[Clb Thơ, Văn] Sự kiện: Tặng quà giáng sinh.

Status
Không mở trả lời sau này.

Phan Đặng Quốc Huy

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng hai 2017
441
386
169
20
Gia Lai
THCS Trần Phú
Sự kiện ''Tặng quà giáng sinh''
Nickname HMF: Phan Đặng Quốc Huy
Lời chúc giáng sinh: Còn mấy ngày nữa là tới giáng sinh rồi, không biết mọi người có thấy không khí của noel bên ta chưa ? Chỗ mình thì không thấy không khí này tuy nhiên cũng chúc mọi người có mùa giáng sinh an lành nhất là những bạn theo đạo. Tuy nhiên mọi người nhớ mặc ấm áp để mà đón giáng sinh nha !
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) :Được điểm trung bình được trên 9,0 và được đi thi HSG cấp tỉnh
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây: Nữ Thần Mặt Trăng @a2k37 @5 Beauty @Cầu Vồng @Akakali @hoangnga2709 @anhthudl @Bạch Dương @baochau1112 @Bé Thiên Bình @cam_mi

chua...chua

Học sinh tiến bộ
Thành viên
20 Tháng tư 2017
630
568
184
19
Hà Nội
THCS Mai Đình
Xin chào tất cả thành viên diễn đàn HOCMAI!
View attachment 35383
Không khí giáng sinh đang tới gần rồi phải không các bạn?
Chúng ta thường thưởng thức cái lạnh bằng cách nào? Đọc sách kèm một tách cà phê, đi chơi cùng bạn bè hay thú vị khi online diễn đàn với hiệu ứng băng tuyết?
Hãy cùng Clb Thơ,Văn đón Giáng sinh với sự kiện:

''Tặng quà giáng sinh''
các bạn nhé!
I, Đối tượng tham gia:
-Tất cả các thành viên HMF.

II, Thể lệ, cách thức tham dự:

1, Để tham gia, các bạn hãy trả lời tại topic này, với lời chúc mọi người nhân ngày Giáng sinh.

2, Cách thức, yêu cầu bài trả lời tham gia sự kiện: (mẫu tham gia)

Nickname HMF:
Lời chúc giáng sinh:
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) :
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây.

III, Giải thưởng:
1, Giải đặc biệt dành cho bạn có lời chúc hay và ý nghĩa nhất: 300 HM Coin.
2, Giải yêu thích dành cho bạn có câu trả lời nhiều like nhất: 200 HM Coin.
3, Quà giáng sinh (ngẫu nhiên): 10 phần quà, mỗi phần 50 HM Coin.
Quà sẽ được cộng sau sự kiện.

IV, Thời gian:
1,Tham dự sự kiện: từ 20h ngày 20/12/2017 đến 23h ngày 25/12/2017.
2, Công bố giải đặc biệt và giải yêu thích sau khi kết thúc sự kiện.
3, Quà giáng sinh sẽ được phát vào các đêm diễn ra sự kiện.

V, Lưu ý:
-Mỗi thành viên chỉ được trả lời tại ĐÂY 1 lần duy nhất, không được chỉnh sửa.
-Không hỏi, thắc mắc tại đây, hãy hỏi tại topic: https://diendan.hocmai.vn/threads/giai-dap-thac-mac-su-kien-tang-qua-giang-sinh.654449/
-Nếu vi phạm, sẽ bị cấm tham gia.
-Thành viên được kêu gọi ủng hộ like trên tường trang cá nhân.

Chúc các bạn tham gia sự kiện vui vẻ, có một mùa giáng sinh an lành! Chân thành cảm ơn.
(Do chưa sắp xếp lại các box phù hợp, topic này được đăng tạm thời tại Phòng tuyển sinh)
@Shenn @happynghiphu @Haru Bảo Trâm @Kyanhdo @Narumi04 .

