CLB Sudoku.

T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ai thích chơi Sudoku thì vào nhá ! :))

Thật sự là mình đã đắn đo suy nghĩ dữ lắm mới dám tạo cái pic này và đặt nó ở đây.

Vì lý do là chẳng biết để đâu cho nó phù hợp và không biết là mình có nên tạo cái pic ăn chơi này hay không nữa ý :)).

Nhưng vì ham chơi quá nên thôi, bỏ hết :)).

Chẳng là thấy nó cũng là trò chơi trí tuệ như cờ vua, mà cờ vua thì được đặt trong box này, nên đặt vô đây luôn. Mà đại loại là thích tạo nó ở đây nên làm thế thôi, mong mod cho nó tồn tại bất hợp pháp - chính chủ ở đây nhá :x.

Có ai thích chơi Sudoku ko vậy? :D.

Tụi mình chỉ chơi cái dạng 9x9 thôi nhá.

Ai có đề đem lên giải chơi đi :">. Não mấy tuần rồi chưa hoạt động :(.

p/s: đến giờ mình vẫn còn nhầm lẫn đọc là sokudo ý :">. Ngu kinh :"> Khó khăn lắm lắm mới ko phát âm nhầm :D.

A

abluediamond

Sudoku là cái gì thế :-??.

Last edited by a moderator:
T

thuyhoa17

Má ơi, luật chơi lên gu-gồ mà kiếm đi mấy chú :((.

Là thế này. Sudoku là một trò chơi trí tuệ có nguồn gốc từ Nhật Bản, dạng điền số vào ô chưa có số :D. Dạng 9x9 thì sẽ điền số từ 1 -> 9 vào mỗi dòng, mỗi cột, và mỗi ô 3x3 được ngăn nhỏ nhỏ ý sao cho mỗi dòng, mỗi cột, và mỗi ô 3x3 đó không bị các số trùng nhau trong dãy 1-> 9..

Tóm lại nó là thế, trình độ diễn đạt của mình nó kém, nên tốt hơn là các bạn lên mạng kiếm cho nó đỡ mất công :">.

Em thích

Nhưng cái này khó lắm ạ 9X9 :">

Thích thì chơi cái đề phía trên kìa cô.

A

anh_anh_1321

cài về đt mà chơi em :))
ngày mô chị cũng chơi cỡ chục ô, cấp độ tuỳ hứng :))

B

belopmam

Ứ hiểu chuyện gì đang sảy ra cả, thực sự ko hiểu ý nghĩa tiêu đề của chủ thớt :D

Top Bottom