CÓ HAY KHÔNG VIỆC GIAN LẬN TRONG THI TÚ TÀI SỐ

H

hoankc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em xin hỏi 1 việc
bài thi toán có 40 câu
nếu chỉ đọc đề cũng mất ít nhất là 5s/1 câu
vậy là mất 200s
thời gian lật trang và kéo màn cũng mất 40s là ít
vậy cần ít nhất là 4 phút
CÓ NGƯỜI CHỈ MẤT 1 ĐẾN 2 PHÚT LÀ LÀM XONG
không thể hiểu nổi!!!!!! :-/ :-/ :-/

C

caubegiuamuonvisao

Theo tui thì việc làm 2 acc cũng không sao!! Bởi có nhiều người làm thế chứ không phải chỉ có mình gương mặt tú tài,thế thì tại sao người khác không được. :p
Mà phải công nhận những người làm trong thời gian ngắn có trí nhớ khá tốt :D
Kô cần biết làm lần mấy nhưng cứ được 95 điểm trởi lên là giỏi rồi!!
Tôi làm 2 lần mà cũng được có 75 điểm!Công nhận phục những gương mặt tú tài!
Làm rất nhanh và nhớ cũng rất dai!!! :D
Chúc mừng các bạn đã được trong tuần vừa qua!!!
hoankc: Nếu ông thấy không công bằng lắm thì cungc làm lấy vài acc mà thi,liệu có được trở thành gương mặt tú tài số không???
Mà hình như ông cũng có 2 acc ấy chứ nhỉ???
Thế mà không được đứng đầu? Thôi,không được thì cũng đừng chê bai!! Mình cũng thế còn gi`!!! :p

T

taikc

theo mình thi thế là không chấp nhận được
minh được 95 điểm ở lần thi đầu
làm 58 phút
vạy mà >>>> quá bất công :(( :(( :((

T

trathimiha

có quyền lập nhiều acc để thi ạ .vậy là biết đề cho lần thi bằng acc thứ 2 à ? mod ơi ! trả lời dứt khoát là :đc hay không đc ?

M

Moderator

trathimiha said:
có quyền lập nhiều acc để thi ạ .vậy là biết đề cho lần thi bằng acc thứ 2 à ? mod ơi ! trả lời dứt khoát là :đc hay không đc ?

Theo quy định bổ xung cho cuộc thi Hocmai.vn sẽ KHÔNG CHẤP NHẬN những kết quả này. Các tài khoản do cùng một thành viên lập ra sẽ chỉ được tính kết quả của LẦN THI ĐẦU TIÊN.

D

dadaohocbai

Nó lập 2 cái 1 cái để llàm thực 1 cái để gian lận nhưng không ghi đúng thông tin oả cái thưs nhất thì làm sao mà biết đc,May mà kĩ nghệ của bọn kia còn kém đó;));))

N

nctuan

lắm chuyện

đến cái này còn gian lận nữa thì thua .

bảo ngồi học trên lớp chạy theo điểm số đã đành , đến bây giờ ngồi làm bài ol chơi chơi mà cũng giở trò được thì cũng thật là bó tay !

danh dự đổi bằng cái mác TÚ TÀI SỐ LỞM :))

S

sarikaki

Chán như con gián

nếu gian lận như vậy thì đâu kòn gọi là thi cử nữa
Không những chỉ lập 2 acc đâu
Có những đứa còn lập acc sau đó 4-5 đứa túm lại làm đề thi -> như vậy có được hok????

N

ninuyaa

Mấy hôm nữa tau thi !!!Đứa nào gian lận thì cứ thoải mái mà gian lận!!Nhìn nhiều đứa điểm cao tau càng thấy mình cpnf phải học nhiều:D:D

S

spamhocmai

các bạn thích thì cứ làm 2 lần đi
thử xem có cao điểm bằng họ không
Anh tin là không
nhìn hồ sơ của họ là anh biết

A

anh892007

Khinh người quá thể,tưởng mỗi bọn nó giỏi thui chắc,tui đây thi xong ĐH rồi nhưng muốn làm thi đây cũng chiều nhá :))

L

lehoanganh007

anh892007 said:
Khinh người quá thể,tưởng mỗi bọn nó giỏi thui chắc,tui đây thi xong ĐH rồi nhưng muốn làm thi đây cũng chiều nhá :))
hồ hồ làm đi anh ko bọn nó lại bảo mod chúng ta ko bằng bọn nó
làm một lần thoai chứ hai lần là thành bọn nó đấy ;;)

Top Bottom