Nickname HMF: @chua...chua
Hạnh phúc không phải là một chiếc đồng hồ đắt tiền, hay một chiếc xe hơi sang trọng. Hạnh phúc là tôi được sống vui vẻ bên bạn bè thân yêu của mình. Chúc các bạn thành viên trên diễn đàn học mãi luôn vui vẻ , hạnh phúc bên gia đình . Chúc cho mọi người sẽ có nhiều niềm vui, nụ cười, niềm hân hoan vào kỳ Giáng Sinh này.Đặc biệt hơn là cầu chúc cho gia đình bạn sẽ nhận được sự kỳ diệu, sự vui vẻ vào ngày lễ Giáng Sinh, và cầu chúc cho trái tim bạn sẽ được lấp đầy bởi tình yêu và sự ấm áp .Cuối cùng mình mong rằng các bạn hãy nhớ yêu thương tất cả mọi thứ để ngày lễ Giáng Sinh đầy tình yêu nhé ! Chúc các bạn giáng sinh vui vẻ .
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) : Mik ước rằng tất cả mọi người trên thế giới đều có một mùa Giáng sinh an lành và được ủ ấm bằng tình yêu thương của người thân , bạn bè .
@Ngọc Đạt , @Pé's Nhân Mã , @thuyduongc2tv , @damdamty , @Nguyễn Triều Dương , @Tiểu Lộc , @_ Yub _ , @dohuuchi06@gmail.com , @Hinachigo , @minhthuphan2005@yahoo.com ,..........

congaitruongbon

Học sinh
Thành viên
19 Tháng chín 2017
47
30
41
22
Nghệ An
trường trung học phổ thông đô lương 3
Sự kiện '' Tặng quà giáng sinh ''
Nickname HMF:congaitruongbon
Lời chúc giáng sinh:
Mùa đông đến rồi.Giáng sinh cũng đến.Không khí lạnh buốt đã trở nên ấm cúng khi nó chan chứa đầy sự ấm áp, sự quan tâm của mọi người dành cho nhau.Những cây thông,những căn nhà,những hộp quà ,những lời chúc đều đã được chuẩn bị và đem đến gửi cho tất cả mọi người.Hòa chung trong cùng không khí,em xin chúc cho tất cả mọi người luôn luôn mạnh khỏe,làm ăn phát đạt,vạn sự như ý.Chúc mọi người có một đêm noel thật vui vẻ và hạnh phúc bên người thân và gia đình của mình.Chúc những ông bà sống bách niên giai lão.Chúc các cặp vợ chồng đầm ấm,êm đềm.Chúc những đôi nam thanh nữ tú,trai gái yêu nhau ngày càng thêm tình cảm nồng cháy.Chúc những người nghèo,những em bé,trẻ,già,những người mồ côi,cô đơn,lang thang khắp chốn không nơi nương tựa,sẽ có những giây phút hạnh phúc trong đêm giáng sinh và sớm ngày được chăm sóc,nuôi dưỡng.

Đối với diễn đàn của chúng ta nói chung và câu lạc bộ thơ văn nói riêng.Em xin thay mặt toàn thể mọi người,mọi thành viên gửi những lời chúc tốt đẹp nhất.Chúc cho Hocmai ngày càng phát triển,ngày càng nhiều thành viên tham gia học và làm bài hơn.Chúc cho các thành viên luôn luôn học tốt ,luôn năng động và sáng tạo.Chúc cho kì thi sắp tới suôn sẻ ,vui vẻ và thành công.Chúc cho các anh chị,những người quản lí.....,những người luôn giúp đỡ cho chúng em nơi đây sẽ luôn gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.Chúc cho tất cả học giỏi hơn thông minh hơn và ngày càng có ích cho mọi người và xã hội.
GỬI LỜI CHÚC TỚI TẤT CẢ MỌI NGƯỜI.

.................................................MERRY CHRISTMAS....................

tag các bạn nè : @Hồng Nhật @fancomicsbook @tôi là ai? @Linh 2003 @Linh and Duong @Ye Ye @Kim Ánh 0302 @Yêu HM @Phạm Văn Chung @Hiền Còi @samsam0444 @Phạm Bùi Đoan Trang

