênvancuong@gmail.com: 80 "cảm ơn"
Giải khuyến khích:
hochoidieuhay: 51 "cảm ơn"
datinia, giapvinh: 6 "cảm ơn"
th1104: 3 "cảm ơn"

M

mua_sao_bang_98

Vì tất cả các thí sinh tham gia chương trình đều chọn hình thức làm list nhạc nết chúng ta chỉ có một người duy nhất nhận được giải thưởng cao quý của chương trình mà thôi. Vâng, không ai khác đó chính là cô nàng xinh đẹp có nick n.hoa_1999 với 117 lượt bình chọn. Chúc Mừng em! Em sẽ nhận được 150k vào tài khoảng học mãi, huy chương "ngôi sao nhỏ" và tilte mang tên của chương trình "Vũ điệu chào xuân" kèm theo một phong bao lì xì 20k từ admin của chúng ta. Một lần nữa xin chúc mừng em nhé!

M

mua_sao_bang_98

Chúc mừng chủ nhân của các giải thưởng của chúng ta. Mời nàng lên nhận giải thưởng và chia vui cũng diễn đàn nào? Trong khi chờ nàng chuẩn bị thì chị em mình cùng nhau thưởng thức ca khúc Gửi cho anh do ca sĩ Khởi My Trình bay nhé!

[YOUTUBE]2mWSzJFMPOw[/YOUTUBE]

N

n.hoa_1999

Vì tất cả các thí sinh tham gia chương trình đều chọn hình thức làm list nhạc nết chúng ta chỉ có một người duy nhất nhận được giải thưởng cao quý của chương trình mà thôi. Vâng, không ai khác đó chính là cô nàng xinh đẹp có nick n.hoa_1999 với 117 lượt bình chọn. Chúc Mừng em! Em sẽ nhận được 150k vào tài khoảng học mãi, huy chương "ngôi sao nhỏ" và tilte mang tên của chương trình "Vũ điệu chào xuân" kèm theo một phong bao lì xì 20k từ admin của chúng ta. Một lần nữa xin chúc mừng em nhé!

Hì,e bình thường thui ak, không xinh đẹp đâu :D
Em nghĩ mình dành được danh hiệu cao quý trên đầu tiên là nhờ mọi người trên diễn đàn đã ủng hộ em nhiệt tình, từ các em lớp dưới đến bạn bè cùng tuổi và cả anh chị trên nữa :)
Em xin vô cùng cảm ơn BTC là anh admin và chị mua_sao_bang_98 tạo ra sân chơi tết vô cùng có ý nghĩa này cho các bạn trên diễn đàn có dịp giao lưu thân thiết hơn
Và em xin chân thành cảm ơn mọi người trên học mãi nhiều lắm
Năm mới chúc mọi người khỏe mạnh và học tập thật giỏi trên hocmai nhé
:)>-

Yêu mọi người nhìu lém!!!​

M

mua_sao_bang_98

Có vẻ nàng ấy chuẩn bị hơi lâu nhỉ? Chúng ta cùng đến với ca khúc tiếp theo để chờ đợi sự có mặt của cô nàng chậm cháp này nhé! Ca khúc Sống là nhiều hơn thế nhé! Đảm bảo mọi người sẽ thích bài này ngay sau khi nghe cho mà xem!

Nào cùng đến với ca khúc "Sống là nhiều hơn thế"

[YOUTUBE]AQ9mVgT5a9Q[/YOUTUBE]

M

mua_sao_bang_98

Ok! tks nàng n.hoa_1999! Chị cũng thay mặt cho BTC mong em sẽ thích những giải thưởng BTC giành tặng. Chị cũng chúc cho em và gia đình năm mới an khang- thịnh vượng nha!

Kết thúc chương trình, mặc dù chỉ có một bạn chiến thắng thôi nhưng cũng thật vui phải không nào các bạn.

Box âm nhạc cũng rất vui vì cũng được làm một cành hoa tươi thắm góp phần tạo không khí xuân, không khí Tết trong diễn đàn. Hân hạnh cảm ơn nhà tài trợ là diễn đàn hocmai.vn đã tài trợ cho event.

Một lần nữa cảm ơn và chúc tất cả các mem/mod/tmod/admin trong diễn đàn có một năm mới an khang - thịnh vượng, dạt dào sức khỏe, gặt hái được nhiều thành công trong năm con Ngựa 2014 này.

[YOUTUBE]5GrLkatFABs[/YOUTUBE]

H

hocmai.diendan

Chúc mừng tất cả các thành viên đã tham gia sự kiện. Chúng ta đã có 1 không khí vui xuân đón tết thật vui phải không. Chúc mừng cô gái xuất sắc nhé :x
Và giờ hãy trở lại với hoạt động học tập và xây dựng diễn đàn nhé :)

Top Bottom