Văn $\color{Blue}{\fbox{Topic Hot}\bigstar\text{Thảo Luận Về Môn Ngữ Văn}\bigstar}$

L

leemin_28

chém vui nhờ hơn 20 bài đó! chém thoãi mái miễn là liên quan đến môn văn! chẳng biết chiều nay thi văn sao nữa cơ! chơi luôn con 3 lại hay!

L

leemin_28

trời ! không giám chắc đâu! cô mình thì! hây có cái phần LTVC với chính tả chán lắm! không hi vọng nhiều! kể cả cuộc thi lớn cũng chẳng hơn! chán quá!

T

thuydung97

oài.min chém giỏi nhỉ,
ch đi học văn,cô giáo bảo ch là em chỉ đỗ được tốt nghiệp thôi,còn không thể đỗ được đại học,vì cô yêu cầu viết 8 mặt giấy thì em viết được có 6 mặt,quá súc tích
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

T

thuydung97

13 mặt giấy là chuyện thường như cơm bữa với các đồng chí lớp văn em ạ! có 2 tiết mà các thím viết được ngần đấy đấy

H

hamy2k1@gmail.com

nếu như từ năm 2015 thi văn là bắt buộc thì anh của em thi khối A thì vẫn phải thi Toán Văn Anh 1 đợt sau thi tiếp Toán Lí Hóa ạ

T

thuydung97

nếu như từ năm 2015 thi văn là bắt buộc thì anh của em thi khối A thì vẫn phải thi Toán Văn Anh 1 đợt sau thi tiếp Toán Lí Hóa ạ

ko phải thế đâu em ạ
đây là kì thi chung nên chỉ có 1 lần thi
anh của em thi khối A thì sẽ phải đăng kí thi 5 môn Toán Văn Anh Lí Hóa
đề sẽ có sự phân cấp học sinh để cho thí sinh thi tốt nghiệp làm được và có phần khó cho học sinh thi đại học.
Năm nay chị cũng thi đại học,ch lại học khối C nên lo lắm

Top Bottom