_________THANK YOU___________

Tiểu thư ngốk

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng mười 2017
584
1,056
204
20
Nghệ An
Nickname HMF:Tiểu thư ngốk
Lời chúc giáng sinh :Chúc gia đình học mãi có một mùa giáng sinh an lành ,ngập tràn niềm vui bên gia đình và bạn bè .Chúc các anh chị trong ban quản trị sẽ làm việc hiệu quả để diễn đàn ngày càng tiến bộ .chúc các bạn thành viên học tập ngày càng tiến bộ và biết thêm nhiều người bạn mới.Chúc mọi người sẽ tìm được những niềm vui mới và quên đi mọi nỗi buồn .
HÃY LUÔN NỞ TƯƠI NỤ CƯỜI MỌI NGƯỜI NHÉ!
Điều ước giáng sinh : Sẽ luôn đạt thành tích cao trong học tập ,được mọi người luôn yêu mến ,luôn có niềm vui và không phải muộn phiền
@Đình Hải ,@congchuatuyet204 ,@angngo9c ,@Thuỳ Chi Joly ,@Nghĩa bá đạo ,@WindyTA ,@Pham Thi Hong Minh,@Linh and Duong ,@hoangthianhthu1710@gmail.com ,@Thư Mun ,@poke2476 ,@NTD Admin ,@Hinachigo,@vulinhchihytq

S I M O

Cựu Phụ trách nhóm Anh
Thành viên
19 Tháng tư 2017
3,385
9
4,341
649
Nam Định
Trái tim của Riky-Kun
Nickname HMF: @Một Nửa Của Sự Thật
Lời chúc giáng sinh: "Chúng ta xứng đáng được hưởng hạnh phúc,vì thế hãy sống thật hạnh phúc nhé". Đông này dù có lạnh,giáng sinh này dù bạn không có nửa kia ở bên, đừng lo lắng bởi vì gia đình mới là thứ bạn có thể giữ, có thể cảm nhận, là nơi bạn tìm về dù là quá khứ hiện tại hay tương lai. Hãy yêu thương gia đình bạn, những người bên cạnh bạn; hãy trân trọng từ những điều nhỏ nhặt nhất, không chỉ trong giáng sinh này mà cả quãng đường bạn lựa chọn để đi sau này. Cuối cùng thì giáng sinh vui vẻ nhé
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) : Một ngày nào đó phải thật thành đạt để có thể đứng trước anh ấy rồi nói "Fan của anh là một người đáng tự hào"
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây. @Ngọc Đạt @Kyungsoo Do @joon_young#1 @phamhiennb2003 @Ng.Klinh @samsam0444 @baochau15 @Bé Thiên Bình @hoangnga2709 @Vi Nguyen

Trần Uyển Nhi

Học sinh tiến bộ
Thành viên
27 Tháng năm 2016
424
976
214
Hà Tĩnh
C
Nickname HMF: Trần Uyển Nhi
Lời chúc giáng sinh: Kim Jonghyun yêu quý. Chúng ta không được đón giáng sinh cùng với nhau năm nay và cả những năm tiếp theo nữa hong được nhìn thấy Oppa cười vui vẻ nữa nhưng e gái vẫn mong ở một thế giới mới Oppa vẫn sẽ luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc nhé. CHúc oPpa giáng sinh vv.
Điều ước giáng sinh: Mong oPpa Kim Jonghyun đc sớm trở về thế giới này và sống một cuộc sống mới tốt hơn.
@chaugiang81, @Jotaro Kujo, @congchuatuyet204, @iceghost, @kingsman(lht 2k2), @Đình Hải , @hatsune miku##, @Toshiro Koyoshi, @Asuna Yuuki, @Bé Thiên Bình

day and night

Học sinh tiến bộ
Thành viên
19 Tháng năm 2017
538
684
154
21
Nickname HMF: @day and night
Lời chúc giáng sinh:Chúc mọi người có một ngày giáng sinh an lành,hạnh phúc.Đặc biệt là có được kết quả cao trong kì thi học kì vừa rồi,sứng đáng với những gì mà các bạn đã nỗ lực trong một học kì vừa qua.Chúc mọi người trên thế giới,từ trẻ em đến người già,từ giàu sang đến nghèo khổ đều sẽ tân hưởng được một mùa giáng sinh ngập tràn niềm vui bên gia đình,cầm trên tay nhưng món quà nho nhỏ và đầy tình thương của ông già noen nhé^^
Cuối cùng,xin chúc toàn thể mọi người trên Diễn đàn Học Mãi luôn tràn đầy nhiệt huyết,tình yêu thắm đượm cho diễn đàn,xây dựng một diễn đàn lớn mạnh và thành công!
-Gia đình luôn mạnh khỏe,vui vẻ.
-Mọi người trên thế giới sẽ có một giáng sinh vui vẻ,an lành.
@Pham Thi Hong Minh @Duong Ha @Dương Hà Bảo Ngọc @Ph Thủy @Phan Đặng Quốc Huy @trà nguyễn hữu nghĩa @phongtn2003@gmail.com @nguyễn nhất mai <Yến Vy> @Hattori Heiji @dungthanh1972@gmail.com

