Có bạn nào có thể chuyển âm thanh của video sang dạng mp3 không ạ, mình nhờ chút ạ

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thực sự đây không phải chuyên môn của mình nên mong các bạn giúp đỡ ạ, không biết có bạn nào có thể chuyển nhạc của video sang dạng mp3 không, có mấy bài hát mình thích quá nhưng tìm mãi chẳng có mp3, mà hỏi trên mạng , tải phần mềm rồi nhưng không chuyển được, mong các bạn giúp đỡ mình ạ. Mình cảm ơn ạ

Thoòng Quốc An

Tôi yêu Hóa học | Mùa hè Hóa học
Thành viên
30 Tháng sáu 2014
969
1,264
251
Du học sinh
YALE UNIVERSITY
Thực sự đây không phải chuyên môn của mình nên mong các bạn giúp đỡ ạ, không biết có bạn nào có thể chuyển nhạc của video sang dạng mp3 không, có mấy bài hát mình thích quá nhưng tìm mãi chẳng có mp3, mà hỏi trên mạng , tải phần mềm rồi nhưng không chuyển được, mong các bạn giúp đỡ mình ạ. Mình cảm ơn ạ
đưa video mình làm thử coi!

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
cho mình hỏi lại : bạn đã dùng hết cả giải phát của tai mien phi chưa

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
cho mình hỏi lại : bạn đã dùng hết cả giải phát của tai mien phi chưa
Mình nhờ người ta tải nhưng không phải chuyên môn nên tìm tòi mãi mà không làm được, nên mình xóa phần mềm rồi, chả nhớ nổi tên nó nữa, nếu bạn làm được thì mừng quá, để mk gửi link, chứ dd ta không tải video lên được

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
SỬ DỤNG YOUTUBE-MP3.ORG

Bước 1: Truy cập Listentoyoutube Tại đây

Bước 2: Vào Youtube Sao chép địa chỉ liên kết video nhạc trên youtube.

Bước 3: Dán địa chỉ liên kết đã Sao chép lúc nãy vào hộp thoại và ấn Go.

Listentoyoutube là trang tải nhạc mp3 từ Youtube trực tuyến

Bước 4: Chương trình sẽ tự động xử lý và hiện lên thông báo.

Ấn chọn vào dòng Click Here to get your Download Link

Bước 5: Ấn chọn vào ô Download Mp3 để tiến hành tải nhạc từ Youtube

TẢI NHẠC MP3 TỪ YOUTUBE SỬ DỤNG YOUTUBE-MP3.ORG

Ưu điểm: Tốc độ chuyển đổi từ Youtube sang MP3 nhanh nhưng nó giới hạn không cho chuyển đổi sang MP3 và tải về với những video có độ dài hơn 20 phút.

Bước 1: Truy cập Youtube-mp3 Tại đây

Bước 2: Tiến hành Sao chép địa chỉ liên kết video Youtube và điền vào hộp thoại như Bước 2.

Sau đó ấn chọn Convertir la video(Convert Video).

Bước 3: Chương trình sẽ ngay lập tức gửi trả kết quả. Để tải các bạn ấn chọn vào dòng telecharger( Download) như trong hình.

TẢI NHẠC MP3 TỪ YOUTUBE SỬ DỤNG VIDTOMP3.COM

Bước 1: Truy cập vào Vidtomp3 Tại đây

Bước 2: Sao chép địa chỉ liên kết video Youtube và điền vào hộp thoại như hình dưới.

Sau đó ấn chọn Download.

Bước 3: Chương trình sẽ xử lý video và sẽ thông báo chuyển đổi đã xong. Ấn chọn vào dòng Click here to get your Download Link như vậy là bạn đã tải nhạc mp3 từ youtube thành công rồi đấy.

Bước 4: Ấn chọn vào ô Download Link để tiến hành tải nhac.

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
.
Bước 1: Sau khi tải phần mềm về máy tính bạn cài đặt chương trình bình thường, khởi động Free Video To MP3 WMA Converter bạn Click Add File để mở file Video cần chuyển đổi

Bước 2: Sau khi đã lựa chọn được File cần chuyển đổi bạn Click Next

Bước 3: Tại đây bạn lựa chọn phân vùng để lưu file sau khi chuyển đổi, sau đó chuyển sang thẻ Audio và Click To Mp3, cuối cùng bạn nhấn chọn Convert

Bước 4: Đợi đến khi chương trình thực hiện xong bạn click Finish để kết thúc

Sau cùng bạn vào và thưởng thướng bản nhạc Mp3 mà mình vừa chuyển đổi.

X
by VIDSqaure

nguồn : tai mien phi

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
Thôi, các bạn chịu khó làm hộ mình đi, mình hiện tại không dùng máy tính, với lại hôm qua search gg ra thế nhưng đến khi làm không giống, nó ra cái gì gì á, vs lại bản mp3 chả chất lượng huhu

Thiên trường địa cửu

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
549
725
181
23
Nghệ An
Vâng , mình cảm ơn ạ, 2 cách mà 2 bạn trên cũng rất tốt, nhiều người chỉ cho mk lắm nhưng mình không làm được, máy cấu hình thấp vs khác hay sao mà mình bấm không được, khổ thế chứ lị

roates

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng ba 2017
93
63
96
22
Vâng , mình cảm ơn ạ, 2 cách mà 2 bạn trên cũng rất tốt, nhiều người chỉ cho mk lắm nhưng mình không làm được, máy cấu hình thấp vs khác hay sao mà mình bấm không được, khổ thế chứ lị
mình gửi qua gmail cho bạn rồi nha, nhận được thì báo mình tiếng :))

Ng.Klinh

Cựu Mod Sinh
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
28 Tháng hai 2017
1,516
3,108
534
mình có cách đơn giải hơn, ở trình duyệt cốc cốc, trước video trên youtube có dòng tải xuống, bạn click vào mũi tên nhỏ chọn mp3 128 hoặc 320 là ok

roates

Học sinh chăm học
Thành viên
5 Tháng ba 2017
93
63
96
22
Ôi, chịu khó cho mình xin cái link, ngày xưa cũng ham tải phần mềm lắm, cơ mà tải em nào là em ấy lại mang virut về vs chả lừa đảo, mk chả có niềm tin nữa
tìm trên mạng ấy, mình hay tải ở taimienphi hay là thủ thuật máy tính gì đấy, thấy trang nào đánh nhiều ngôi sao thì ấn vào :)), đầy. Với lại khi nào dùng máy tính thì làm như Ng.Klinh ấy , thấy bợn không dùng máy tính nên không dám chỉ :D

Top Bottom