CLB Khu vườn ngôn từ Có một tình cảm rất ngọt ngào, mang tên chị gái....

Harry Nanmes

Cựu Mod Văn | Tài năng sáng tạo 2018
Thành viên
6 Tháng chín 2017
1,593
3,819
544
Hải Dương
THPT Tứ Kỳ.
chuyện cũng qua lâu nhưng trong tiềm thức tôi ----------vẫn ko bao giờ quay lại .....có lẽ mình đã het cái giai đoạn t/c trong sáng giờ gặp nhau cũng là giả dối yêu thương
Hehehe, mk xin lỗi vì đã cười:( nhưng đó là chị gái bạn hay bạn gái bạn vậy?:eek:

• Like
Reactions: tôi là ai?

tôi là ai?

Banned
Banned
Thành viên
9 Tháng tám 2017
1,831
1,479
224
Hà Nam
THCS dành cho hs cá biệt
Hehehe, mk xin lỗi vì đã cười:( nhưng đó là chị gái bạn hay bạn gái bạn vậy?:eek:
chị tôi đó -tôi chỉ giả tạo yeu quý thôi chứ bản thân tôi đã có khoảng cách lớn --do chị ý --mãi mãi là như thế --đẻ lại quá nhieuf nỗi đâu
nguwoif ích kỉ chỉ biết nghĩ cho bản thân ..làm đau nguwoif khác mà còn ko tỉnh ngộ ....đc yêu thương mà ko biết quý trong.....-sống như thế tôi khinh
có 1 time tôi hụt hẫng ..bi kịch vỡ mộng.....tôi chán nản từ hk hành đến mọi thứ ..............
nhưng thân ai nguwoif nấy lo
giờ gặp nhau cx cuwoif cho qua ..ko nói ko có nghĩa là yêu thương

• Like
Reactions: Harry Nanmes

Harry Nanmes

Cựu Mod Văn | Tài năng sáng tạo 2018
Thành viên
6 Tháng chín 2017
1,593
3,819
544
Hải Dương
THPT Tứ Kỳ.
chị tôi đó -tôi chỉ giả tạo yeu quý thôi chứ bản thân tôi đã có khoảng cách lớn --do chị ý --mãi mãi là như thế --đẻ lại quá nhieuf nỗi đâu
nguwoif ích kỉ chỉ biết nghĩ cho bản thân ..làm đau nguwoif khác mà còn ko tỉnh ngộ ....đc yêu thương mà ko biết quý trong.....-sống như thế tôi khinh
có 1 time tôi hụt hẫng ..bi kịch vỡ mộng.....tôi chán nản từ hk hành đến mọi thứ ..............
nhưng thân ai nguwoif nấy lo
giờ gặp nhau cx cuwoif cho qua ..ko nói ko có nghĩa là yêu thương
Bạn à, mk mún nói qua hội thoại nhá, để giữ bí mật ấy mà..

Top Bottom