Navi_Sheva

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng tư 2017
102
129
124
20
Nickname HMF:
@Navi_Sheva
Lời chúc giáng sinh:
@SUNSHINE 1106 Giáng Sinh đến rùi kìa Sun ơi, tính ra TRỜI MƯA cũng lâu quá Sun nhỉ :confused:,làm Navi chả đón được tí NẮNG nào :( ! Mà Sun thấy không, vừa đến Giáng Sinh là Navi đã nghĩ đến Sun ngay, thấy Navi dễ thương ghê chưa :p:p ?Nhân dịp này chúc Sun có một mùa Giáng Sinh thật nhìu niềm vui ,đạt được những gì mình mong mún và quan trọng là có nhìu thời gian cho bản thân hơn nha ^^ ! ( Trong đó Sun cũng nên có một khoảng cho Navi nữa nghe =))) Chẳng ai mún TRÔI mãi âu ;);) )
Tiếp đến là đứa em gái đầu tiên và cũng là duy nhất của chị trên HMF nè @Nguyễn Võ Hà Trang ( Fan Noo) , chúc em có một mùa Giáng Sinh thật vui bên gia đình và bạn bè, học ngày càng giỏi nè và sẽ mãi là đứa em chị yêu nhất nhé :):) ! À còn nữa, để chị sắp xếp thời gian + lên kế hoạch dụ dỗ con BFF của chị lấy mấy cái tài liệu Anh nâng cao của nó hehe =)) Chị thấy nó có nhìu cái hay lắm , kiếm trên mạng cũng không có, cũng phải thui , tâm huyết của nó từ năm lớp 6 cơ mà :cool:Cái này chị không dám hứa với Trang âu nhưng mà vừa "moi" được một cái là chị sẽ gửi cho em gái ngay nhoa ahihi!! ;)
Em thấy mình thật may mắn khi vừa có bạn , vừa có em gái nè nhưng mà tuyệt vời nhất vẫn là em được gặp chị :):) @Ng.Klinh . Nói thật lòng , từ khi tham gia HFM cho đến khi được vào DCC, chị là người chị THÂN THIỆN và DỄ THƯƠNG nhất em từng gặp á hihi =)) . Nhờ có những điều chị chia sẻ mà em mới có động lực học trong năm nay (không là cấp 3 em NÁT chắc rùi :p:p.) Hum nào rảnh chị em mình lại TÂM SỰ "mỏng" nữa nha !! :D Và em chúc chị Linh sẽ đạt nhiều thành công trong học tập, đặc biệt là các kì thì Quốc gia nè :D, chúc chị lun có thật nhìu niềm vui với lớp của mình nha;).
Không chỉ có chị Linh mà ấn tượng sâu sắc nhất với em còn có chị @hatsune miku## nữa nè ^^ ! Người chị tuy em không có cơ hội nói chuyện nhìu nhưng mỗi lần " hiếm hoi " đó em lại thấy chị rất dễ thương và hài hước nữa nè, à cả xinh đẹp nữa chứ hehe =))) Chúc chị Giáng Sinh này ngày càng ĐẸP nòa và nhất là chị nhớ kiểm tra thông báo ĐẦY ĐỦ nhé =.=". Để người khác bị trôi như em thì ..... haizz..:p:p
Cuối cùng, em xin chúc cả gia đình HOCMAI sẽ ngày càng phát triển , chúc các bạn thành viên có một mùa Giáng Sinh thật vui bên gia đình, bạn bè , đạt được những điều mình mong mún và lun thành công trong cuộc sống.:):)
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) : Ông già Noen ơi, Giáng Sinh này con chỉ mong đậu được HSG hoy, mấy môn thi Tuyển Sinh con NÁT lắm rùi !
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây : @vuhoangnam2001 , @Yun_sama.123 , @Anhnguyen2572003 , @Tam1902 , @WindyTA , @nguyễn kuroko , @Hana Sakura , @Ngọc Đạt , @Nguyenngocthuyduong , @Dangtp Lan .

