Có phải điểm TB 10 bài thi gần nhất trên 90 mới đc nhận giải

S

scientist

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có phải điểm TB 10 bài thi gần nhất trên 90 mớ

Thưa BTC cuộc thi Tú tài số, em thấy trong điều kiện xét giải của cuộc thi đâu có nói đk của điểm trung bình 10 bài thi gần nhất, chỉ nói là tỉ lệ % các câu trả lời đúng trên 90% mà thôi (mà đó là tỉ lệ % các câu trả lời của từng môn hoặc của cả tuần thôi mà!) Thế mà môn tiếng Anh tuần vừa qua BTC lại xét đến điểm TB 10 bài thi gần nhất, vậy mong BTC hãy nêu rõ lại đk để xét giải thưởng cho các thí sinh đc biết. Xin cảm ơn!

H

hocmai.trogiup

Re: Có phải điểm TB 10 bài thi gần nhất trên 90

scientist said:
Thưa BTC cuộc thi Tú tài số, em thấy trong điều kiện xét giải của cuộc thi đâu có nói đk của điểm trung bình 10 bài thi gần nhất, chỉ nói là tỉ lệ % các câu trả lời đúng trên 90% mà thôi (mà đó là tỉ lệ % các câu trả lời của từng môn hoặc của cả tuần thôi mà!) Thế mà môn tiếng Anh tuần vừa qua BTC lại xét đến điểm TB 10 bài thi gần nhất, vậy mong BTC hãy nêu rõ lại đk để xét giải thưởng cho các thí sinh đc biết. Xin cảm ơn!

Chào em, em cần xem kĩ lại thể lệ " Điểm điều kiện để xét giải đối với môn dự thi phải không thấp hơn một (01) điểm so với kết quả thi Tú tài Số môn đó. (Điểm điều kiện xét giải là điểm trung bình của 10 bài kiểm tra gần nhất của thí sinh (trong đó tối thiểu có 1 bài kiểm tra học kỳ - hệ số 3; 2 bài kiểm tra 1 tiết - hệ số 2 và tối đa 7 bài kiểm tra 15 phút - hệ số 1) không phân biệt lớp tại Hocmai.vn.)"
Chúc em học tốt!

Top Bottom