CÓ HAY KHÔNG VIỆC GIAN LẬN TRONG THI TÚ TÀI SỐ

T

thanhhai12a2

ặc ặc...
Nhưng làm 1 lần có chống nổi ko, hỏi thật đó
Liệu trong 1 lần, vài phút có đủ cho mấy sếp đọc đề ko? Mấy sếp giỏi lắm nhưng e là ko chống nổi đâu.

T

thanhhai12a2

ủa thế mấy anh mod bảo tin tưởng các bạn KHOÁI CHÂU sẽ nộp bài trước 9h và được điểm cao cơ mà?
sao lại để bài của dân PHAN THÚC TRỰC vượt mặt thế? bấy giờ là 1h53 thế bài của KHOÁI CHÂU đâu?
hj vọng từ giờ đến 20h ko có thêm bài nào 100 đ 2:2 phút nữa, ko thì khó ăn khó nói lắm mấy anh mod ơi!

T

thanhhai12a2

buồn cho sếp quá, làm ăn thế mà đòi thắng KHOÁI CHÂU
mà sao hình như vẫn có người gian lận đấy chứ, 5' thì làm thế qué nào được?

A

anh892007

Nó tập trung làm 1 tài khoản trước,xong thì làm các tài khoản kia.Còn anh á :D,anh thi xong ĐH rùi lâu ngày ko làm nó thế,nhưng môn Toán thì ko như thế đâu :D,toàn bài tập,lần này anh toàn chết lí thuyết

H

hocmai.trogiup

Tất cả các trường hợp gian lận đều được Hocmai.vn ngăn chặn và xử lý. Rất mong các em ủng hộ học mãi, loại bỏ những gian lận trong thi cử để cuộc thi mang tính ông bằng nhiều hơn.

T

trananhhoang

nên chấm dứt tình trạng gian lận trong tú tài đi vì chúng ta đang là 1 nước công nghiệp phát triển mà

H

hocmai.trogiup

Tất cả các hiện tượng gian lận trong cuộc thi này đều được BTC xem xét và đưa ra giải pháp triệt để. Các em có thể yên tâm tham gia cuộc thi. Hiện nay thẻ lệ cuộc thi đã có sự thay đổi. các em có thể xem chi tiết tại đây: http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=4321.

Top Bottom