Yuiki Machika

Học sinh chăm học
Thành viên
12 Tháng mười hai 2013
312
347
139
Thái Nguyên
THPT Chuyên Thái Nguyên
Nickname HMF: khanhlytn2001@gmail.com
Lời chúc giáng sinh:
"Hãy tặng người con yêu thương nụ cười khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã... Hãy tặng họ những giọt nước mắt khi vui để lòng biết ơn xuất hiện trong họ... Hãy tặng họ tình thương để họ không vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người... Tặng họ những ước mơ, những ước mơ đơn giản giúp họ luôn phấn đấu... Tặng họ niềm vui dù chỉ là nhỏ bé... Tặng họ hy vọng dù chỉ là mong manh... Tặng họ những giấc ngủ an lành, sự yên bình sau những ngày mệt mỏi...".
Thay cho một món quà tặng có giá trị, xin gửi những lời chúc tốt đẹp, hạnh phúc tới tất cả mọi người. Chúc mọi người một mùa Giáng sinh an lành, một năm mới nhiều may mắn, một mùa đông thật ấm áp bên gia đình và người thương yêu.Chúc Box Sinh hoạt động tốt hơn nữa và đón nhiều thành viên mới hơn, Chúc các bé lp 9 đỗ Chuyên =), Chúc mọi người đi thi được giải cao, @Oahahaha chị sắp thi QG rồi 5ting được giải cao nhé(để khao em ^^), Chúc mọi người được nhiều điểm cao. Chúc HMF ngày càng phát triển hơn nữa. :p Merry Christmas!
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) : Được học bổng TT, cạnh tranh khó khăn quá ==
@Oahahaha, @ngklinh, @yuper, @Shmily Karry's, @bonechimte@gmail.com ,@Ngọc Đạt, @vulinhchihytq ,@Vũ Nhật Trường, @Đình Hải, @trần công minh

Pham Thi Hong Minh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
4 Tháng mười một 2017
795
1,200
204
20
Thanh Hóa
Đại Học KHTN-ĐHQGHN
Nickname HMF: Pham Thi Hong Minh
Lời chúc giáng sinh : chúc mọi người có một giáng sinh vui vẻ, chàn đầy hạnh phúc,ấm áp bên gia đình và người thân
chúc mọi người nhận được kết quả cao trong học kì này
Đặc biệt là chúc diễn đàn ngày một phát triển , các bạn trên diễn đàn ngày một nhiệt huyết hơn
yêu thương và tôn trọng lẫn nhau giúp diễn đàn ngày càng vững mạnh :)
-gia đình luôn được bình an và hạnh phúc
- mọi người trên thế giới đón giáng sinh vui vẻ và hạnh phúc
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây
@lê thị hải nguyên @công chúa @tôi là ai? @Tiểu thư ngốk @Nữ Thần Mặt Trăng @Lưu Thị Thu Kiều @zzh0td0gzz @Hinachigo @day and night @Hot Boy @baochau1112 @LN V :p

