Tâm sự Cơ duyên nào khiến bạn lạc vô HMF

Anais Watterson

Học sinh gương mẫu
Thành viên
6 Tháng tám 2019
789
5,424
476
Bắc Ninh
THPT Chuyên Bắc Ninh
Chào mọi người :rongcon12:rongcon12Hôm nay không biết dở dở hâm hâm , rảnh rảnh thế nào mà mình lại tiếp tục trở về với topic chia sẻ này đây:Rabbit16Đọc tiêu đề thì chắc mọi người cũng biết rồi đúng không :Tuzki12Lần này mình ngoi lên đây vì sự tò mò vốn có về việc "Mọi người tham gia diễn đàn do đâu :Chuothong26"Có ai tò mò giống Hạ không ? :Chuothong17Nếu có thì hãy dành ra vài phút theo dõi topic này nha:Tonton16
** Mình chia sẻ trước nhé : Đầu tiên thì là vì được trở giảng bên Học Mãia trợ giúp đến đây , và thể là cũng tò mò tham gia thử , lúc đấy Hạ kém toán lắm nên toàn hỏi toán thôi , sau một tuần thì vì có nhiều việc về học và chưa đủ hứng thú nên rời.Lần hai nhớ đến và lại tham gia với nick bây giờ , nhưng do chưa sắp xếp được đủ thời gian và thế là lại rời tiếp 2 tháng , sau khi trở lại bắt gặp được sự thân thiện , cute xỉu của mấy bạn , anh , chị ( liệt kê chắc đến ngày mai ) nên là ở lại và kí sinh đến tận bây giờ.:Tonton9:Tonton9
Còn mọi người thì sao ? Hãy chia sẻ cùng nhau nhé :Tonton18:Tonton18
Hmmm... là do học online trên HM í rồi đăng bài hỏi các anh chị hỗ trợ rồi anh chị í trả lời là cái gì không hợp lệ í rồi các bạn qua đường cho cái link rồi bay đến chỗ này nè ^^

Top Bottom