Nhật ký Ckiu's diary

B

bibi.lun

đi 1 vòng ~
lụm tin đồn pợn Mía và Tan sắp đi xa ~~
đi đâu thì nhớ qăng cho Ckiu đẹp chai nhà ta cái nick nhá =)
nhóc nào vào Nk a đọc thì pm nick a
lâu quá k kím mấy đứa ~~
@ Tan
@ Mía
@ Gà
@ Bí
@ Ngọc Anh
~ xót ai thì sorry T.T

^^~

G

ga_cha_pon9x

Nick gì cưng :-\"
FB:Gà Súp
Zing:ga_cha_p0n9x.
Yh:mày có r`.
Đt:hổng có =))
Ta nhớ cưng quá >"<

B

bibi.lun

=]]
không biết còn Bé nào Onl không ^^
còn thì cho Anh Bi xin nick Yh mà liên lạc nhé
lâu quá không vào - có làm tụi Em buồn thì Anh xin lỗi
ai còn nhớ Anh là ai thì vui lòng để lại thông tin trước khi thoát ra
Anh c'ơn ^^

M

mia_kul

Chội ơiiiiiii. Đây là đứa nào nhờờờ?

H e hông chơi Yh nữa ău, ai bảo Bi xin đi xin lại rồi h vẫn hỏiiiiii >:p

Last edited by a moderator:
B

bibi.lun

Về đêm lại nhớ BB =]] đứa con nít đầu tiên được đặt tên :3 mặc dù chã chung dòng họ nhưng thích được nhìn nó dù những bức ảnh qua mạng : ] có lẽ cuồng ngang cu Tommy. Thường khoe với bạn về bé BB :3 khoe luôn tháng 9 này có thêm 1 thằng con trai của nhỏ bạn và được làm Cha nuôi :"> thế là được 1 trai 1 gái :'> thương tụi nó đến mức nhỏ bạn gái giận biết bao nhiêu lần vì tội : - ' tui có 2 đứa đủ làm vốn ròi, khỏi cần bạn ' =]]
Người ta thường bảo đường tình duyên đào hoa thì đường sự nghiệp gãy gánh : ] gia đình thì vướng nợ như sụp đổ cả công ty ^^ ngày nào còn như công tử thì giờ đúng 1 cái sụp tan hết : ] đời khong như là mơ ^^~ camon những người bạn luôn bên cạnh tìm cách giúp đỡ vấn đề kinh tế : ] sẽ mãi nhớ ơn tụi mày
lâu ròi Gơn mới liên lạc lại được, nhưng nói chuyện được vài sms thì cãm thấy hụt hẫng. Ừ Ckiu chã còn như trước là 1 thằng nhóc hay đùa giỡn và chém gió. Nhưng thật Ckiu luôn xem Gơn là 1 người bạn tốt : ] chã phải người dưng như Gơn đã phán vào mặt Ckiu ^^ Ckiu xinloi vì bản tính lạnh và ít nói của mình. Ngay cã Tan có lẽ cũng khong thể chấp nhận con người hiện tại thì phải : ] Nhưng liệu có ai hiểu nhưng gì đã xảy đến thật quá sức với 1 đứa 19t chưa từng ra đời ? Mọi thứ đổ dồn lên và cã Mẹ cũng chã chịu hiểu. Ừ trầm cảm hay vô cảm gì đó cũng tốt : ] bơ mặt mà sống dù biết đã mất quá nhiều ^^~ Những người bạn luôn yêu mến và trân trọng dần dần rời xa hết chã còn 1 ai. Người yêu thậm chí bạn gái thì khong có ích gì. Có tình cảm đâu mà tính chuyện dài lâu : ] Dân chúng cứ nhào vào xĩ vã, bêu xấu ^^ Ừ thì đểu, khốn và mất dạy =]] Nhưng miệng đời chã nuôi tôi sống nhưng lại đang giết chết cãm xúc của tôi : ]
Chuyện gì đang xảy đến : ] Tất cả làm ơn thoi đi ^^ Ông trời à - 19 năm ròi đấy : ]

L

lonely_pneuma

Thằng nhóc trên ava nó cười kìa. A cười như nó đi ý! Cuộc sống rắc rối, k như ta vẫn mong muốn nhưng rồi mọi chuyện sẽ ổn mà.. Bi 5ting!

bibi.lun

Thành viên <br>Mr Photo 2012
Thành viên
26 Tháng mười một 2011
672
0
86
28
Bi ơi.
Anh thấy em giỏi không, em vẫn còn nhớ pass anh này : ), với cả nhớ anh, nhớ các bạn nữa, nhiều lắm : )
Ba năm rồi anh không vào diễn đàn nữa nhỉ, từ lúc em, Tan, Gà, nhiều nhiều người nữa cũng off ý : ).
Giờ em lại ở đây nè ^^ có mỗi mình em thôi : ).
Lâu lắm rồi chẳng có ai vào nick em đi edit tnk lung tung, cãi nhau loạn xạ nữa. Ừm có lẽ là bởi vì chúng mình lớn mất rồi anh nhỉ : )
Dạo này em vẫn thấy anh đăng ảnh trên Facebook đấy, mà lâu rồi không thấy anh like ảnh của em. Em định ib anh khoe là em vẫn còn nhớ pass của anh đấy, với cả cho em mượn NKHM của anh nữa. Nhưng mà ngoài hai chuyện đấy ra thì em sẽ không biết kể chuyện gì với anh nữa. Nên thôi.
Em xin lỗi vì đã đào NK của Bi lên thế này. Vì đã tự ý dùng nick của Bi để viết mấy dòng vớ vẩn này.
Không biết Bi có đọc được không nhỉ, không biết Bi có giận em không nhỉ, không biết Bi có nhớ con Mía, con Tan không. Em thì em nhớ lắm. Nhớ con Mía và con Tan nhiều lắm, cả con Bi nữa : ).

Chúc anh luôn khỏe. Luôn vui. Trưởng thành hơn và Hạnh phúc hơn nữa anh nhé.

Em.
Mía của mọi người.

Top Bottom