Hà Chi0503

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
26 Tháng mười 2017
1,685
4,334
529
Nghệ An
Nickname HMF: Hà Chi0503
Lời chúc giáng sinh: Đây là năm đầu tiên mình được cùng đón Giáng Sinh với mọi người ở diễn đàn. Quả thực có rất nhiều sự khác biệt; có rất rất nhiều sự kiện ...mừng ngày lễ cho thành viên, nhờ đó mà mùa Giáng Sinh năm nay sẽ ý nghĩa và vui hơn nhiều bao giờ hết >< Chúc diễn đàn HOCMAI mình ngày càng phát triển và thành công hơn nữa Yociexp95, sẽ ngày càng có nhiều bạn bè, học sinh biết đến diễn đàn, cùng tham gia và xây dựng một diễn đàn học tập sôi nổi.Chúc tất cả các bạn trên diễn đàn, mọi người ai cũng học tập thật tốt, đạt thành tích cao trong học tập (Chúc những bạn chưa thi hãy thi thật tốt nhé <3). Mọi người đi chơi Giáng Sinh nhớ giữ gìn sức khỏe, đừng để bị cảm lạnh nha ~ Chúc mọi người một mùa Giáng sinh an lành hạnh phúc, một năm mới nhiều may mắn và thành công, một mùa đông thật ấm áp bên gia đình và những người thân yêu! Cuối cùng , chúc mọi người đón Giáng Sinh vui vẻ và có thật nhiều quà nhaaa Yociexp94 Merry Christmas !!!
Yêu mọi người rất nhiều <333
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc): Chúc mọi điều tốt lành nhất đến với mọi người nhé ^^ Cả mình nữa, cũng mong mọi viêc mình muốn đều thuận lợi và suôn sẻ, thành công!
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây: @Ngọc Đạt @Nguyễn Thị Ngọc Bảo @toilatot @WindyTA @hatsune miku## )@Toshiro Koyoshi @mỳ gói @Shenn @congchuatuyet204 @Narumi04

Last edited:

Huỳnh Thảo Nguyên

Học sinh
Thành viên
24 Tháng mười hai 2017
27
6
31
Quảng Ngãi
Thcs Nguyễn Nghiêm
Nickname HMF: Huỳnh Thảo Nguyên
Lời chúc giáng sinh:Thế là một mùa Giáng Sinh nữa lại đến.Noel năm nay chắc sẽ ấm áp hơn nhiều vì đã có HOCMAI Forum bên cạnh.Chúc HM Forum càng ngày càng nhiều người tham gia, là cộng đồng học tập lớn nhất thế giới, chúc các bạn trên HM Forum học giỏi, thi tốt, đạt được nhiều thành tích trong học tập, ngày càng tiến bộ trong năm nay , những bạn đã học ở đây thành công trong cuộc sống, thành đạt trong công việc. Tôi nguyện cầu mọi điều an lành may mắn đến những người thân yêu của tôi

nguyenkhoakimoanh.12

Học sinh mới
Thành viên
24 Tháng mười hai 2017
1
1
6
18
Gia Lai
THCS Phan Bội Châu
Nickname HMF: nguyenkhoakimoanh.12
Lời chúc giáng sinh: chúc HM Forum càng ngày càng nhiều người tham gia, là cộng đồng học tập lớn nhất thế giới, chúc các bạn trên HM Forum học giỏi, thi tốt, đạt được nhiều thành tích trong học tập, ngày càng tiến bộ, những bạn đã học ở đây thành công trong cuộc sống, thành đạt trong công việc và nhớ HM Forum, chức các bạn tiếp thu thêm nhiều kiến thức và đặc biệt chúc mừng giáng sinh!
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) :Lên cấp học sinh tiến bộ .
@minhkhang282017@yahoo.com @duc anh @Anh Canclud @Oanh rùa @Trịnh Anh Tú @noexonolife219@gmail.com @Hồng Ánh @Hồng Duong Lê @Châu Giang

• Like
Reactions: Oanh rùa

HuyHuy__BFF

Banned
Banned
23 Tháng mười hai 2017
778
1,294
214
Hà Tĩnh
HOCMAI Forum
Nickname HMF: @Bestfriend Forever
Lời chúc:
Đầu tiên : Kính chúc những người chưa thi HK1 như em có một kết quả thi thật tốt, dành tặng thật nhiều kết quả cao cho ngôi nhà HMF của chúng ta nghen.JFBQ00163070213BJFBQ00185070404A

Thứ hai: Chúc anh @Đình Hải có một ngày Noel thật tốt để tặng thêm nhiều event bổ ích cho các thành viên HMF nha.
Chúc chị @congchuatuyet204 , có một mùa giáng sinh vui vẻ, ngày càng xinh đẹp hơn và dành nhiều điều tốt đẹp hơn nữa cho chúng ta và cũng chúc chị nhanh lên chức Smod , em và cả nhà HMF chắc ai cũng nghĩ vậy nên mong Ad @Đình HHairmau chóng cho chị ý lên chức nha.
Thứ ba: * Chúc anh @Dotiendo - Chủ nhiệm CLB thơ, văn sẽ đóng góp nhiều điều tốt đẹp hơn nữa cho CLB và cả diễn đàn nha.
*Chúc anh @Minh Nhí -Chủ nhiệm English Club cũng nhanh mở tuyển hội viên để em còn tham gia nha. Em thchs Tiếng Anh lắm.
Thứ bốn: Cảm ơn @tôi là ai? , và @Bùi Thị Diệu Linh cùng @Nguyễn Võ Hà Trang ( Fan Noo) .... đã chào đón em khi mới tham gia CLB.
wi07onu-png.35383

