Có nên mua sách này không?

Ye Ye

Cây bút Truyện ngắn 2017|Thần tượng văn học
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
10 Tháng bảy 2017
2,064
2,347
434
Hà Nam
NEU (Dream)
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dạo này em thấy rất nhiều người mua sách " Luyện siêu trí nhớ từ vựng tiếng anh dành cho học sinh THPT Quốc gia". Hôm nọ xem livestream của chị Khánh Vy, chị í cũng thích sách này nữa.
Vậy em muốn hỏi mọi người là sách này có thực sự tốt không ạ? Có phải là học sách này thì điểm 9, 10 là có thể không? Ai đã học sách này có thể cho ý kiến không ạ? Em đang đắn đo không biết có nên mua không

Dạo này em thấy rất nhiều người mua sách " Luyện siêu trí nhớ từ vựng tiếng anh dành cho học sinh THPT Quốc gia". Hôm nọ xem livestream của chị Khánh Vy, chị í cũng thích sách này nữa.
Vậy em muốn hỏi mọi người là sách này có thực sự tốt không ạ? Có phải là học sách này thì điểm 9, 10 là có thể không? Ai đã học sách này có thể cho ý kiến không ạ? Em đang đắn đo không biết có nên mua không
Ai đang học sách này hoặc thấy người thân học thì cho mình ý kiến với

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: haiyen106

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT
một số thông tin từ mcbooks.
Quét trọn từ vựng trong đề thi:
“Cuốn sách QUÉT TRỌN từ vựng của 12 chuyên đề THPTQG kèm bài tập, bài đọc hiểu, cụm từ, ngữ cảnh giúp các em học sinh học dễ nhớ, dễ áp dụng hơn. Học hết lượng từ vựng trong cuốn sách này là đủ để làm bài thi THPTQG và bạn sẽ không cần học ở đâu nữa”.
Phương pháp luyện siêu trí nhớ của dân tộc thông minh nhất thế giới:
“Áp dụng phương pháp học từ vựng tiếng Anh hiệu quả cho người muốn tăng cường khả năng ghi nhớ để vừa thuộc sâu, nhớ được nhiều và nhớ lâu, sau đó có thể sử dụng đúng và nhạy bén những gì mình nhớ vào bài thi THPT Quốc gia 2018. Đây là phương pháp vô cùng hiệu quả của dân tộc thông minh nhất thế giới – người Do Thái, nơi mà những đứa trẻ cũng có thể nói được vài thứ tiếng.
Nó giúp:
+ Hiểu sâu và nắm được logic của 12 chủ điểm ngữ pháp chính của bài thi.
+ Hiểu rõ Logic ngữ âm để lấy trọn vẹn điểm bài ngữ âm.
+ Làm chủ các khả năng hồi đáp để đạt điểm tối đa các câu hỏi giao tiếp.
+ Luyện kỹ năng đọc và nắm vững vốn từ để hoàn thành tốt các bài đọc hiểu.
chia sẻ của một bạn đã mua sách:

• Like
Reactions: Ye Ye

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Cx hay ak ,mak hình như có ebook nx

• Like

Hàn Tuệ Lâm

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
465
571
119
Du học sinh
Hogwarts
Không phải học sách này là sẽ được điểm 9 , 10 > quan trọng là tự học thoi bạn ạ :V

• Like
Top Bottom