Chuyện vớ vẩn

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
liệu có làm mất lòng bạn ấy không chị .... Em sợ kiểu vậy lắm
Mạnh dạn lên em, em càng nhẫn nhịn bạn ấy lại càng lấn tới thôi. Đừng để bản thân mình bị thiệt thòi nhiều quá, em sợ mất lòng bạn là em đang ủng hộ cách làm của bạn ấy đấy!!

toilatot

Banned
Banned
Thành viên
1 Tháng ba 2017
3,368
2,140
524
Hà Nam
THPT Trần Hưng Đạo -Nam Định
Năm nay,mình ngồi cùng bàn với một cô bạn khá dễ thương.... Mình sẽ chẳng cảm thấy phiền hà gì đâu,nếu như nó đừng quan tâm mình một cách thái quá(nói cách khác là hay lo chuyện bao đồng).Mình làm gì cũng cần sự cho phép của nó (hơi quá nhưng gần vậy).Ngồi độc thoại nó cũng khôngcho,rung đùi cũng không cho,hát không cho,... Không nghe là nó lườm nguýt và ''Chát!!''.Cảm giác như nó là mẹ thiên hạ vậy!!!
.Bàn 4 người thì có 2 người bị nó đánh (mình và đứa bên trái nó).Không vừa ý nó,hay nói chuyện,không liên quan đến nó,... nó đều ''thẳng tay'' hết.Mình chán,tâm sự với đứa bàn bên từng là BFF của mình).Đứa này đã không khuyên nhủ gì thì thôi,còn bảo mỗi lần nó đánh mình trông nó dễ thương cực,muốn nó đánh mình nữa.Mình ức ghê lắm í....
Phải làm cái gì bây giờ,thấy không cho chuyển chỗ nữa cơ.... Cho tớ cái phao đi.... Sắp đuối nước rồi!!!!!!!!!!!!!
nó làm thế vì nó thích cậu để ý nó thế thui

• Like
Reactions: linhlovecat
Top Bottom