*Điều ước giáng sinh: - Em mong kết quả thi HK1 của em thật là cao.
-Em sẽ có thật nhiều bạn tốt
Em sẽ trở thành học sinh tích cực của HMF

@Nguyễn Võ Hà Trang ( Fan Noo) , @tôi là ai? , @Haru Bảo Trâm , @Bùi Thị Diệu Linh , @Minh Nhí , @Dotiendo , @congchuatuyet204 , @Đình Hải , @Bestfriend Forever , @WindyTA , @Hinachigo ...

Cao Tấn Dũng

Học sinh chăm học
Thành viên
18 Tháng mười hai 2015
5
4
81
*Sự kiện ''Tặng quà giáng sinh''
*Nickname HMF: caotandung100@gmail.com
*Lời chúc giáng sinh:
Chúc cho rộng khắp nhân gian
Mọi nhà hội họp chứa chan bao niềm
Người người chờ đón chúa thân
Giáng trần cữu rỗi con dân trăm miền
Sinh thời mặc ấm ăn ngon
An tâm tiến thủ thành công mọi điều
Lành sức tráng kiện toàn cơ :D
Thôi xin gác phím chúc mọi người vui!!! :cool:
r44
@Nguyễn An Nhiên @Nguyễn An Kha @Cao Bá Duy @Lê Bá Linh @An Hân @sangkute24 @Oa Oa @Nguyễn ánh Chi @Nguyễn Anh Hoàng @Cao Huệ Mẫn

• Like
Reactions: tdoien

quanbeo123

Học sinh
Thành viên
4 Tháng tám 2017
155
43
26
Quảng Trị
Trường THCS Thị Trấn Hải Lăng
Sự kiện "Tặng quà giáng sinh"
Nickname HMF:quanbeo123
Lời chúc giáng sinh: Giáng sinh này mình chúc mọi người trong HMF sẽ vui vẻ, hạnh phúc cùng với bạn bè, gia đình. Chúc mọi người có giáng sinh thật vui vẻ, ấm áp, tràn ngập tiếng cười với bạn bè và người thân. Đây cũng là thời gian chuẩn bị bước qua năm mới chúc mọi người một năm mới bình an. Chúc mọi người giáng sinh an lành, hạnh phúc <3 <3 <3
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc): Đạt >9,0 tất cả các môn
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây: @anthai363@gmail.com @antonvudat@gmail.com @Anthony Stanley @beerus.goku @NONAME2004 @Bon08 @ngoc 01 @Nguyễ Sỹ Lâm @Shmily Karry's @Anh Anh Nguyễn

Hot Boy

Banned
Banned
Thành viên
25 Tháng chín 2017
127
237
119
16
Quảng Nam
1
Nickname HMF:Hot Boy
Lời chúc giáng sinh:Chúc cho ngày Giáng sinh tràn đầy niềm vui; hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều! Không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc; không có tình yêu nào là vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu. Chúc cho mọi người sẽ giữ được những giây phút ấy suốt cả cuộc đời! Merry Xmas!
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây:):):):):):):):):)Đình Hải @Nguyễn T. Hoài Ân @Nguyễn Triều Dương @Beo1206 @Hatsune Miku @thiennhiangle @antonvudat@gmail.com @Phạm T.Thu Ngân @Pham Thi Hong Minh @Cristiano Nghĩa

Last edited:

Ann Lee

Cựu Mod Toán
Thành viên
14 Tháng tám 2017
1,782
2,981
459
Hưng Yên
Nickname HMF: Ann Lee
Lời chúc giáng sinh: Chúc mọi người giáng sinh an lành, vui vẻ, hạnh phúc, tràn ngập niềm vui~ Chúc cho năm mới vạn sự như ý. Hy vọng mọi người đều đạt kết quả tốt như mong đợi trong các kì thi tiếp theo và gắn bó lâu dài với đại gia đình HMF. Mãi yêu <3
Điều ước giáng sinh (không bắt buộc) : Ước cao thêm 5 cm và bớt ngu hơn hiện tại, nhanh chữa khỏi bệnh lười~ Mong cho người thân khoe mạnh, luôn vui vẻ <3
@bonechimte@gmail.com @Giang_17 @nhokcute1002 @Nữ Thần Mặt Trăng @chi254 @Tony Time @Bùi Văn Mạnh @kingsman(lht 2k2) @duongnguyen1359@gmail.com @vulinhchihytq @Ngọc Đạt @lovekris.exo_178@yahoo.com @ngchau2001 @Nguyễn Xuân Hiếu @ngochuyen_74 @Dương Bii @Tề Tịnh Hy @Ven cơ

Nguyenngocthuyduong

Học sinh chăm học
Thành viên
20 Tháng chín 2017
442
250
111
20
Hà Nội
THPT Nguyễn Du - T.Oai
Sự kiện: "Tặng quà Giáng sinh"

Nickname HMF: Nguyenngocthuyduong
Lời chúc giáng sinh:
-Nếu có một điều ước, con sẽ ước ông già Noel sẽ đem thật nhiều niềm vui và hạnh phúc đến với ba mẹ. Chúc gia đình mình Giáng sinh an lành, ấm áp.
-Gửi lời chúc đến Ngọc nè, Ánh (Giagiai2017@gmail.com) nề, Lương Thảo nè! Tớ chỉ gửi chúng tới 4 đứa tụi mình hay chơi chung ở lớp thôi! Chúc các cậu cùng gia đình luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc. Mong sao chúng ta mãi mãi là bạn và đạt được ước mơ riêng. Tớ yêu các cậu nhiều!!!

-Chúc HMF sớm trở thành Cộng đồng học tập lớn nhất thế giới, có nhiều chuyên mục hay hơn, hấp dẫn hơn và có nhiều thành viên đăng kí hơn nữa! Chúc các thành viên trong Diễn đàn sớm gặt hái được nhiều thành công trong học tập, công việc, cuộc sống.
Điều ước Giáng sinh:
- Mong ông già Noel có thể đến phát quà cho những em có hoàn cảnh khó khăn trên khắp thế giới để các em được hưởng chọn một mùa Giáng sinh an lành, hạnh phúc.
-Mong ông ngoại sớm khỏe lại sau vụ tai nạn giao thông. Ông chính là ông già Noel của cháu.
Tag ít nhất 10 người bạn: Giagiai2017@gmail.com, phuongksc2@gmail.com, @Jotaro Kujo, @Hot Boy, @Đoàn Hoàng Lâm, @Kenyaichi Fujitani, @yo=ona, @Navi_Sheva, @Đình Hải, @tiểu thiên sứ, @Thư Mun.

Hồng Minh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng sáu 2017
802
413
169
Thanh Hóa
THPT Hà Trung
Nickname HMF: Hồng Minh
Lời chúc giáng sinh: Noel tới rồi chúc mọi người có một Giáng sinh an lành, hạnh phúc bên gia đình và nhừng người yêu thương. Chúc cho những ai chưa có nửa yêu thương thì nhân dịp này sẽ tìm được một nửa của mình, chúc cho những ai đã có người thương thì thật vui vẻ và hạnh phúc bên nhau nhé, đi chơi phải nhớ mặc thật ấm vì mùa đông đã đến rồi, đi chơi vui thì cũng đừng quên kì thu học kì đang tới gần, bảo vệ sức khỏe và làm bài thật tốt nhé. Merry christmas!!
Điều ước giáng sinh: hoàn thành tốt kì thi học kì sắp diễn ra
Tag ít nhất 10 người bạn vào đây @Pham Thi Hong Minh , @Tiểu thư ngốk , @lê thị hải nguyên , @công chúa , @Ngọc Đạt , @Nguyễn Thiên Nam,@Harry Nanmes , @phuongthanh2005@gmail.com , @Hot Boy , @bienxanh20, @chaugiang81

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom